JK na happy birthday ya mama salma


Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
yaani huyo ndo president ,,mchana kupokea mwendesha baiskeli wa Geita ,usiku birthday ya mama kafikisha miaka 47..hivi huyu anawaza kufanya kazi kweli huyu
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
Happy birthday Mama Salma...,
may you live to be 100.

nina hamu na hio cake...:hungry::hungry::hungry::hungry:
 
faithful

faithful

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2010
Messages
380
Likes
12
Points
35
faithful

faithful

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2010
380 12 35
yaani huyo ndo president ,,mchana kupokea mwendesha baiskeli wa Geita ,usiku birthday ya mama kafikisha miaka 47..hivi huyu anawaza kufanya kazi kweli huyu
wewe vipi!akiwa raisi ndio asifanye hata birthday ya mkewe?au unataka wanaume wa nje ndio wamfanyie?kwa vile ni raisi asiwe hata na muda wa kucheka na mkewe jamani?
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
28
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 28 145
wewe vipi!akiwa raisi ndio asifanye hata birthday ya mkewe?au unataka wanaume wa nje ndio wamfanyie?kwa vile ni raisi asiwe hata na muda wa kucheka na mkewe jamani?
Wako wenngi mno!!!
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,288
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,288 164 160
attachment.php?attachmentid=17827&d=1291226194


Mama anawakawaka nywele zimependeza, ila mkuu kama kachoka usoni kidogo baada ya kampeni nzito kwa miezi mitatu na mpaka sasa hajapumzika kabisa
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
Jamani Ms hakualikwa?
 

Forum statistics

Threads 1,235,189
Members 474,353
Posts 29,214,000