JK na Shahada za heshima


L

LAT

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
4,411
Likes
18
Points
0
L

LAT

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
4,411 18 0
Rais JK leo anatarajiwa kutunukiwa shahada ya heshima ya udaktari wa falsafa katika mahafali ya kwanza yatakayo fanyika Chuo Kikuu Cha Dodoma maarufu kama UDOM.....

Source: radio one

Mahafali haya ni ya kwanza je yanaumuhimu na uhalali wa kumpa mtu Shahada ya heshima kwa kuwa hayajawahi kuwa na mhitimu yeyote......???

HEEEE..... KWELI KAZI IMEANZA

WAMEFIKIRIA HILI

Nawasilisha
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,217
Likes
7,687
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,217 7,687 280
Mzoea vya kunyonga huyooooooooooooooooooooooooo.Hata hako kadigrii kamoja hapo UDSM alikapata kwa kudesa.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Mzoea vya kunyonga huyooooooooooooooooooooooooo.Hata hako kadigrii kamoja hapo UDSM alikapata kwa kudesa.
Wewe mbona uliishia darasa la saba hatusemi ? Badala ya kuandika 'freedom' unaandika 'fredom' kweli mwalimu wako wa kiingereza ndivyo alikufundisha hivyo ? rudi shule tafadhali elimu ya watu wazima
 
Panga La Shaba

Panga La Shaba

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2009
Messages
209
Likes
3
Points
0
Panga La Shaba

Panga La Shaba

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2009
209 3 0
Mzoea vya kunyonga huyooooooooooooooooooooooooo.Hata hako kadigrii kamoja hapo UDSM alikapata kwa kudesa.
Mkuu FREDOMFIGHTER,kama uanvyo jiita,lakini sijuii una maanisha nini???kwani tatizo liko wapi??,sii Phd ya heshima,yeye kama raisi wa inchi amekwenda kufungua chuo kikuu kwa mara ya kwanza anapewa heshima yake........
 
L

LAT

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
4,411
Likes
18
Points
0
L

LAT

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
4,411 18 0
mkuu shahada ya heshima inatolewa na chuo ambacho kimeshatoa shahada kama hiyo hiyo academically na siyo honorary ...... UDOM wameshatoa shahada ya udaktari wa falsafa before??????????????????
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
In life kama umepata kitu kwa kukivuji jasho huweza jisifu bse umehenya na kama ni dr na ulideserve huwezi jisifu.
JK ananijua ndo maana watu wanaambiwa wawe wanamwita Dr.
Hongera kwa utitiri wa hayo maphd ntashukuru kama utarudi darasani ukapate ya ukweli kama ya Magufuli na wengineo
 
L

LAT

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
4,411
Likes
18
Points
0
L

LAT

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
4,411 18 0
Recipients of an honorary doctorate may if they wish adopt the title of "doctor". In many countries, including the United Kingdom, Australia, New Zealand, and the United States, it is now a matter of personal preference should an honorary doctor use the formal title of "doctor", regardless of the background circumstances for the award. Written communications where an honorary doctorate has been awarded may include the letters h.c. after the award to indicate the status.

Wikipedia quotation....
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,217
Likes
7,687
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,217 7,687 280
Wewe mbona uliishia darasa la saba hatusemi ? Badala ya kuandika 'freedom' unaandika 'fredom' kweli mwalimu wako wa kiingereza ndivyo alikufundisha hivyo ? rudi shule tafadhali elimu ya watu wazima
Mbona wewe unajiita Think Twice, lakini ukweli wenyewe we ni Think Once na Sink Twice.Mimi ni FREDOMFIGHTER, ila kuanza leo nakubatiza kwa jina la Ibilisi utaitwa FREEDOMFIGHTER.
 
