Jk na Beyonce.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk na Beyonce..

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by The Boss, Aug 24, 2010.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,514
    Trophy Points: 280
    Kuna vitu vingine akizungumza rais hata havipendezi
    kwenye hotuba ya jk mwanza jk alisema
    'nataka wasanii wa tanzania wawe kama madonna,marehemu michael jackson,
    na beyonce......

    I mean hata wasanii wa south africa ambao nchi yao ina
    strong music industry na uchumi wao umetuzidi zaidi ya mara 40

    huwezi sikia mtu akisema wasanii wa nchi hiyo
    wawe kama beyonce na madonna.....

    Sometimes jk anajishushia heshima bure kabisa........
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,514
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,514
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,630
    Trophy Points: 280
    nini kilimsababisha mkulu akasema hivyo?......yani badala ya kusema uchumi wetu anataka uwe kama wa Marekani, anasema wanamuziki....duh mi nahisi kuchoka kwa kweli
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,303
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Ni mzee wa maneno tu A.K.A kasuku wetu!
     
  6. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,681
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    uwezo wake wake kufiria
     
  7. M

    Martinez JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 518
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 60
    huu ni wakati wake kuelezea alichofanya na sio ku ahidi.
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Labda ile "Aisee" bado inamsumbua akilini
     
  9. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,297
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hi hi hi hi hi hi hi hi
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,302
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    alikuwa anajifurahisha
     
  11. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,919
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Yaani huyu jamaa aje kuwa kama MJ? hii ni kwakua vitabu vya dini vinasema tutapata viongozi wanaofanana na wanaoongozwa simlaumi JK hata sisi tuna mawazo hayo hayo kizuri cha mzungu, embe ya kizungu, inzi wa kizungu etc etc.....

    Ushauri wangu wa bureeeeeeeeee:

    Najua watu wanataka mabadiliko lakini majoriti ya watanzania hawataki wao wanashida lakini maisha wanayachukulia poa na sisiem ndio baba na ndio mama kwao esp vijijini na huko ndio kwenye wapiga kura wengi! Hawa wengi wao elimu yao ni kama yangu atasota 5 yrs lakini wakati huu yeye ni msimu wa mavuno atapata T shirt, fulana na kofia na pesa kidogo anasahau shida zooote. Kwahiyo msipoteze muda mwingi kucritiseze JK na CCM iwe isiwe ndio watakao ongoza nchi wanazunguka kukampeni kukamilisha ratiba tu ingekuwa mawazo yangu yanaweza kuheshimiwa ningeomba Rais aapishwe siku ya Iddi mosi yanini tuingie gharama wakati tunajua matokeo?

    Labda uchaguzi ungefanyika kwa madiwani na wabunge huko sasa ndio mabadiliko yanawezekana tena kwa asilimia isiyozidi 25% na udhibitisho ni viti 16 vya chee kwa sisiem ilhali hakuna hata cha free kimoja cha upinzani.

    Tafakari chukua hatua........
     
  12. Shoo Gap

    Shoo Gap JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Usishangae kauli za JMK zisizo na tija, washangae wanamuziki wala pipi, na maisha rahisi rahisi tu . Hawa jamaa they are very tricky. Wanatafuta wa-tz wanataka nini, wanapenda nini, wanahusudu nini n.k. wanawafuata huko huko. Mawazo ya wanamuziki wa tz ni ya kuiga iga, kuwazawaza ngono, mapenzi, kutajirika kirahisi rahisi tu, umaarufu wa kihivihivi n.k. Sikiliza nyimbo zao utajua ninachokisema. JMK anawapa ahadi za hayo hayo wanayoyataka, wanayoyawaza. Wanamuziki wanamapinduzi umewaona wapi tz, ndo maana wengi wao wanashabikia CCM, sio kwa sababu ya uzuri wake, bali kwa sababu CCM itawapa pipi wanazozitaka. Ndo maana haachi kuwaita 'nyumba nyeupe' kila siku. Very tricky.

    Labda nizungunze kwa mfano huu: Ingalikuwa wapiga kura ni watoto wa miaka 2, 3 hivi kwenye kampeni kusingelikuwa na haja ya kuwaambia utawajengea barabara au shule au huduma za maji safi. Ungeliwaambia utawaletea midoli, pipi, biskuti n.k. kwao ndicho cha thamani kuliko hivyo nilivyotaja kwanza. Jamii yetu bado haijapevuka kujua nini tunataka according to priorities kwa sababu ya ulimbukeni wa wa-tz wengi. Ulimbukeni huu CCM hawataki kamwe huondoke, kwani ukiondoka CCM itakuwa chama cha upinzani ghafla. Hizi kofia, t-shirts, shati, 5,000, 10,000 ndicho wa-tz wengi wanachokipa kipaumbele.

    Kinachotakiwa ni kuendelea kupiga kelele wa-tz waondokane na ulimbukeni. Waione Kesho bora, yenye matumaini, waachane na pipi na biskuti.
     
  13. B

    Bobby JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,657
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Wandugu kwani mmesahau alisema kwamba ataitransform Mwanza iwe kama New York? Hizi safari zake zisizo na kichwa wala miguu zinamfanya anaota ndoto mchana. Jakaya watu hawajala hata chakula mchana, hospitali hawana dawa, shuleni hawana madawati, wake zao wanakufa wakati wa kujifungua, wamekuja kukusikiliza uwape matumaini wako juani maskini unawaambia habari za akina Beyonce? Haya kama si matusi ni nini jamani? Waambie so far umefanya nini ili maisha yao yawe bora kama ulivyoahidi 2005 baba.
     
  14. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani alikuwa anatania tu. SI mnajua mgonjwa bado hajapata nafuu hivyo anaweza akasema lolote tu. Tumvumilie
     
  15. Hero

    Hero JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45


    Unfortunately, this is a painful reality!
     
  16. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2010
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Fikra nyepesi nyepesi kwa wananchi wenye fikra laini laini...!
     
  17. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Alitaka kudhihirisha kuwa nawafahamu wanamuziki wa 'Ulaya'
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Sasa alipozungumzia burudani mlitaka aseme nini? Mlitaka awafananishe na msanii gani nchi hii? Kuna burudani, siasa, uchumi, kilimo n.k. Kusema hivi haimaanishi namuunga mkono
     
  19. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Under Ruge Mutahaba , ambaye ndio mwakilishi wa wasanii kwa JK hakuna cha hata Minanawe hapo, ,JK anajidanganya na sijui nanai wana mshauri .
    Jana nimeona wasanii wengiw a maigizao wana futuru Clouds TV , nikasikitika sana nikasema wahanga wataendelea tuu kuwa wahanga , poleni sana .

    Hivi Uslama wa Taifa mko wapi jamani ? huyu Ruge ni ana nini jamani mbona mna mwachia ?
     
  20. Tatu

    Tatu JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2010
    Joined: Oct 6, 2006
    Messages: 1,081
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Nataka ndugu zangu na marafiki zangu wasiwe kama JK au Mafisadi wa CCM.
     
Loading...