Jk yupo arusha.vipi usalama wa kura zetu arumeru | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk yupo arusha.vipi usalama wa kura zetu arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by massai, Mar 29, 2012.

  1. m

    massai JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yupo kwenye mkutano ,alakini sijui ni mkutano wa ni.mwenye habari kamili atujuze.na vipi usalama wa kura zetu arumeru au ndio mambo yale yale ,tangaza tu mimi ndio nimesema,mod kanibania kuna thread niliitoa kabla sijui kwanini ime disapear ghafla.
     
  2. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dogo vp kwani jk ni watchman wa chadema?
     
  3. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Msijali,wala hajaja kiivyo,ni mweupe sana 2 bora hata hizza tambwe
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Kama unamsema ba mwanaasha si kweli kwamba ameshafika Arusha!
    Huenda wewe ulifanya confusion ya msafara wa Mahabusu wa Kinyarwanda ambao muda wote wanatembea na ving'ora!
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hivi baba Junior yupo wapi?
     
  6. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 8,927
    Likes Received: 2,632
    Trophy Points: 280
    ilikuwa ya kipuuzi!!
     
  7. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,958
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180

    Na kipindii hii ving'ora vimezidi asee.

    Polisi vimeongezeka mara sabini na zaidi.
    Ambulance vimeongezeka kwa kama asilimia themanini.
    UN vimeongezeka kwa kama asilimia kumi.

    Kwanini viongezeke kipindi hiki haswa karibia uchaguzi? Kuna mzigo gani wa ziada wanabeba?
     
  8. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kesho anamkutano na watu Wa takukuru mount Meru hotel kuna mpaka kwaya toka Dar imekuja kwa ajili hiyo.
     
  9. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 949
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 60
    Kura za CHADEMA zipo salama sana, hakuna wasiwasi,tulianza na Mungu tutamaliza na Mungu,usiogope tutashinda
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Nanyaro, naomba nikupe tahadhari. Kuna zoezi kubwa linaendelea sasa hivi, vijana wanapewa shs 100,000 toka mikoa toafuti waje Arumeru kupiga kura. Nimeifuma hii kwa kwa bahati leo, walimfuata ndugu yangu Karikoo akawaambia hana nafasi. Toeni tahadhari kwa watu na kama kawaida kumbusheni watu, kula ccm, lala CHADEMA.
     
  11. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata uchaguzi Wa 2010 kuna rafiki yangu aliitwa kwenda kupiga kura mwananyamala Dar toka Arusha.
     
Loading...