Jk kutoa list ya wakuu wa mikoa na wilaya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk kutoa list ya wakuu wa mikoa na wilaya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uliza_Bei, May 5, 2012.

  1. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 3,041
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Baada ya kuteua baraza la mawaziri Mkuu sasa anakuja na list mpya ya wakurugenzi na wakuu wa mikoa&wilaya. Source: Abbas Kandoro (mkuu wa mkoa-mbeya) tena amesema yule wa Mbozi sasa hayumo. My take: JK himahima maliza na hili ili wasaidiane na mawaziri wapya kuondoa ufisadi na uzembe kazini
     
  2. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,965
    Likes Received: 1,163
    Trophy Points: 280
    Kayasemea wapi hayo huyu kandoro? Bado ni tetesi hii
     
  3. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,689
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wakuu wa Mikoa wa wapi ndugu? Au Zenji? Hahahaaaaaaaaaaa kweli umetoka usingizini.
     
  4. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wewe si kwamba umetoka tu usingizini bali bado upo usingizini tena usingizi fofofooooooooo!
    wakuu wa mikoa na wilaya kutangazwa punde source RC Mby kupita TBCCM Habari leo saa 2uck
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Huko ni kutapatapa tu kwani kushindwa ni kushindwa tu kwani kila mmoja ni kujichukulia chake mapema so anazidi kutuongezea majanga tu!
     
  6. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,687
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kandoro kasema hata mi nimemsikia kuwa mkuu wa wilaya ya mbozi kachia madaraka bada kuona hayupo kati ya wateule
     
Loading...