JK, Pombe, Mwakyembe VS Rostam Aziz (Estim Construction)


C

chidide

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
91
Likes
1
Points
0
C

chidide

Member
Joined Nov 11, 2010
91 1 0
Je hii ni Vita mpya inayokuja:

Pombe + Mwakyembe against RA through Estim Construction Ltd:

Why JK amemtua Pombe na Mwakyembe kwa ajili ya kumpiga vita RA as kampuni yake ya Estim ndio inayoongoza kwa kupewa deals nyingi na Wizara ya Ujenzi toka enzi za mzee wa vijisenti?
Inasemekana Pombe alikuwa anapigwa vita na mtandao asirudi ujenzi ili waendelee kuzifaidi fwedha za Ujenzi. Ni nani alikuwa anaifahamu kampuni ya Estim mpaka 2005? Je ilipataje deal la ujenzi wa kitega uchumi na UVCCM?
JK amemuweka Mwakyembe pale ili amsaidie Pombe kunyang'anya kazi zote za Estim zilizopatikana kimagendo?
Naomba mchango!
 
O

Oshany

Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
33
Likes
3
Points
0
O

Oshany

Member
Joined Feb 9, 2008
33 3 0
Je hii ni Vita mpya inayokuja:

Pombe + Mwakyembe against RA through Estim Construction Ltd:

Why JK amemtua Pombe na Mwakyembe kwa ajili ya kumpiga vita RA as kampuni yake ya Estim ndio inayoongoza kwa kupewa deals nyingi na Wizara ya Ujenzi toka enzi za mzee wa vijisenti?
Inasemekana Pombe alikuwa anapigwa vita na mtandao asirudi ujenzi ili waendelee kuzifaidi fwedha za Ujenzi. Ni nani alikuwa anaifahamu kampuni ya Estim mpaka 2005? Je ilipataje deal la ujenzi wa kitega uchumi na UVCCM?
JK amemuweka Mwakyembe pale ili amsaidie Pombe kunyang'anya kazi zote za Estim zilizopatikana kimagendo?
Naomba mchango!
Tafadhali usiandike lolote bila kuwa na taarifa sahihi. Estim sio kampuni ya Rostam, labda ungeongelea CASPIAN. Estim inahusishwa na Patel wa MM Steel.
 
C

chidide

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
91
Likes
1
Points
0
C

chidide

Member
Joined Nov 11, 2010
91 1 0
Tafadhali usiandike lolote bila kuwa na taarifa sahihi. Estim sio kampuni ya Rostam, labda ungeongelea CASPIAN. Estim inahusishwa na Patel wa MM Steel.
Kuwa makini, habari ndio hiyo!!!!!!!!
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,116
Likes
3,961
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,116 3,961 280
sasa thread tayari ina mapungufu......so what next kuna haja ya kuchangia hapo?
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Tafadhali usiandike lolote bila kuwa na taarifa sahihi. Estim sio kampuni ya Rostam, labda ungeongelea CASPIAN. Estim inahusishwa na Patel wa MM Steel.
acha ku-dis wewe.
 
N

ngoko

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
574
Likes
2
Points
0
N

ngoko

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
574 2 0
Je hii ni Vita mpya inayokuja:

Pombe + Mwakyembe against RA through Estim Construction Ltd:

Why JK amemtua Pombe na Mwakyembe kwa ajili ya kumpiga vita RA as kampuni yake ya Estim ndio inayoongoza kwa kupewa deals nyingi na Wizara ya Ujenzi toka enzi za mzee wa vijisenti?
Inasemekana Pombe alikuwa anapigwa vita na mtandao asirudi ujenzi ili waendelee kuzifaidi fwedha za Ujenzi. Ni nani alikuwa anaifahamu kampuni ya Estim mpaka 2005? Je ilipataje deal la ujenzi wa kitega uchumi na UVCCM?
JK amemuweka Mwakyembe pale ili amsaidie Pombe kunyang'anya kazi zote za Estim zilizopatikana kimagendo?
Naomba mchango!
The assumptions you have extended need to be backed by facts , otherwise I strongly belive that, the argument itself is fallacious.
 
B

bulunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
296
Likes
12
Points
35
B

bulunga

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
296 12 35
mind u, ile nyumba ya JK pale ikocheni ina jengwa na estim, pia ile ikulu ya msoga inajengwa na estim, usisahau pia barabra ya msata bagamoyo :whoo:
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
hawamuweza Rostam hata wafanyeje..ukitaka kujua kwa nini hawamuwezi muulize Samuel Sitta atakusimulia vizuri ....
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,767
Likes
2,321
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,767 2,321 280
hawamuweza Rostam hata wafanyeje..ukitaka kujua kwa nini hawamuwezi muulize Samuel Sitta atakusimulia vizuri ....
Asiyewezekanika ni Mungu tu kaka acha kuabudu watu ,kwa nini asiwezekanike huyo RA au kwa kuwa ana vijisenti?kama serikali ikiamua hakuna aliye juu ya sheria ,Kikwete akiamua kumshughulikia hana haja ya kuwatafuta akina Mwakyembe au Magufuli si hao wote ni wateuliwa wake
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
kusema ukweli kazi ya estim ni nzuri na nisingependa wanyang'anywe simply because of chuki au siasa

gademu
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
Asiyewezekanika ni Mungu tu kaka acha kuabudu watu ,kwa nini asiwezekanike huyo RA au kwa kuwa ana vijisenti?kama serikali ikiamua hakuna aliye juu ya sheria ,Kikwete akiamua kumshughulikia hana haja ya kuwatafuta akina Mwakyembe au Magufuli si hao wote ni wateuliwa wake
angekuwa rais Dr.Slaa ningeelewa anachozungumza lakini kwa JK Rostam ni mungu na ndo ataendelea kushika remote control ya magogoni mpaka JK amalize muda wake
 
