JK receives chq worth $200,000 or $300,000?

N

Nurujamii

JF-Expert Member
Jun 14, 2007
414
195
Look at the words and the number of the cheque (Pic attached). Is it $300,000 or $200,000? Now I know why you leaders sign contracts without even reading the contents!! Pity!
 

Attachments

Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Jun 5, 2007
11,744
2,000
Hiyo kali, Jamaa anapokea tu bila kukua amepewa kiasi gani? Two Hundred Thousand US dollars au 300, 000 USD?? Kweli hii inaprove mikataba yetu huwa inasainiwa bila kupitiwa!!!
 
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Jan 25, 2014
4,194
2,000
Kujua kusoma raha sana...sasa mkwere nae aise!
 
JF Member

JF Member

JF-Expert Member
Dec 14, 2014
3,140
2,000
Aise. Hiyo sasa ni shida.
 
AMMARITO

AMMARITO

JF-Expert Member
Dec 5, 2015
677
1,000
Hilo ni dummy sample cheque, the real money ipo katika form ingine
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
34,366
2,000
Hilo ni dummy sample cheque, the real money ipo katika form ingine
Ambayo ni ngapi? Anayehoji hii ana maana nzito zaidi ya hiyo unayo ichukulia katika face value
 
AMMARITO

AMMARITO

JF-Expert Member
Dec 5, 2015
677
1,000
Ambayo ni ngapi? Anayehoji hii ana maana nzito zaidi ya hiyo unayo ichukulia katika face value
I know whatbhe meant, lets talk specific for this picture, JK kaitwa kupokea huo mfano wa check muda fupi tuu kabla hajaiona, nani wa kulaumiwa hapo ? Wasaidizi wake
 
Top Bottom