L

LAT

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
4,411
Likes
18
Points
0
L

LAT

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
4,411 18 0
Kwa mana hiyo hapo juu huyu ni h.c Kikwete na sio DR.

mimi nimeelewa hivyo
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Anadhihirisha kwa umma kwamba UDOM ni CHUO CHA KATA. Profiles za wakuu wa UDOM ni muhimu kujulikana. Maana it sounds to me that being a Professor doesn't mean you're educated and so a think-tank. How comes these varsity elites depending on the crumbs of the hungry for power and prestige African Leaders, Tanzania be one of them. Ona REDET etc, these guys ain't professionals. Ziko wapi fikra za akina SHivji, Haroub Othman, Chachage, Baregu etc zile za education for revolutionary thinking? PhD inatolewa si kwa kuwa umeanzisha chuo fulani. Nyerere si angakuwa nazo na hata kutoka vyuo vinavyotoa diploma? Kuwa chuo kikuu and so qualify to award PhD haimaanishi uzitoe tu kama pipi. It's people with outstanding records and performance katika kazi zao na waliyoyafanya huko nyuma deserve to be awarded PhD. Mkwere does not deserve to be awarded hata certificate kama nayo ingekuwa ni HONORARY.
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,234
Likes
309
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,234 309 180
anapewa kwa ku heshima ya kukianzisha au kwa lipi? maana hawajawahi kutoa hata Phd moja tangu kianzishwe.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Mbona wewe unajiita Think Twice, lakini ukweli wenyewe we ni Think Once na Sink Twice.Mimi ni FREDOMFIGHTER, ila kuanza leo nakubatiza kwa jina la Ibilisi utaitwa FREEDOMFIGHTER.
Badilisha tu kijana jina lako , ulilikosea usione aibu kwani ndio malipo ya vilaza wanapokosea. Naomba kajiandikishe Elimu ya watu wazima inatolewa bureee
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,599
Likes
1,529
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,599 1,529 280
anapewa kwa ku heshima ya kukianzisha au kwa lipi? maana hawajawahi kutoa hata Phd moja tangu kianzishwe.
kwa heshma ya kuwapa ulaji Prof. Idris na watumishi wengine wa chuo ambao hapo kabla walikuwa wamefulia tu. wanamshukuru kwa kuokoa jahazi la maisha yao binafsi. siyo vinginevyo.
 
L

LAT

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
4,411
Likes
18
Points
0
L

LAT

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
4,411 18 0
utingo....mkuu....hiyo ndio point yangu UDOM haijawahi toa Doctorate by profession...... inakuwaje ina mpa mtu Honorary Doctorate

nakosa jibu jamani nisaidieni hapa
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,599
Likes
1,529
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,599 1,529 280
utingo....mkuu....hiyo ndio point yangu UDOM haijawahi toa Doctorate by profession...... inakuwaje ina mpa mtu Honorary Doctorate

nakosa jibu jamani nisaidieni hapa
made in Tanzania.
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,157
Likes
605
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,157 605 280
Prof.Kikwete...
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Nafikiri wakati umefika aitwe professor ili akate kiu kabisa. Idd Amin alifikia level ya juu kabisa ya Prof. Field Marshal Idd

To be read by the Chancellor of UDOM

I hereby confer upon you (JK) the degree honoris causa in full recognition of how you rigged the elections in your own favour and thus in favour of all relatives and friends in the most corrupt government system. In the future, the UDOM looks forward to your favoratism and if that is done you will be upgraded to the proffesorial level. Congratulation Dr? Jakaya Mrisho Kikwete!
 
L

LAT

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
4,411
Likes
18
Points
0
L

LAT

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
4,411 18 0
honorary doctorate ya falsafa

falsafa ipi jamani..... falsafa ya KANU ni nyayo.... huku kwetu ufisadi ndiyo falsafa ya nchi
 
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
1,260
Likes
5
Points
135
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
1,260 5 135
SOURCE TBC, wanarusha live JK amepewa PHD ya HESHIMA na UDOM
 

Forum statistics

Threads 1,237,677
Members 475,675
Posts 29,296,999