JK: Ningekuwa na virusi ningefanyaje?


Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
291328035.jpg

Jamani mimi hii picha nimeipenda, alafu huyu mama kanichapa sana fimbo mkononi dah!!!

Gazeti la Mwanchi la Dec 2, 2007 limemkariri Rais Jakaya Kikwete akisema;
"Baada ya kupima na kuingia kwenye banda kusubiri majibu nikawa najiuliza ikionekana nina virusi vya ukimwi itakuwaje?"
Source haki blog
 
G kubwaa...

G kubwaa...

Member
Joined
Oct 12, 2007
Messages
6
Likes
0
Points
0
G kubwaa...

G kubwaa...

Member
Joined Oct 12, 2007
6 0 0
Du kumbe hata presidaa alikuwa anaogopa ..... Hapimi mtu hapa.
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
602
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 602 280
Nimnukuu: "Baada ya kupima na kuingia kwenye banda kusubiri majibu nikawa najiuliza ikionekana nina virusi vya ukimwi itakuwaje?"

Natumaini rais wetu ni mwadilifu; angekutwa ameambukizwa basi angetueleza watanzania kuwa "Ninao" na kuwa "Nitaendelea kuishi kwa matumaini" maana hizi ni zama za uwazi na ukweli.

Meanwhile; wale wataalamu wa ushauri nasaha na kupima naamini wangemshauri aache kujuana kimwili na mkewe (endapo mke angeonekana hajaathirika) na huenda wangemshauri kama muungwana aachie madaraka by 2010 ili asijeanguka ghafla kwani madawa ya kuongeza nguvu yana mabalaa yake.

Hongera JK kama kweli majibu yalotolewa yalikuwa sahihi!
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
Nimnukuu: "Baada ya kupima na kuingia kwenye banda kusubiri majibu nikawa najiuliza ikionekana nina virusi vya ukimwi itakuwaje?"

Natumaini rais wetu ni mwadilifu; angekutwa ameambukizwa basi angetueleza watanzania kuwa "Ninao" na kuwa "Nitaendelea kuishi kwa matumaini" maana hizi ni zama za uwazi na ukweli.

Meanwhile; wale wataalamu wa ushauri nasaha na kupima naamini wangemshauri aache kujuana kimwili na mkewe (endapo mke angeonekana hajaathirika) na huenda wangemshauri kama muungwana aachie madaraka by 2010 ili asijeanguka ghafla kwani madawa ya kuongeza nguvu yana mabalaa yake.

Hongera JK kama kweli majibu yalotolewa yalikuwa sahihi!
Mwenyewe najiuliza hayo majibu yangekuwa tofauti jamii ingejulishwa au ndio ingekuwa siri mpaka 2017?
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
602
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 602 280
Icadon,

Una hakika majibu yalotolewa ndiyo yenyewe hakuna siri?

Tatizo majibu ya HIV kwa Bongo huwa yanapindishwa. Sipendi kuamini kuwa majibu ya muungwana yalikuwa ya 'kukaanga'.

Walahi!
 
Susuviri

Susuviri

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
3,713
Likes
248
Points
160
Susuviri

Susuviri

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
3,713 248 160
Icadon,

Una hakika majibu yalotolewa ndiyo yenyewe hakuna siri?

Tatizo majibu ya HIV kwa Bongo huwa yanapindishwa. Sipendi kuamini kuwa majibu ya muungwana yalikuwa ya 'kukaanga'.

Walahi!
We mchokozi sasa Invisible! I think you want to hear something that you are not ready to say. Lakini honestly, kuna minong'ono mingi sana kuhusu JK na ukimwi! But they are all unproven. Lakini the same can be said about other politicians na watu maarufu. Hii ni kutokana na vitando vyao katika jamii. Mi nachoona ni muhimu kwamba mtu asipime publicly 'just because' bali iwe kama kitubio, unadhamiria kutorudia tena vitendo vile unavyojua havifai. Maana kama huna virusi ni kama Mungu anakwambia "Nimekusamehe, nenda na usitende dhambi tena' alafu unarudia kosa hapohapo! Sasa si yote ni bure tu!
 
K

Kasana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2007
Messages
417
Likes
14
Points
35
K

Kasana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2007
417 14 35
katika public point of view, screening ni jambo muhimu sana kujua afya ya kila mwananchi ili kuweka mipango madhubuti (treatment au prevention).
hili swala la HIV/AIDS limechukuliwa tofauti kidogo,
kwamba ukipima ukakutwa unao basi umeupata kwenye uzinzi na wewe unaishi kwa matumaini na unasubiri kifo.
Ndiyo maana mkuu wa nchi kasema hana ,

Mimi binafsi nilitegema jibu la namna hii kutoka kwake
 
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
547
Likes
8
Points
0
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2007
547 8 0
We mchokozi sasa Invisible! I think you want to hear something that you are not ready to say. Lakini honestly, kuna minong'ono mingi sana kuhusu JK na ukimwi! But they are all unproven. Lakini the same can be said about other politicians na watu maarufu. Hii ni kutokana na vitando vyao katika jamii. Mi nachoona ni muhimu kwamba mtu asipime publicly 'just because' bali iwe kama kitubio, unadhamiria kutorudia tena vitendo vile unavyojua havifai. Maana kama huna virusi ni kama Mungu anakwambia "Nimekusamehe, nenda na usitende dhambi tena' alafu unarudia kosa hapohapo! Sasa si yote ni bure tu!
Mie Mhhhh!
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
how far can we b sure liilosemwa abt matokeo ni kweli??ila hata hiyo 2017 tusingeambiwa ukweli halisi bali siku ikitokea ya kutokea si tutaambiwa ni ugonjwa wa moyo???duh yan kwa sasa ni bora ufe kwa ajali tuu as ukifa hata kwa kipindupindu u might b associated with ngoma
 
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,996
Likes
2,131
Points
280
Age
33
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,996 2,131 280
Ht akiwa nao haisemwi...anatoa damu...km changa la macho ikifika ndani fasta tiss wanaidaka..mkulu anarudi nayo ikulu ipimwe mutangaze
???
 

Forum statistics

Threads 1,235,900
Members 474,863
Posts 29,239,839