JK kutangazwa Rasmi Kesho, Kuapishwa Jumamosi!


Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,183
Likes
29,862
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,183 29,862 280
Wanabodi,

Matokeo ya Urais kwa Majimbo Tanzania, yanakamilika usiku huu ambapo mshindi JK atatangazwa rasmi kesho saa 10 jioni pale kwenye viwanja vya Karimjee na kuapishwa Rasmi Jumamosi Saa 4:00 asubuhi kwenye Uwanja wa Taifa.

Tegemea kuwaona kina Dovutwa, Mziray, Mtamegwa, Rungwe na Lipumba, wakiwa kwenye colourful dress tayari kumpongeza JK kwa genuine smilling faces.

Dr. Slaa anatakiwa sana awepo. Mlio karibu nae, mshaurini asisusie, kweli asisaini kuyakubali matokeo, lakini awepo mahali hapo kuwasilisha live protest yake kwa wahusika for the sake of umoja wa kitaifa.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Slaa hana haja ata ya kwendaaaaaaaa
Atajishushia p yake
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
32
Points
145
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 32 145
Hana sababu Dr. slaa kwenda.
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
mkuu Pasco naona kazi ya "kumpa kikwete" awamu ya pili mmeimaliza. Hongera zenu.

What's next?
Kwa nini mnataka sasa Dr Slaa awepo kesho?
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,183
Likes
29,862
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,183 29,862 280
mkuu Pasco naona kazi ya "kumpa kikwete" awamu ya pili mmeimaliza. Hongera zenu.

What's next?
Kwa nini mnataka sasa Dr Slaa awepo kesho?
Naomba niji quote..
Wanabodi,
Dr. Slaa anatakiwa sana awepo. Mlio karibu nae, mshaurini asisusie, kweli asisaini kuyakubali matokeo, lakini awepo mahali hapo kuwasilisha live protest yake kwa wahusika for the sake of umoja wa kitaifa.
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
Naomba niji quote..
Hiyo live protest ataifanya vipi?

Umoja wa kitaifa wakati mafisadi wakianzisha utawala wa kidikteta Tanzania?

Pasco, uko serious?
 
faithful

faithful

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2010
Messages
380
Likes
12
Points
35
faithful

faithful

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2010
380 12 35
asipokuwepo nitashangaa kweli na nitamwona hafai kuwa kiongozi!kwa hayo majimbo matatu aliyolalamika ameibiwa kura hata akipewa kura zote bado hashindi tu!
 
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
lol, 4 days to count votes huh?

We don't believe you.
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,020
Likes
4,805
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,020 4,805 280
Kama uchakachuaji haukuwepo basi aende.....Kama ulikuwepo na hakuna hatua yoyote iliyochukuliwa then asiende,simple as that.
Akiamua tofauti na options hizo hapo juu,basi wengi watazidi kudhani kuwa haya mambo ya siasa za bongo ni viini macho tu.
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
asipokuwepo nitashangaa kweli na nitamwona hafai kuwa kiongozi!kwa hayo majimbo matatu aliyolalamika ameibiwa kura hata akipewa kura zote bado hashindi tu!
kama mna hakika na kura zenu, kwa nini mnakataa kurudia kujumlisha (sio kuhesabu) kura kwa kutumia kura zilizopatikana kila kituo?
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,183
Likes
29,862
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,183 29,862 280
Hiyo live protest ataifanya vipi?

Umoja wa kitaifa wakati mafisadi wakianzisha utawala wa kidikteta Tanzania?

Pasco, uko serious?
Mwafrika, kama Seif ameweza kukubali, why not Dr. Slaa.

Sherehe ya kesho kutangaza matokeo, washindwa wanapewa fursa ya kuongea, ndipo mshindi anatoa hotuba ya shukrani, Dr anatakiwa aitumie chance hii kutoa dukuduku lake.
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
Mwafrika, kama Seif ameweza kukubali, why not Dr. Slaa.

