JK, tunaomba ukubali kushindwa tu ili kuinusuru nchi yako


H

H6MohdH6

Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
43
Likes
0
Points
0
H

H6MohdH6

Member
Joined Oct 8, 2010
43 0 0
JK, tunaomba ukubali kushindwa tu ili kuinusuru nchi kutoka makucha ya wezi, wauza unga, na wafuasi wa Al Kaida.
 
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
Similar to the National Socialist German Workers' Party, CCM would rather have war than peace.
 
Nyange

Nyange

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
3,066
Likes
995
Points
280
Nyange

Nyange

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2010
3,066 995 280
Chama cha majambazi kimedhihirisha uhuni wake kilivyokuwa kikipora Raslimali za nchi sasa kimejikita kwenye wizi wa demokrasia.

Msinge tangaza kupiga kura, mngeendelea kulazimisha kuongoza kama ambavyo mmefanya. Lakini Mmejiingiza madarakani Shame!
 

Forum statistics

Threads 1,237,962
Members 475,776
Posts 29,308,098