Job Announcement

huskryderz

Member
Dec 23, 2011
24
45
If your interested with this please apply guys
 

Attachments

  • MAWASA1.JPG
    File size
    410.8 KB
    Views
    1,247
  • MAUWASA2.JPG
    File size
    417.5 KB
    Views
    966
  • MAUWASA3.JPG
    File size
    228.4 KB
    Views
    830

DVT

Member
Jul 29, 2013
69
95
Mbona hazionekeni hata ukizoom? Hazisomeki bana" rekebisha bac nione
 

Lyandembela1

JF-Expert Member
May 10, 2013
278
195
Duh huyu mwajiri hayuko serious aisee, tangazo katoa tarehe 06/08 na mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 15/08. Na hili ni wiki la sikukuu kutoka tarehe 08/08 mpaka tarehe 12/08 ndipo ofisi zitafunguliwa.

Kwa mtu aliyeko mwanza ataomba kazi kwa mwendo huu. Au tangazo hili limewalenga wananchi wanaotokea maeneo ya Mtwara peke yake? mtanzania mwenzangu @hursklyderz.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom