JK ni genius, Matukio yote ni Upepo tu na yamepita.


kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Points
1,225
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 1,225
Kikwete akisema sasa namuamini, Matukio yafuatayo ingawa yalitikisa Nchi, lakini yalikuwa upepo tu na yamepita.

1. Waligoma waalimu na madaktari, watu wakafa wanafunzi wakakosa masomo, hata bila madai yao kushughulikiwa ukawa upepo tu na ukapita.
2. Akakamatwa Ulimboka, akateswa na kukaribia kutolewa uhai, wanaharakati na watanzania wakaja juu, kova akaendesha movie yake, kumbe nao ulikuwa upepo tu na umepita.
3. Wakauawa watu maeneo mbali mbali na polisi kama Arusha, Morogoro na kule Iringa ambapo mwandishi Daudi Mwangosi (RIP) aliuawa na polisi, watu wakapiga makelele sana, wengine wakatishia kuwashitaki viongozi wakuu wa jeshi la polisi The Hague, he.. nao ukawa upepo, umepita, tumemsahau Mwangosi na maisha yanaendelea.
4. Balali, akiwa shahidi mkuu wa wizi ya babilioni kwenye account ya EPA, akatoweka na kwenda kufariki Marekani katika mazingira ya kutatanisha, ingawa mpaka sasa kuna mtu anatweet akijifanya ni Balali lakini labda alikufa. Utata wa kifo chake ulikuwa gumzo kubwa nchini, lakini gumzo hilo lilikuwa upepo tu nao ukapita.
5. Wabungwe wakaomba rushwa, wakajiingiza kwenye biashara na shirika wanalolisimamia, ikaundwa tume ya kuchunguza, kumbe tume yenyewe ilikuwa ni ya kupitisha upepo, wamesafishwa na upepo umepita.
6.Naamini na mtakuja kuniambia, sakata la mabilioni ya Uswiswi ni upepo tu nao utapita.

Najua yapo mengine lakini haya ni moja ya matukio ambayo mwisho wake ulikuwa kama upepo na ukapita, miti ikasimama, maisha yanaendelea.

Watanzania tumekuwa wepesi wa kuacha na kusahau mambo makubwa haraka na kirahisi, nadhani JK anawajua watanzania ndio maana ana uhakika tukio lolote hata liwe kubwa kiasi gani, litasemwa na mwishowe litasahaulika. Alishasema kelele za mlangoooooooo......!!! Ukitaka kulaaaaa............!!! W/end njema.
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,398
Points
1,225
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,398 1,225
Nafikiri hukwenda sunday school,kuina wimbo tulikuwa tunafundishwa ambao unaimbwa hv,,'neno litasimama,neno litasimama,mambo yote yatapita lakini neno litasimama neno'
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,381
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,381 0
IQ inaweza ku determine Kama jiniasii au kilaza... nipe IQ ni ngapi?
 
MZIMU

MZIMU

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
4,078
Points
1,225
MZIMU

MZIMU

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
4,078 1,225
Kweli ndugu yangu, hata Mkapa Umr. No comment umesaidia sana. Kama angukua napambana na Magazeti, saa hizi angekua india anatibiwa, nyie bwabwajeni yeye anakula kukua kwa mrija soda kwa umma.
 
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,867
Points
2,000
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,867 2,000
Jamaa ni zaidi ya ngunguri!!
 
S

swrc

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Messages
442
Points
0
Age
49
S

swrc

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2012
442 0
pamoja na kwamba yanaonekana yanapita lakini bado ukweli utabakia palepale na hukumu yake imeanza kuonekana na itaonekana zaidi 2015 na mbeleni. Je ccm bado ina mvuto kama uliokuwepo miaka 7 iliyopita? na kadri muda unavyoyoma inazidi kukimbiwa.
 
epson

epson

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2012
Messages
533
Points
250
epson

epson

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2012
533 250
mi nishamshitukia, huyu mzee lazima kuna kitu anategemea huwa hasemi bure ukishaona anatoa statement kali kama ule mkwara aliompiga Nimrodi M basi ujue kazi kwisha and not otherwise.
 
SALOK

SALOK

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
3,122
Points
2,000
SALOK

SALOK

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
3,122 2,000
Angalieni wakuu JF nayo isijekuwa UPEPO nayo ikaenda zake hiyoo kusikojulikana!
 
Kichancheda

Kichancheda

Senior Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
142
Points
0
Kichancheda

Kichancheda

Senior Member
Joined Oct 29, 2012
142 0
Wewe ungeshaurije nini kifanyike ili yasipite?
 
M

MOUREEN

Member
Joined
Apr 30, 2011
Messages
37
Points
95
M

MOUREEN

Member
Joined Apr 30, 2011
37 95
Alafu cha kusikitisha kuna watu humu pia wanakubali upepo huo. Anapotokea mwanasiasa kuhoji hayo wanasema 'huo wimbo tumeuchoka hana jipya'. Humu JF wapo tele. Kama huamini angalia mada ya kujadili kauli ya katibu wa CHADEMA jana.Kikwete ashawasoma akili.
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,045
Points
1,225
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,045 1,225
Kikwete akisema sasa namuamini, Matukio yafuatayo ingawa yalitikisa Nchi, lakini yalikuwa upepo tu na yamepita.

4. Balali, akiwa shahidi mkuu wa wizi ya babilioni kwenye account ya EPA, akatoweka na kwenda kufariki Marekani katika mazingira ya kutatanisha, ingawa mpaka sasa kuna mtu anatweet akijifanya ni Balali lakini labda alikufa. Utata wa kifo chake ulikuwa gumzo kubwa nchini, lakini gumzo hilo lilikuwa upepo tu nao ukapita
Naona unaandika mambo usiyoyajua.

Nani alikwambia kwamba Ballali alitoweka kwneye mazingira ya kutatanisha?
 
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,323
Points
1,225
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,323 1,225
Hakuna Rais kama jk anajua kudeal na mambo.Angalia 2015 chadomo wanaweza wakapata jimbo moja tu.
 
UPIU

UPIU

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2012
Messages
602
Points
0
UPIU

UPIU

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2012
602 0
Hakuna Rais kama jk anajua kudeal na mambo.Angalia 2015 chadomo wanaweza wakapata jimbo moja tu.
CHADEMA ni kikundi cha kuwapigia kampeni baadhi ya wagombe urais wa CCM 2015
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Points
1,225
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 1,225
Naona unaandika mambo usiyoyajua.

Nani alikwambia kwamba Ballali alitoweka kwneye mazingira ya kutatanisha?
Wewe ni kati ya watu mnaojua alipo balali, whether kafa kweli au changa la macho, who knows, may be maundumula.
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Points
1,225
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 1,225
Wewe ungeshaurije nini kifanyike ili yasipite?
Tuamke watanzania, tumelala mno, tuache woga. Tuhoji mambo kwa kumaanisha, tuseme tunayoyamaanisha, wanaharakati na wahabari waache nguvu za soda kufuatilia mambo, mkwara kidogo kimya. Vinginevyo kichancheda nawe ni upepo tu utapita.
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Points
1,225
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 1,225
Nafikiri hukwenda sunday school,kuina wimbo tulikuwa tunafundishwa ambao unaimbwa hv,,'neno litasimama,neno litasimama,mambo yote yatapita lakini neno litasimama neno'
Hivi kweli eee, nadhani JK ndio anatumia huu wimbo!!!
 

Forum statistics

Threads 1,295,846
Members 498,410
Posts 31,225,217
Top