JK vunja ukimya cheza karata dume kwa kutimiza ahadi zako sasa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK vunja ukimya cheza karata dume kwa kutimiza ahadi zako sasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by coscated, Jan 11, 2011.

  1. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,276
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    nadhani huu ndio muda muafaka kwako jk kuicheza karata yako dume mapema kuimarisha ngome yako kwa kutekeleza sasa ahadi zako kama vile mameli, machinga complex, viwanja vya ndege, madaraja, reli ya kisasa, kubadili kigoma kuwa kama dubai, viwanda tanga na ahadi kemkem nyinginezo ulizoahidi.
     
  2. M

    Mpendagiza Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndoto
     
  3. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,276
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hapana hii si ndoto bali ni ahadi alizoahidi wakati wa kampeni.
     
  4. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 1,139
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 280
    Taarifa za ki intelijensia za ccm ni kwamba hazina ni kweupe mkwere kamaliza hela zote
     
  5. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,276
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    toba yairabi mbona za kuwalipa dowans zilipatikana yakhe?!
     
  6. T

    The Future. Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi wakuu bado mnamuamini mkwere? Wengine tulifanya mahesabu ya total cost ya ahadi zake tukagundua miaka mi 5 ni michache sana ukilinganisha na gross income ya hazina. Labda mumpe miaka 20. Wizi mtupu na ufisadi, msitarajie jipya.
     
  7. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,276
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kwani ilani ya chama chake ni ya muda gani?
     
  8. T

    Tata JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,346
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Hivi kuna watu kweli walimpa kura kwa kuamini kuwa alikuwa akitoa ahadi za kweli? kama ni hivyo basi Tanzania bado tuna safari ndefu sana kuanza mchakato wa maendeleo.
     
  9. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,276
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kuna watu ni washabiki hata ukisimamisha shati ya ccm wanaipa kura.
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,780
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280

    kubadili kigoma kuwa kama dubai

    hahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!
     
  11. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    he is all scared and shit!
     
Loading...