Joel Bendera atunukiwa shahada ya uzamivu, sasa kuitwa Dakta Bendera


Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,407
Likes
194
Points
160
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,407 194 160
Mkuu wa Mkoa wa Morogoro na mmoja wa wanasiasa machachari nchini ndugu Joel Bendera, siku ya jana ameweza kutunukiwa shahada ya heshima ya uzamivu kutoka chuo kikuu cha California State University cha nchini marekani (USA) Makamu mkuu wa chuo hicho alimtunuku ndugu Joel Bendera phd hiyo katika tafrija ndogo iliyofanyika viwanja vya ikulu ndogo mjini Morogoro! sambamba na hilo ndugu Naibu Waziri wa Ardhi,Nyumba na Maendeleo ya Makazi Mh Goodluck Ole Medeiy naye pia alitunukiwa shahada hiyo ya heshima ya uzamivu.
Hongera sana Dakta Joel Bendera
source: Abood Tv
 
K

Kamili Gado

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
387
Likes
4
Points
0
K

Kamili Gado

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
387 4 0
Haina dili hiyo angeipata baada ya kukaa darasani tungempongeza sana.
 
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
3,357
Likes
3,766
Points
280
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
3,357 3,766 280
Mkuu wa Mkoa wa Morogoro na mmoja wa wanasiasa machachari nchini ndugu Joel Bendera, siku ya jana ameweza kutunukiwa shahada ya heshima ya uzamivu kutoka chuo kikuu cha California State University cha nchini marekani (USA) Makamu mkuu wa chuo hicho alimtunuku ndugu Joel Bendera phd hiyo katika tafrija ndogo iliyofanyika viwanja vya ikulu ndogo mjini Morogoro! sambamba na hilo ndugu Naibu Waziri wa Ardhi,Nyumba na Maendeleo ya Makazi Mh Goodluck Ole Medeiy naye pia alitunukiwa shahada hiyo ya heshima ya uzamivu.
Hongera sana Dakta Joel Bendera
source: Abood Tv
Unampongeza kwa lipi kubwa alilolifanya? migogoro ya ardhi tu inamshinda kutatua mkoani kwake..upuuzi.com leo wakulima wamefunga barabara ..PhD mavi ya kuku..
 
Wazo la kabwela

Wazo la kabwela

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2013
Messages
1,402
Likes
694
Points
280
Age
29
Wazo la kabwela

Wazo la kabwela

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2013
1,402 694 280
waayi mimi nilifkri ya kupiga kitabu kumbe ya kupewa?? bac hata mimi ninazo phd 3 nani nimpe moja? pumbav
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
Mkuu wa Mkoa wa Morogoro na mmoja wa wanasiasa machachari nchini ndugu Joel Bendera, siku ya jana ameweza kutunukiwa shahada ya heshima ya uzamivu kutoka chuo kikuu cha California State University cha nchini marekani (USA) Makamu mkuu wa chuo hicho alimtunuku ndugu Joel Bendera phd hiyo katika tafrija ndogo iliyofanyika viwanja vya ikulu ndogo mjini Morogoro! sambamba na hilo ndugu Naibu Waziri wa Ardhi,Nyumba na Maendeleo ya Makazi Mh Goodluck Ole Medeiy naye pia alitunukiwa shahada hiyo ya heshima ya uzamivu.
Hongera sana Dakta Joel Bendera
source: Abood Tv
nilijua amesomea bwana kumbe ni zile za kina dr kikwete..
 
J

jeoh

Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
69
Likes
14
Points
15
J

jeoh

Member
Joined Oct 19, 2012
69 14 15
Labda tueleweshane kuhusu degree za heshima. Heshima kwa njia mbalimbali zinatolewa kwa watu kutokana na michango yao katika nyanja mbalimbali k.m.f. michezo - Sir Alex Ferguson, huku Afrika kuna Uchifu wa heshima , wengine kupewa ufunguo wa jiji, hata uraia wa heshima unatolewa.
Si vizuri kuchanganya degree za heshima na degree za kusomea na kufanya mitihani. Wengi wanaopewa shahada za heshima hawazihitaji kwa kutafutia kazi . Hata wasomi wanasayansi wenye shahada lukuki wanapewa shahada za heshima katika taaluma kama sheria, tofauti na fani zao.
Kuwapongeza watanzania mwenzetu wanaopewa shahada za heshima na vyuo maarufu nchi za nje au hapa nchini ni jambo la uungwana na mara nyingi ni heshima kwa Tanzania.
 
