JK na 61% victory, ushindi wa tsunami au katrina?!!!


M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2009
Messages
669
Likes
12
Points
35
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2009
669 12 35
Huo ndo ushindi wa tsumani, mhhhh!!!!!!!!!!! anyway, let's wait may b atabadilika this time. Tuombe Mungu na wakati huo nasisi tuendelee kufanya kazi kwa bidii.

God bless TZ as he blessed George Washington and his USA.

Take a look at my avatar, that's Jerry Rawlings. Got him?
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,225
Likes
884
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,225 884 280
ushindi wa wizi hakuna lolote jipya
 
M

MpitaNjia

Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
47
Likes
0
Points
0
M

MpitaNjia

Member
Joined Nov 6, 2007
47 0 0
Huo ndo ushindi wa tsumani, mhhhh!!!!!!!!!!! anyway, let's wait may b atabadilika this time. Tuombe Mungu na wakati huo nasisi tuendelee kufanya kazi kwa bidii.

God bless TZ as he blessed George Washington and his USA.

Take a look at my avatar, that's Jerry Rawlings. Got him?
Huu ni ushindi wa VITISHO, RUSHWA na UCHAKACHUAJI.....
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Watu waliozoea kupewa mezani (rejea PhD ya JK) kila kitu ni hivyo. Hakika inawezekana kabisa walipata chini ya 45%
 
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
2,176
Likes
3
Points
135
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
2,176 3 135
Rais anapatikana kwa kuchakachua, mafuta ya magari yake ni kuchakachua, bidhaa zinazoingizwa nchi zimechakachuliwa, viongozi wana degree za kuchakachua, taarifa kila idara ni ya kuchakachua, kila kitu Tanzania ni kuchakachua. Miaka mitano ijayo ni ya kuchakachua mambo.

Lowasa camp na Sitta camp watachakachuana,
 

Forum statistics

Threads 1,238,972
Members 476,289
Posts 29,338,438