Jk wote ni washindi


Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Conclusive remark ya JK kuwa wote ni washindi does he really mean it au ndo copy and paste ya kutoka kule Zenji
If the statement is truly from the bottom of his heart then I salute him for that kama ataliishi ilo neno
Atayafanyia kazi mawazo mema toka kwa wapinzani
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
That is very doubtful!!
 
O

Obama08

Senior Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
182
Likes
0
Points
0
O

Obama08

Senior Member
Joined Sep 17, 2010
182 0 0
amei kopy na ku paste kutoka Zenj, anajua amechakachua, watu waliojiandikisha Mil 19 halafu watu mil 8 ndio wamepiga kura Jk eti kapata Mil 5, huu ni UWIZI mkubwa sana kutokea TZ, MUngu uko wapi uwakomboe hawa watu hata waamke wajue wanaibiwa hivi? Huyu si rais wangu na watu hao mil 14 ambao wameibiwa kura zao
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
Conclusive remark ya JK kuwa wote ni washindi does he really mean it au ndo copy and paste ya kutoka kule Zenji
If the statement is truly from the bottom of his heart then I salute him for that kama ataliishi ilo neno
Atayafanyia kazi mawazo mema toka kwa wapinzani
kama ni hivyo aunde serikali ya umoja wa kitaifa.
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
will i get free education .............. no
will cement and mabati be cheaper................. no
will my life get better ................................... no
will mafisadi be held accountable .................... no
will you decrease baraza la mawaziri hence cut cost .......... no
am i a winner.......................................... absolutely not:A S angry:
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
22
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 22 135
will i get free education .............. no
will cement and mabati be cheaper................. no
will my life get better ................................... no
will mafisadi be held accountable .................... no
will you decrease baraza la mawaziri hence cut cost .......... no
am i a winner.......................................... absolutely not:A S angry:
Huwezi kuamani eti watanzania wamekataa vitu hivi! No! CCM imewakatili wapiga kura.
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
kwani hajui kuwa matokeo hayakuwa yake?:nono:
Conclusive remark ya JK kuwa wote ni washindi does he really mean it au ndo copy and paste ya kutoka kule Zenji
If the statement is truly from the bottom of his heart then I salute him for that kama ataliishi ilo neno
Atayafanyia kazi mawazo mema toka kwa wapinzani
 

Forum statistics

Threads 1,239,108
Members 476,369
Posts 29,342,833