JK na Ufunguzi wa tawi la TIB Mlimani CIty | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na Ufunguzi wa tawi la TIB Mlimani CIty

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Igabiro, Dec 1, 2010.

  1. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Je kuna umuhimu gani kwa rais wa nchi kufungua tawi la benki? mie nadhani aghalabu hiyo kazi angeifanya waziri wa fedha.....Labda ingekuwa ni muhimu kwa rais kama angekuwa anafungua benki kamili na sio tawi.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,455
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    hana kazi za kufanya ..hata usije kushangaa anafungua madrasa
     
  3. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,802
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Ilikuwa ni zaidi ya ufunguzi wa tawi benk inatimiza miaka 40 na inabadili mfumo wake.so akuwa pale kwa moja.myongemnyongeni lakini haki yake mpeni
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 8,676
    Likes Received: 3,562
    Trophy Points: 280
    Ni kubadili mfumo na uendeshaji wa benk ile....na kwa kuwa tawi la mlimani jipya akaunganishia....issue wanataka iwe banki maendeleo na wakulima wapate dirisha lao...kukopea mikopo mirefu pale!!!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,273
    Likes Received: 10,970
    Trophy Points: 280
    kwani hajawahi?
     
  6. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,790
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Chipukizi, Huu ni mwanzo wa utawala wa miaka mitano mingine wa JK. Ni wazi kuwa bado ana mambo mengi ya kufanya na kupanga. Kufungua Tawi la Benki hata kama linatimiza miaka MIA is non-issue. Mkuu should be very BZ kuuhakikisha Maisha bora kwa kila mtanzania and not doing what can b done by Waziri wa Fedha, Bwana!


     
Loading...