JKay ataanzia Nchi gani Awamu hii?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JKay ataanzia Nchi gani Awamu hii??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by spencer, Dec 3, 2010.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,556
    Likes Received: 945
    Trophy Points: 280
    GreaTtHinkers,
    Kama ilivyozoeleka kuwa yeye ni Mzee wa Int. Trips mnadhani ataanzia nchi gani safari hii?:target:
     
  2. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Anavuta pumzi kwanza watanzania wajisahaulishe na ugumu wa life then aanze uzururaji nahisi ataanzia spain akapige picha na machampion wa world cup then ujerumani kushuhudia kaburi la yule pweza.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Weekend hii yupo Brussels!
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,817
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280

    ubelgiji yupo kagame.

    hawez kwenda.
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,642
    Likes Received: 1,931
    Trophy Points: 280
    Nadhani kituko cha kuanzia itakuwa serikali yake kununua mitambo yake na akina lowasa,rostam,,,ya richmond kwani baada tu ya uchaguzi ndipo umeme unakuwa hautoshi..........km hamuamini kaeni kimya muone
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,073
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    this time ataanzia TIMBUKTU
     
  7. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,861
    Likes Received: 6,353
    Trophy Points: 280
    Nasikia Grammy awards zipo karibu..nadhani akitoka Germany ataungashia uko!
     
  8. K

    Kagro'B New Member

    #8
    Dec 3, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii hoja naikubali.........na wala si umeme tu, awamu zote mbili, punde tu anapomaliza/anapokuwa katika mchakato wa kupanga safu yake,bei za vitu hupanda almost 2times..eti mpaka soda--kinywaji rahisi ambacho tulitaraji kingeshuka!! Na sasa mgao wa umeme tena...hila ili watafute Richmond mwingine....
    Sijui!!!
     
  9. L

    Leornado JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ataenda German. Ratiba yake ikulu inaonyeah amealikwa kufungua mnara wa Kumbukumbu ya Pweza Paul na kumsimika PaulII.

    Hayati Paul alimtabiria ushindi wa uraisi na ameshinda. lol

    Kikwete tulia ujenge nnchi.
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ivi hawezi kuondoka kimya kimya kweli kuepuka kerere za media
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,237
    Likes Received: 3,155
    Trophy Points: 280
    Hilo inabidi aende kuuliza kwanza bagamoyo...ndiko kwenye signal zake
     
  12. M

    MZALAMO JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 427
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60

    I agree with you 100%
     
  13. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Anaanzia Brussels weekend hii..na baada ya hapo anaelekea USA kibinafsiii..duh jamaa anapenda USA kupita maelezooo...
     
Loading...