JK vunja baraza Zima la mawaziri si kufukuza mawaziri 8 tu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK vunja baraza Zima la mawaziri si kufukuza mawaziri 8 tu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Godwine, Apr 22, 2012.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,363
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nadhani kila mmoja ameona mapungufu ya ujumla ya baraza la mawaziri, hivyo kitendo cha Wabunge kutaka mawaziri 8 tu kujiuzulu si cha maana kwa mazingira ya sasa.

    kama jk anataka mabadiliko ya kiutendaji wa baraza la mawaziri basi hana budi kuvunja baraza lote la mawaziri na kuunda tena na si kuweka viraka viraka.
     
Loading...