JK:Tadhimini TUZO YA MO IBRAHIMU akimaliza awamu yake


M

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2013
Messages
1,847
Likes
794
Points
280
Age
34
M

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2013
1,847 794 280
Wanajamvi heshima kwenu.

Baada ya kumsikia Mhe Mbunge H. Mnyaa Mnazimu wa kambi ya CUF Bungeni. Mjadala wa katiba Muswada kura ya maoni; Jinsi mhe Jakaya alivyo na dhamira njema anaweza akatwaa tuzo ya Moi Ibrahimu akiipatia Tanzania katiba mpya 2014

Nimetafakari kwa kina na kufanya tadhimini ya kina kama ataistahili.

Kwa kujiuliza na kuuliza Maswali mawili

1.Hastahili tuzo ya Mo akimaliza awamu yake kwasabu gani haswa?
MAJIBU
-Alisamehe wezi wa EPA waliorejesha fedha walizoiba HAKUWATAJA wala wasiorejesha HAWAJAKAMATWA

-Mauaji na kuteswa Dr, Wandishi wa Habari mfano Daudi Mwangosi WATUHUMIWA wakapandishwa cheo kabla havijatokea kauli liwalo na liwe
-Mauaji Arusha, Mabomu mikutano ya siasa, Gongo la mboto, Olasiti, tindikali Tanzania bado wahusika hawajakamatwa.
-Kauli tumechoka wapigwe tu
-Hatima ya Masakata ya RICHMOND, DOWANS
-Rushwa, Ufisadi na Kutowajibika taarifa za CAG
-Kuporomoka sana kwa elimu kuliko awamu zote.

ANASTAHILI
-Katiba mpya mbona hata Kenya wanayo tena bora
-
Nawe tadhimini yako
 
M

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2013
Messages
1,847
Likes
794
Points
280
Age
34
M

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2013
1,847 794 280
Karibuni kwa hoja anastahili au hatastahili kwa hoja
 
NDEO

NDEO

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
815
Likes
65
Points
45
Age
34
NDEO

NDEO

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2011
815 65 45
Kweli jamaa he will never ever get MO awards,,hizo ni ndoto
 
S

slufay

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,383
Likes
13
Points
135
Age
43
S

slufay

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,383 13 135
Wanajamvi heshima kwenu.

Baada ya kumsikia Mhe Mbunge H. Mnyaa Mnazimu wa kambi ya CUF Bungeni. Mjadala wa katiba Muswada kura ya maoni; Jinsi mhe Jakaya alivyo na dhamira njema anaweza akatwaa tuzo ya Moi Ibrahimu akiipatia Tanzania katiba mpya 2014

Nimetafakari kwa kina na kufanya tadhimini ya kina kama ataistahili.

Kwa kujiuliza na kuuliza Maswali mawili

1.Hastahili tuzo ya Mo akimaliza awamu yake kwasabu gani haswa?
MAJIBU
-Alisamehe wezi wa EPA waliorejesha fedha walizoiba HAKUWATAJA wala wasiorejesha HAWAJAKAMATWA

-Mauaji na kuteswa Dr, Wandishi wa Habari mfano Daudi Mwangosi WATUHUMIWA wakapandishwa cheo kabla havijatokea kauli liwalo na liwe
-Mauaji Arusha, Mabomu mikutano ya siasa, Gongo la mboto, Olasiti, tindikali Tanzania bado wahusika hawajakamatwa.
-Kauli tumechoka wapigwe tu
-Hatima ya Masakata ya RICHMOND, DOWANS
-Rushwa, Ufisadi na Kutowajibika taarifa za CAG
-Kuporomoka sana kwa elimu kuliko awamu zote.

ANASTAHILI
-Katiba mpya mbona hata Kenya wanayo tena bora
-
Nawe tadhimini yako
Kama kung'oa kucha ' kuchakachua, kuhani misiba, maatokeo ya chaguzi zetu, ndiyo kigezo atapata!
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,141
Likes
12,320
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,141 12,320 280
mhh,!!sasa kumbe tayari umeshajudge na kutake side kulikua na haja gani ya kuanzisha mjadala?.kama huna usingizi unge gegedana na mke wako mkimaliza hapajakucha ndo mjadili na your wife.

Kwakukusaidia hebu tuwekee wasifu za waliowahi kupata tuzo kwanza ndo tujadili.
 
M

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2013
Messages
1,847
Likes
794
Points
280
Age
34
M

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2013
1,847 794 280
mhh,!!sasa kumbe tayari umeshajudge na kutake side kulikua na haja gani ya kuanzisha mjadala?.kama huna usingizi unge gegedana na mke wako mkimaliza hapajakucha ndo mjadili na your wife.

Kwakukusaidia hebu tuwekee wasifu za waliowahi kupata tuzo kwanza ndo tujadili.
Kweli tunatofautiana upeo mie ndo mwamuzi wa mwisho hayo ya kugegedana na usingizi yanatoka wapi jenga hoja acha kudhani unaweza kutuhamisha kwenye mjadala kirahisi hivyo. u div 5 unakusumbua
 
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
678
Likes
35
Points
45
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
678 35 45
Weka picha
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,141
Likes
12,320
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,141 12,320 280
Kweli tunatofautiana upeo mie ndo mwamuzi wa mwisho hayo ya kugegedana na usingizi yanatoka wapi jenga hoja acha kudhani unaweza kutuhamisha kwenye mjadala kirahisi hivyo. u div 5 unakusumbua
mwamuzi wa mwisho wa nini tena?..mkuu wewe utakua umekesha bar...lakini mbona sikukuu umezianza mapema sana asee?.

Wewe weka point hapa za waliowahi kupata hiyo tuzo tulinganishe,kumbe unaanzisha mjadala bila hata ya kufanya research,au unadhani tuko MMU?.
 

Forum statistics

Threads 1,251,595
Members 481,811
Posts 29,777,240