JKT wafanya mazoezi mazito kujiandaa na sherehe za uhuru


Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2016
Messages
1,629
Likes
3,563
Points
280
Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2016
1,629 3,563 280
Jeshi la kujenga taifa limeendelea na mazoezi yake uwanja wa taifa kujiandaa na maadhimisho ya sherehe za uhuru Disemba 9

 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,453
Likes
34,133
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,453 34,133 280
Hatujengi barabara mwaka huu?
Mbona una haraka mkuu! Tangazo linaweza kutolewa kwenye taarifa za habari usiku wa tarehe 8/12/2016 na askari wote wakaambiwa warudishe posho walizochukua kwani hizo fedha zinahitajika kujengea daraja la Kilombero.
 
F

Falconer

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
669
Likes
148
Points
60
F

Falconer

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
669 148 60
UHURU wa nchi gani?. I hope ni UHURU wa Tanganyika na sio Tanzania Bara. Hakuna nchi inaitwa Tanzania Bara.
 
wambura marwa

wambura marwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2015
Messages
2,180
Likes
1,107
Points
280
wambura marwa

wambura marwa

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2015
2,180 1,107 280
Kumbe zimepatikana za walalahoi zinaliwa tena na ccm ile ile bora hizo pesa waje watujengee hii barabara ya Tarime to Nyamongo
 
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2014
Messages
6,071
Likes
8,389
Points
280
Age
29
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2014
6,071 8,389 280
kadoda11
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
32,232
Likes
41,454
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
32,232 41,454 280
Ndio yale mazoezi ya kupiga vichwa mikate huku wakidanganya kwamba ni matofali ?
Mkuu hao ' Jamaa ' tuwape tu ' Heshima ' yao na sidhani kama tunastahili ' kuwadhihaki ' hivi. Tanzania yetu inasifika mno kwa kuleta ' Ukombozi ' wa nchi zilizo na ' mitafaruku ' ya Kisiasa kwa kuwatumia hawa hawa ' Makomandoo ' wetu unaowadhihaki ambao huwepo katika karibia Peace Missions zote ambazo nchi yetu inapeleka ' Jeshi ' lake. Nimalizie tu kwa kukuomba tena Mkuu kuwa hawa Jamaa ' Makomandoo ' wetu wa Tanzania tuwaheshimu na tujivunie nao. Nina mengi ya kuwaelezea ila naomba tu niishie hapa.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,426
Likes
5,842
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,426 5,842 280
Hongera Tanganyika kufikisha miaka 55! Umasikini na maradhi ajira na ujinga bado adui number 1 nchini!!
 
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Messages
14,478
Likes
26,115
Points
280
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2014
14,478 26,115 280
Jambo zur
 
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2012
Messages
4,250
Likes
2,487
Points
280
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined May 20, 2012
4,250 2,487 280
Hayo ni mazito kwa raia

Kwa askari hiyo ni shushu
 
gimanini

gimanini

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2015
Messages
1,337
Likes
992
Points
280
gimanini

gimanini

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2015
1,337 992 280
Jeshi Letu Katika Ubora Wake
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,009
Likes
55,225
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,009 55,225 280
Mkuu hao ' Jamaa ' tuwape tu ' Heshima ' yao na sidhani kama tunastahili ' kuwadhihaki ' hivi. Tanzania yetu inasifika mno kwa kuleta ' Ukombozi ' wa nchi zilizo na ' mitafaruku ' ya Kisiasa kwa kuwatumia hawa hawa ' Makomandoo ' wetu unaowadhihaki ambao huwepo katika karibia Peace Missions zote ambazo nchi yetu inapeleka ' Jeshi ' lake. Nimalizie tu kwa kukuomba tena Mkuu kuwa hawa Jamaa ' Makomandoo ' wetu wa Tanzania tuwaheshimu na tujivunie nao. Nina mengi ya kuwaelezea ila naomba tu niishie hapa.
Asante kwa taarifa ,
Lakini je Hiyo imesaidia nini katika uchumi wa nchi yetu ?
 

Forum statistics

Threads 1,273,251
Members 490,339
Posts 30,475,240