JK Towers, a recipe for conspiracy theories?


N

Ngereja

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
797
Likes
28
Points
45
N

Ngereja

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
797 28 45
Baada ya kashfa ya Richmond tulishuhudia vitu kama Richmod Towers n.k, katika pitapita yangu huku na kuko nimekutana na JK Towers. Je, JK ina simama badala ya nini? Je, ina uhusiano wowote na Rais wa Tanzania? Mmiliki wake ni nani? Je, ana uhusiano wowote na Richmond au EPA?. Tuanze na conspiracy theories kisha wenye data watuwekee ili tuchimbe zaidi. Naweka picha hii hapa,nimeitoa kwenye blog hii http://udadisi.blogspot.com/
06032008.jpg

Unaweza pata habari kuhusu JK Towers kutoka kwenye website yao http://www.jktower.com
 
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,190
Likes
21
Points
135
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,190 21 135
Baada ya kashfa ya Richmond tulishuhudia vitu kama Richmod Towers n.k, katika pitapita yangu huku na kuko nimekutana na JK Towers. Je, JK ina simama badala ya nini? Je, ina uhusiano wowote na Rais wa Tanzania? Mmiliki wake ni nani? Je, ana uhusiano wowote na Richmond au EPA?. Tuanze na conspiracy theories kisha wenye data watuwekee ili tuchimbe zaidi. Naweka picha hii hapa,nimeitoa kwenye blog hii http://udadisi.blogspot.com/
06032008.jpg

Unaweza pata habari kuhusu JK Towers kutoka kwenye website yao http://www.jktower.com
...............................................................................
 
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,190
Likes
21
Points
135
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,190 21 135
Hili ni jengo la gorofa kama 12 hivi. Nadhani linaweza pia likawa halitimizi masharti ya town planning kama ilivyokuwa lile la Masaki.
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,026
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,026 280
.....du mzee nimeliona..sasa sijui nafikiri watatuambia ni jana tu...hili jengo lipo karibu na ofisi za IMMMA......

msije mkasema ni la pesa za EPA mkataka na lenyewe likamatwe...guess what hilo jengo karibuni litabadilishwa jina au watangoa maandishi JK TOWERS
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Forget about the JK speculations, these guys uphold the real estate mantra "location, location, location" but end up charging NYC prices for Upanga apartments, without giving as much as a picture or model?

They gotta do better for one to even dream of considering buying a 275,000 apartment.
 
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,764
Likes
125
Points
160
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,764 125 160
Forget about the JK speculations, these guys uphold the real estate mantra "location, location, location" but end up charging NYC prices for Upanga apartments, without giving as much as a picture or model?

They gotta do better for one to even dream of considering buying a 275,000 apartment.
Not only that. There is absolutely no information about who is behind the whole development(the developers), the architects and yes, even a view of the damn thing! We are slowly but inexorably destroying our city!
 
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,190
Likes
21
Points
135
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,190 21 135
Not only that. There is absolutely no information about who is behind the whole development(the developers), the architects and yes, even a view of the damn thing! We are slowly but inexorably destroying our city!
How about missing company information???
 
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,764
Likes
125
Points
160
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,764 125 160
Mimi naikumbuka Upanga na Oysterbay ya miaka ileeee! Wakati ilikuwa garden city. Nyumba nyingi upanga zilikuwa za wafanyakazi wa serikali ambao walipata mikopo nafuu kuwawezesha kujenga miaka ya sitini! Leo, warithi wao na wao wenyewe wanaziuza na hawa developers uchwra tulionao waki'collude' na uchwara wenzao wa manispaa wanaharibu kabisa mazingira ya sehemu hizo! Kwa wenzetu, maendelezi kama haya yasingepitaa bila kuwekwa kwenye jukwaa la maoni ya wananchi. Sisi tunapwaga tu.Tunaruhusu maghorofa bila kuwekeza kwenye infrastucture na utilities nyingine. Leo zimamoto imekuwa biashara ya machinga na tunaendelea kujenga maghorofa!
Mungu alinusuru jiji letu!
 

Forum statistics

Threads 1,235,900
Members 474,863
Posts 29,239,839