JK NDIYE MSOMI ZAIDI TZ kwa sasa (JK Vs Tumtemeke Sanga)


C

chidide

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
91
Likes
1
Points
0
C

chidide

Member
Joined Nov 11, 2010
91 1 0
Kwa speed hi ya JK kupewa degree za heshima nafikiri very soon atampita marehemu Tumtemeke Sanga aliyekuwa na degree saba.

JK:
BA UDSM 1
Phd one of the US University 1
Phd Dodoma University 1
Phd Fatih University -Turkey 1
Phd MUCHS 1

Total 5

KaMA KUNA MINGINE MWENYE DATA ZAIDI AONGEZEE HAPA!
 
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2010
Messages
596
Likes
4
Points
0
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2010
596 4 0
PhD Chumbani University - Dar
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Likes
6
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 6 0
Kwa speed hi ya JK kupewa degree za heshima nafikiri very soon atampita marehemu Tumtemeke Sanga aliyekuwa na degree saba.

JK:
BA UDSM 1
Phd one of the US University 1
Phd Dodoma University 1
Phd Fatih University -Turkey 1
Phd MUCHS 1

Total 5

KaMA KUNA MINGINE MWENYE DATA ZAIDI AONGEZEE HAPA!

Crap!
Thread yako inatusaidia nini katika jamii. Peleka kwenye udaku na siyo hapa kwa great thinkers.
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Kwa speed hi ya JK kupewa degree za heshima nafikiri very soon atampita marehemu Tumtemeke Sanga aliyekuwa na degree saba.

JK:
BA UDSM 1
Phd one of the US University 1
Phd Dodoma University 1
Phd Fatih University -Turkey 1
Phd MUCHS 1

Total 5

KaMA KUNA MINGINE MWENYE DATA ZAIDI AONGEZEE HAPA!
Kuweka sawa kumbu kumbu nadhani alipata moja Kenya!

jk.jpg


Mkuu wa Chuo Kikuu cha Kenyatta nchini Kenya, Dk.Harris Mule akimtunuku Phd ya Heshima Rais Jakaya Kikwete mjini Nairobi mwaka 2008.

Pia chuo kikuu cha waislam Morogoro wapo kwenye Mchakato wa kumpa PhD mwakani, SUA na Mzumbe nadhani hadi anamaliza ngwe yake vyuo vyote vya umma watakuwa wamefanya hayo.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
Crap!
Thread yako inatusaidia nini katika jamii. Peleka kwenye udaku na siyo hapa kwa great thinkers.
Great thinkers wapi bana acheni kujitutumua kuna cha great thinker humu..hapa ni sawa na kijiwe cha kahawa magomeni usalama pale kwa shoeshiner...
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
Kuweka sawa kumbu kumbu nadhani alipata moja Kenya!

jk.jpg


Mkuu wa Chuo Kikuu cha Kenyatta nchini Kenya, Dk.Harris Mule akimtunuku Phd ya Heshima Rais Jakaya Kikwete mjini Nairobi mwaka 2008.

Pia chuo kikuu cha waislam Morogoro wapo kwenye Mchakato wa kumpa PhD mwakani, SUA na Mzumbe nadhani hadi anamaliza ngwe yake vyuo vyote vya umma watakuwa wamefanya hayo.
nadhani hata chuo cha ustawi wa jamii pale karibu na hongera bar nao watakuwa wanachakata wampe PhD ya Heshima katika mambo ya kijamii
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
136
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 136 160
Kuweka sawa kumbu kumbu nadhani alipata moja Kenya!

jk.jpg


Mkuu wa Chuo Kikuu cha Kenyatta nchini Kenya, Dk.Harris Mule akimtunuku Phd ya Heshima Rais Jakaya Kikwete mjini Nairobi mwaka 2008.

Pia chuo kikuu cha waislam Morogoro wapo kwenye Mchakato wa kumpa PhD mwakani, SUA na Mzumbe nadhani hadi anamaliza ngwe yake vyuo vyote vya umma watakuwa wamefanya hayo.
Mkuu kwa kweli nimekubali kwa jinsi ulivyo na pic data base!!! Big up...
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Mkuu kwa kweli nimekubali kwa jinsi ulivyo na pic data base!!! Big up...
Malaria Sugu huwa anakataa kama haoni picha. Haya bwana mkubwa nifanyie lile lililo la muhimu nipatie "thanks" ya kitufe
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Kuna haja kuangalia hili swala la kumpatia mheshuimiwa hizi Gegree! Zimekuwa nyingi mno ambazo kiuhalisia haziendeni na heshima ya mchango wa hayo aliyoyafanya kwa kuangali mfano kwenye huduma za afya bado kina mama wanafariki kwa kukosa huduma bora wakati wa kujifungua. Zahanati nyingi hazina madawa ya kutosha nk. Lakini bado mashahada yanamiminika.