M

mokala1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2013
Messages
2,248
Likes
56
Points
145
M

mokala1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2013
2,248 56 145
Mkuu wa Mkoa wa Morogoro na mmoja wa wanasiasa machachari nchini ndugu Joel Bendera, siku ya jana ameweza kutunukiwa shahada ya heshima ya uzamivu kutoka chuo kikuu cha California State University cha nchini marekani (USA) Makamu mkuu wa chuo hicho alimtunuku ndugu Joel Bendera phd hiyo katika tafrija ndogo iliyofanyika viwanja vya ikulu ndogo mjini Morogoro! sambamba na hilo ndugu Naibu Waziri wa Ardhi,Nyumba na Maendeleo ya Makazi Mh Goodluck Ole Medeiy naye pia alitunukiwa shahada hiyo ya heshima ya uzamivu.
Hongera sana Dakta Joel Bendera
source: Abood Tv
majanga!!!
 
M

mokala1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2013
Messages
2,248
Likes
56
Points
145
M

mokala1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2013
2,248 56 145
Mkuu wa Mkoa wa Morogoro na mmoja wa wanasiasa machachari nchini ndugu Joel Bendera, siku ya jana ameweza kutunukiwa shahada ya heshima ya uzamivu kutoka chuo kikuu cha California State University cha nchini marekani (USA) Makamu mkuu wa chuo hicho alimtunuku ndugu Joel Bendera phd hiyo katika tafrija ndogo iliyofanyika viwanja vya ikulu ndogo mjini Morogoro! sambamba na hilo ndugu Naibu Waziri wa Ardhi,Nyumba na Maendeleo ya Makazi Mh Goodluck Ole Medeiy naye pia alitunukiwa shahada hiyo ya heshima ya uzamivu.
Hongera sana Dakta Joel Bendera
source: Abood Tv
alikuwepo katika mahafali ya sua, nilifikiri SUA ndiyo ilimtunuku! sua noma hata certificate ya heshima hakupewa
 
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,086
Likes
23
Points
135
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,086 23 135
Mkuu wa Mkoa wa Morogoro na mmoja wa wanasiasa machachari nchini ndugu Joel Bendera, siku ya jana ameweza kutunukiwa shahada ya heshima ya uzamivu kutoka chuo kikuu cha California State University cha nchini marekani (USA) Makamu mkuu wa chuo hicho alimtunuku ndugu Joel Bendera phd hiyo katika tafrija ndogo iliyofanyika viwanja vya ikulu ndogo mjini Morogoro! sambamba na hilo ndugu Naibu Waziri wa Ardhi,Nyumba na Maendeleo ya Makazi Mh Goodluck Ole Medeiy naye pia alitunukiwa shahada hiyo ya heshima ya uzamivu.
Hongera sana Dakta Joel Bendera
source: Abood Tv
Duh hizi phd zinztofauti gani na degree za chu.pi? Wanaaibisha sana taaluma hawa! Mbona Nyerere hakutaka ujinga huo!
 
Ntale Wi Isumbi

Ntale Wi Isumbi

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
479
Likes
0
Points
33
Ntale Wi Isumbi

Ntale Wi Isumbi

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
479 0 33
Mkuu wa Mkoa wa Morogoro na mmoja wa wanasiasa machachari nchini ndugu Joel Bendera, siku ya jana ameweza kutunukiwa shahada ya heshima ya uzamivu kutoka chuo kikuu cha California State University cha nchini marekani (USA) Makamu mkuu wa chuo hicho alimtunuku ndugu Joel Bendera phd hiyo katika tafrija ndogo iliyofanyika viwanja vya ikulu ndogo mjini Morogoro! sambamba na hilo ndugu Naibu Waziri wa Ardhi,Nyumba na Maendeleo ya Makazi Mh Goodluck Ole Medeiy naye pia alitunukiwa shahada hiyo ya heshima ya uzamivu.
Hongera sana Dakta Joel Bendera
source: Abood Tv
Kwa style hii, na mwendo huu, naona kuna haja ya tume ya ithibati ya vyuo vikuu (TCU) kutoa mwongozo wa namna ya kuwaita watu waliotunukiwa shahada za uzamivu wa heshima (hata kama wengine hawajiheshimu au hawastahili kuheshimiwa) na wale wenye shahada za uzamivu za kusomea. Ni wazo tu!!!
 