Sherehe ya kesho kutangaza matokeo, washindwa wanapewa fursa ya kuongea, ndipo mshindi anatoa hotuba ya shukrani, Dr anatakiwa aitumie chance hii kutoa dukuduku lake.
Seif kapewa ulaji.... anaamini kuwa atawasilisha matatizo ya wapemba vizuri right now (chukulia kuwa Shein ni mpemba).

Upande wa JMT, hali ni tofauti.
Walichokifanya ccm na mafisadi wa NEC ni zaidi ya maelezo. Dr Slaa kwenda huko ni ku-dignify upuuzi.

Kama ni kuongea, Dr Slaa anaweza kuitisha mkutano wa waandishi wa habari anytime na akasema chochote kile anachotaka kusema.

BTW- kulingana na sheria za nchi, baada ya NEC kutangaza matokeo kesho, ndiyo imetoka hivyo.

Hakuna appeal au chochote kitakachobadili matokeo.

Ndo maana nimebadili signature yangu from now on
 
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2006
Messages
5,161
Likes
1,592
Points
280
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined May 6, 2006
5,161 1,592 280
this is news which is not news.

mkwere katuibia kura ili ashinde kwa kishindo; na wabunge wasitimie kukwamisha hoja bungeni.
 
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
401
Likes
3
Points
35
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2010
401 3 35
asipokuwepo nitashangaa kweli na nitamwona hafai kuwa kiongozi!kwa hayo majimbo matatu aliyolalamika ameibiwa kura hata akipewa kura zote bado hashindi tu!
Kama mlijua hawezi kushinda kwa hayo majimbo matatu mbona mmeiba????
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,020
Likes
4,805
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,020 4,805 280
Mwafrika, kama Seif ameweza kukubali, why not Dr. Slaa.

Sherehe ya kesho kutangaza matokeo, washindwa wanapewa fursa ya kuongea, ndipo mshindi anatoa hotuba ya shukrani, Dr anatakiwa aitumie chance hii kutoa dukuduku lake.
Alfa lela ulela,ama pia ni sawa na hamnazo tu,i mean whatever you're suggesting doesn't make no sense at all....Hapo si pahala pake unless you're referring to "ze comedy"
Kama matatizo yaliyotokea ni madogo madogo basi aende,lakini kama haki imepindishwa na uchakachuaji umeathiri matokeo,then proposal yako samahani sana ni ya kitoto.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
hakuna haja ya kwenda kama mtu kashinda ushindi wa kipuuzi

Dr Atakuwa anajishushia P yake kwenda katika ujinga kama HUU

Mrema,Dovutwa na LIPUMBA nd o waende
 
M

Mndamba Namba 1

Senior Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
113
Likes
0
Points
0
M

Mndamba Namba 1

Senior Member
Joined Oct 19, 2010
113 0 0
count year 1..............................year2..............................year3......................................year4....................year5..............ooops kazi ipo.yabidi tumuombe sana njia pekee ya kujiokoa kwa uzembe hatutoweza mola tumuombe saaaaaaaaaana...............................matatizo kotekote mambo yetu yaenda mrama.............bila nguvu zake yeye hakuna liendalo sawa.
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,638
Likes
22,481
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,638 22,481 280
Mwafrika, kama Seif ameweza kukubali, why not Dr. Slaa.

Sherehe ya kesho kutangaza matokeo, washindwa wanapewa fursa ya kuongea, ndipo mshindi anatoa hotuba ya shukrani, Dr anatakiwa aitumie chance hii kutoa dukuduku lake.
Pasco usitake kutufanya hatuna kumbukumbu anakumbuka Seif 1995 na 2000 aliwahi si kususa tu kununa kwa miaka minne yeye pamoja na wawakilishi wake.
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,638
Likes
22,481
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,638 22,481 280
mkuu Pasco naona kazi ya "kumpa kikwete" awamu ya pili mmeimaliza. Hongera zenu.

What's next?
Kwa nini mnataka sasa Dr Slaa awepo kesho?
Mwafrika ungejua unaongea na sumu...........
 

Forum statistics

Threads 1,235,711
Members 474,712
Posts 29,231,455