Hivi vyuo vikuu vingine ninafundisha maadili na usimamizi wa rasilmali za nchi. Sijajua wametumia vigezo gani kumpatia shahada hizo kwani kuna swala la migodi yetu kuto nufaisha taifa lakini pia kuna swala la ukwapuaji wa fedha pale BOT kupitia Kagoda hakuwa wahi kueleza ukwapuzi huo.. hebu tuone labda anaweza kuuvunja ukimya..
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,866
Likes
308
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,866 308 180
Kwa speed hi ya JK kupewa degree za heshima nafikiri very soon atampita marehemu Tumtemeke Sanga aliyekuwa na degree saba.

JK:
BA UDSM 1
Phd one of the US University 1
Phd Dodoma University 1
Phd Fatih University -Turkey 1
Phd MUCHS 1

Total 5

KaMA KUNA MINGINE MWENYE DATA ZAIDI AONGEZEE HAPA!
Kaka umekosea nini mbona hatuoni MASTERS DEGREE yeyote kwenye list?
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,029
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,029 35 145
Kumbe WANAMPA tu, hakuna kitu hapa. Apate na sio kupewa
 
MartinDavid

MartinDavid

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
876
Likes
46
Points
45
MartinDavid

MartinDavid

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
876 46 45
wana JF hizi ni political degrees.. hivyo msilalamike sana.. PHD ya ukweli inajulikana..
 
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
2,176
Likes
1,156
Points
280
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
2,176 1,156 280
......UNLESS UTUAMBIE DEGREE THE TUMTEMEKE SANGA (rip) NAZO ZILIKUWA ZA KUPEWA OTHERWISE UNAKOSEA KUFANANISHA HAWA WAWILI. UNATAKA KUFANYA KAMA TUZO ZA KILI MUSIC AWARDS WALIPIOKUWA WANAPAMBANISHA MSANII WA BONGO FLEVOR NA TAARAB KWENYE KUNDI MOJA.
 
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
5,153
Likes
644
Points
280
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
5,153 644 280
Kwa speed hi ya JK kupewa degree za heshima nafikiri very soon atampita marehemu Tumtemeke Sanga aliyekuwa na degree saba.

JK:
BA UDSM 1
Phd one of the US University 1
Phd Dodoma University 1
Phd Fatih University -Turkey 1
Phd MUCHS 1

Total 5

KaMA KUNA MINGINE MWENYE DATA ZAIDI AONGEZEE HAPA!
Pia kuna ile sijui degree ya heshima ya Masters :embarrassed:? aliyopewa na Maulid Kitenge ikulu
 
M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
12
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 12 135
Nimesikia pale msikiti wa mtambani wanaandaa phd wampe. Jk- usizikatae chukua tu tuzipeleke kwenye guinness book. Wajinga ndo waliwao
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Kwa speed hi ya JK kupewa degree za heshima nafikiri very soon atampita marehemu Tumtemeke Sanga aliyekuwa na degree saba.

JK:
BA UDSM 1
Phd one of the US University 1
Phd Dodoma University 1
Phd Fatih University -Turkey 1
Phd MUCHS 1

Total 5

KaMA KUNA MINGINE MWENYE DATA ZAIDI AONGEZEE HAPA!
Phd Makelele University 1
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
Nimesikia pale msikiti wa mtambani wanaandaa phd wampe. Jk- usizikatae chukua tu tuzipeleke kwenye guinness book. Wajinga ndo waliwao
hahaa msikiti wa mtambani nimecheka vibaya sana...napata picha siku wanamkabidhi ni pilau na wali mweupe kwenda mbele
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Kwa speed hi ya JK kupewa degree za heshima nafikiri very soon atampita marehemu Tumtemeke Sanga aliyekuwa na degree saba.


I can simply say this is double standard kwa sababu Tunte alizipiga hakuzilazimisha na kuzingoja akiwa chumbani.

Hujasikia kuwa mchakato unaendelea Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo kumwongezea???

Kwa idadi (sio kwa ubora) JK atamzidi Tunte maana vyuo vyote bongo watampa
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Kaka umekosea nini mbona hatuoni MASTERS DEGREE yeyote kwenye list?

Mkuu El-Nino Masters haitolewi kama heshima.

Nadhani kuna haja wasomi (wahadhiri na wengineo) kukaa na kutafakari hizi zinazoitwa PhD za heshima.

Ni upuuzi mtupu wakati mwingine
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,748
Likes
1,954
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,748 1,954 280
mimi najiandaa kumpa tuzo na PhD ya kuchekacheka
 

Forum statistics

Threads 1,236,593
Members 475,219
Posts 29,263,338