P

Prince Hope

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
2,162
Likes
57
Points
145
P

Prince Hope

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
2,162 57 145
Mkuu wa Mkoa wa Morogoro na mmoja wa wanasiasa machachari nchini ndugu Joel Bendera, siku ya jana ameweza kutunukiwa shahada ya heshima ya uzamivu kutoka chuo kikuu cha California State University cha nchini marekani (USA) Makamu mkuu wa chuo hicho alimtunuku ndugu Joel Bendera phd hiyo katika tafrija ndogo iliyofanyika viwanja vya ikulu ndogo mjini Morogoro! sambamba na hilo ndugu Naibu Waziri wa Ardhi,Nyumba na Maendeleo ya Makazi Mh Goodluck Ole Medeiy naye pia alitunukiwa shahada hiyo ya heshima ya uzamivu.
Hongera sana Dakta Joel Bendera
source: Abood Tv
Sory, huwa napenda kutazama kipindi cha chanel ten............. Kanjaja time!
 
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
6,489
Likes
462
Points
180
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
6,489 462 180
Mkuu wa Mkoa wa Morogoro na mmoja wa wanasiasa machachari nchini ndugu Joel Bendera, siku ya jana ameweza kutunukiwa shahada ya heshima ya uzamivu kutoka chuo kikuu cha California State University cha nchini marekani (USA) Makamu mkuu wa chuo hicho alimtunuku ndugu Joel Bendera phd hiyo katika tafrija ndogo iliyofanyika viwanja vya ikulu ndogo mjini Morogoro! sambamba na hilo ndugu Naibu Waziri wa Ardhi,Nyumba na Maendeleo ya Makazi Mh Goodluck Ole Medeiy naye pia alitunukiwa shahada hiyo ya heshima ya uzamivu.
Hongera sana Dakta Joel Bendera
source: Abood Tv
Hebu tembelea hapa: Is California State Christian University accredited kisha tembelea tovuti yake hapa California State Christian University | Home | Welcome na mwisho linganisha na Honorary Degrees Awarded by Year | CSU mwisho kabisa angalia utamu huu http://tzwanavyuo.blogspot.com/2013/12/mkwamkoamor-joel.html hongera Mh. Dr. J. N. Bendera.
 
F

Funge

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
585
Likes
14
Points
35
F

Funge

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
585 14 35
Hilo phd za heshima mbona hata kwa dollar 200 unapata? Ukitaka unaweza letewa mpaka sebuleni kwako isipokuwa sebule charge itaongezwa kwenye gharama.
 
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
3,108
Likes
1,245
Points
280
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
3,108 1,245 280
Ya heshima ?

Mbona hizo Mkuu wala hazihitaji kumpongeza
maana tunao tele hapa nchini kazi yao kubwa
kuliyumbisha Taifa hili.
Hata mkuu wa kaya anayo!! hhehee
 
F

Funge

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
585
Likes
14
Points
35
F

Funge

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
585 14 35
Natambua pia kwenye chuo hicho yuko mtanganyika anapiga job hapo. Jamaa ni mzuri kwa kuwajaza wadanganyika na phd fake.
 
M

MZAWATA

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
555
Likes
2
Points
35
Age
37
M

MZAWATA

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2011
555 2 35
Labda tueleweshane kuhusu degree za heshima. Heshima kwa njia mbalimbali zinatolewa kwa watu kutokana na michango yao katika nyanja mbalimbali k.m.f. michezo - Sir Alex Ferguson, huku Afrika kuna Uchifu wa heshima , wengine kupewa ufunguo wa jiji, hata uraia wa heshima unatolewa.
Si vizuri kuchanganya degree za heshima na degree za kusomea na kufanya mitihani. Wengi wanaopewa shahada za heshima hawazihitaji kwa kutafutia kazi . Hata wasomi wanasayansi wenye shahada lukuki wanapewa shahada za heshima katika taaluma kama sheria, tofauti na fani zao.
Kuwapongeza watanzania mwenzetu wanaopewa shahada za heshima na vyuo maarufu nchi za nje au hapa nchini ni jambo la uungwana na mara nyingi ni heshima kwa Tanzania.
Hakuna lolote hapo,heshima ya nin mfano kwahuyo bendera na kila siku mkoa wake una majanga na ameshindwa hata kuyatatua, sasa hiyo heshima itatoka wap heb tuache siasa za kipuuz bana
 
Pastor Achachanda

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2012
Messages
3,031
Likes
959
Points
280
Pastor Achachanda

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
Joined May 4, 2012
3,031 959 280
Dr. Mrema,Dr. Kikwete,Dr. Flag, Dr. Joel Bendera.
Dr. Achachanda?
 

Forum statistics

Threads 1,213,693
Members 462,214
Posts 28,486,355