JK na baraza jipya la mawaziri


P

Peter Kings

Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
11
Likes
0
Points
0
P

Peter Kings

Member
Joined Nov 6, 2010
11 0 0
Kama JK angeniomba nimchagulie mawaziri kumi ningechagua wafuatao.

Waziri mkuu - Mark Mwandosya
Fedha - Mustapha Nkulo
Nje - Bernard Membe
Ndani - January Makamba
Madini - John Magufuli
Utalii - Mizengo Pinda
Sheria - Haryson Mwakyembe
Viwanda - Anna Kilango
Nyumba/Makazi - Tibaijuka
Mifugo - Dr Titus Mlengea
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,369
Likes
31,582
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,369 31,582 280
Kama JK angeniomba nimchagulie mawaziri kumi ningechagua wafuatao.

Waziri mkuu - Mark Mwandosya
Fedha - Mustapha Nkulo
Nje - Bernard Membe
Ndani - January Makamba
Madini - John Magufuli
Utalii - Mizengo Pinda
Sheria - Haryson Mwakyembe
Viwanda - Anna Kilango
Nyumba/Makazi - Tibaijuka
Mifugo - Dr Titus Mlengea
bisha hodi wewe kwanza
 
T

Tofty

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2008
Messages
206
Likes
1
Points
35
T

Tofty

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2008
206 1 35
Kama JK angeniomba nimchagulie mawaziri kumi ningechagua wafuatao.

Waziri mkuu - Mark Mwandosya
Fedha - Mustapha Nkulo
Nje - Bernard Membe
Ndani - January Makamba
Madini - John Magufuli
Utalii - Mizengo Pinda
Sheria - Haryson Mwakyembe
Viwanda - Anna Kilango
Nyumba/Makazi - Tibaijuka
Mifugo - Dr Titus Mlengea
Join Date: Sat Nov 2010 Posts 1 Thanks 0 Thanked 0 Times in 0 Posts Rep Power 0
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
6,999
Likes
1,193
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
6,999 1,193 280
Jakaya alishatuambia kuwa kwenye baraza lake la mawaziri wale wazee wa umri wake wasiwe na matumaini!! Sasa kwavile mnahulka ya kusahau basi hayo mliishayasahau. Hiyo list ya Peter Kings ni ndoto za alinacha ; huyo unayedhani atapata uwaziri mkuu hata uwaziri hapati safari hii!!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,401
Likes
14,637
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,401 14,637 280
Eheee, waziri wa vurugu na majungu atakua nani??
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,817
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,817 280
Kwanza karibu sana jamvini!
 
Andrew Nyerere

Andrew Nyerere

Verified Member
Joined
Nov 10, 2008
Messages
3,012
Likes
1,233
Points
280
Andrew Nyerere

Andrew Nyerere

Verified Member
Joined Nov 10, 2008
3,012 1,233 280
Mark Mwandosya hawezi kuwa Waziri Mkuu. Sijui wewe ni mshauri wa namna gani? Ndugu Mwandosya ndiye aliyekuwa Waziri wa Mawasiliano ile ajali spectacular ya treni ilipotokea Msalala,Dodoma.
Kikwete angeniombia mimi nimshauri kuchagua baraza la mawaziri,sijui kama ningeweza,kwani siwafahamu kabisa hawa wabunge. Pale katika orodha ya wabunge namfahamu Mussa Azan Zungu tu,kwa vile alikuwa school mate Tambaza.
Lakini nimeuliza kwa watu tofauti,kuhusu nani anafaa achaguliwe kuwa Waziri,yaani katika kuleta sura mpya katika Cabinet. Hakuna sababu sana ya kuwataja wabunge mashuhuri maka Anna Tibaijuka au Anne Malecela. Hao kazi yao inajulikana na Watanzania. Hao watu wengi wanategemea kuwaona katika Cabinet ijayo. Kama tunaoongelea kuhusu star search,talent hunting,talent spotting. Ukiwauliza watu wanaowafahamu baadhi ya wabunge wakushauri,wanakushauri kwa kutokana na kama wao ni marafiki na Mbunge,kwa hiyo hiyo inakuwa siyo njia scientific ya kumpata Waziri. Ina maana kwamba lazima upate ushauri kutoka kwa watu wengi.
Lakini nimeuliza kidogo kupata majina ya nani ambaye anaweza kuwa Waziri,na haya ndiyo majina niliyoyapata,
Telele wa Ngorongoro,Jenista Mhagama,Donald Max wa Geita Mjini,Mathayo Daudi wa Same Magharibi,Nyalandu wa Singida Kaskazini.
 
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
1,260
Likes
5
Points
135
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
1,260 5 135
Ngoja tusubiri
 
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
3,765
Likes
2,292
Points
280
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
3,765 2,292 280
Ganesh,
upo usingizini?
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
416
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 416 180
Join Date: Sat Nov 2010 Posts 1 Thanks 0 Thanked 0 Times in 0 Posts Rep Power 0
mwambie karibu,si kufika unaropoka,wote tulianza kwa kusikiliza waanzilishi,tukachangia mada wala si kuropoka.
 

Forum statistics

Threads 1,235,475
Members 474,585
Posts 29,223,619