K

kayumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
654
Likes
5
Points
35
K

kayumba

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
654 5 35
Je hii ni Vita mpya inayokuja:

Pombe + Mwakyembe against RA through Estim Construction Ltd:

Why JK amemtua Pombe na Mwakyembe kwa ajili ya kumpiga vita RA as kampuni yake ya Estim ndio inayoongoza kwa kupewa deals nyingi na Wizara ya Ujenzi toka enzi za mzee wa vijisenti?
Inasemekana Pombe alikuwa anapigwa vita na mtandao asirudi ujenzi ili waendelee kuzifaidi fwedha za Ujenzi. Ni nani alikuwa anaifahamu kampuni ya Estim mpaka 2005? Je ilipataje deal la ujenzi wa kitega uchumi na UVCCM?
JK amemuweka Mwakyembe pale ili amsaidie Pombe kunyang'anya kazi zote za Estim zilizopatikana kimagendo?
Naomba mchango!


Kwa wale ambao ni wadau katika Construction Industry watakuwa wanajua kwanini Estim anapewa kazi nyingi na wizara ya ujenzi. Kwa ufupi kwa sasa Estim ndiye mkandarasi mkubwa ambaye anaweza kushindana na kampuni kama Konoike, Kajima, Kalafi, CRJE, CHICO you name it! Ana uwezo wa kufanya kazi na amedhiirisha pasipo shaka kwa ile miradi aliyofanya so far! Kwa yule asiyejua, miradi ya wizara ya Ujenzi ni mikubwa sana (xx/xxx Billions) hivyo kampuni nyingi za kitanzania huwa hazitimizi hata masharti ya Tender ndiyo maana tumezoea kuona Contractors wakigeni wakifanya miradi yote mikubwa! Na hii ndiyo sababu ya kubwa ya Estim kupata kazi nyingi na ataendelea kupata nyingine nyingi kwasababu washindani wake wakubwa si LOCAL CONTRACTORS.
 
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,764
Likes
125
Points
160
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,764 125 160
Kwani Estim kashindwa kazi mahali? Mbona hamzilaumu hizo kampuni za kichina ambazo zinashindwa kukamilisha mikataba?

Amandla......
 
R

Reyes

Senior Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
188
Likes
0
Points
0
R

Reyes

Senior Member
Joined Sep 1, 2010
188 0 0
Kwani Estim kashindwa kazi mahali? Mbona hamzilaumu hizo kampuni za kichina ambazo zinashindwa kukamilisha mikataba?

Amandla......
Nani aliyejenga barabara ya kurasini ambayo kwa sasa imezeeka na haitamanishi? Estim au? hivi Kajima wapo au wajanja wanatumia jina lao tuu?
 
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
698
Likes
3
Points
35
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
698 3 35
Jamani sultani hawezi kusimamia nidhamu akipewa demu analegea ra alishampatia cousin wake na jamaa amekufa pale yule dada akimweka kwenye mapaja tuuu rostam anaibuka na tenda kwa hiyo mpaka katiba ibadilike ndiyo ra ataacha kuiendesha magogoni anavyotaka manake anavitendea kazi vyote
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,288
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,288 164 160
Je hii ni Vita mpya inayokuja:

Pombe + Mwakyembe against RA through Estim Construction Ltd:

Why JK amemtua Pombe na Mwakyembe kwa ajili ya kumpiga vita RA as kampuni yake ya Estim ndio inayoongoza kwa kupewa deals nyingi na Wizara ya Ujenzi toka enzi za mzee wa vijisenti?
Inasemekana Pombe alikuwa anapigwa vita na mtandao asirudi ujenzi ili waendelee kuzifaidi fwedha za Ujenzi. Ni nani alikuwa anaifahamu kampuni ya Estim mpaka 2005? Je ilipataje deal la ujenzi wa kitega uchumi na UVCCM?
JK amemuweka Mwakyembe pale ili amsaidie Pombe kunyang'anya kazi zote za Estim zilizopatikana kimagendo?
Naomba mchango!
Ni vizuri kuweka heshima ya JF kwa kuandika habari za kweli na ulizofanyia kazi kwa asilimia 100 badala ya kuishushia heshima kwa kuandika taarifa usizojua na ni za uongo mtupu.
Estim ni kampuni ya Subash Patel na siyo RA
 

Forum statistics

Threads 1,236,305
Members 475,050
Posts 29,253,516