JK kujenga uwanja wa michezo Msoga maana yake nini?


T

The Phylosopher

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2015
Messages
688
Likes
544
Points
180
T

The Phylosopher

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2015
688 544 180
Rais mstaafu wa awamu ya nne ameomba na kupata ufadhili wa kujengewa uwanja wa michezo kijijini kwao Msoga na wafadhili toka China.

Chanzo: Clouds

Je, kuna manufaa mapana au ubinafsi tu?
 
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,506
Likes
2,448
Points
280
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,506 2,448 280
Nikadhani uwanja wa ndege kama nilioomba nijengewe huku kijijini kwetu kumbe wa kwake ni wa michezo; mwachani afanye mazoezi mzee.
 
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
2,727
Likes
1,542
Points
280
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
2,727 1,542 280
ALISEMA ANATAKA AJENGEWE BANDARI
 
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
8,070
Likes
18,432
Points
280
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
8,070 18,432 280
Hawa viongozi wetu hawa..
Inasikitisha...
Haya na Chato inajengwa airport.. Sijui wakupanda ndege kule ni nani.
 
Nkobe

Nkobe

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2013
Messages
2,032
Likes
1,783
Points
280
Nkobe

Nkobe

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2013
2,032 1,783 280
Amuombe Chenge ammegee zile za Escrow
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,343
Likes
24,268
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,343 24,268 280
Kwa hio siku hizi ni mwendo wa kujengewa viwanja vya michezo tu...

Angeomba hata kujengewa kakiwanda ka kusindika nanasi.....
 
Playboy

Playboy

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
1,173
Likes
737
Points
280
Age
28
Playboy

Playboy

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
1,173 737 280
Ana uzalendo na alipo toka ,
 
Dan Zwangendaba

Dan Zwangendaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2014
Messages
2,238
Likes
2,229
Points
280
Dan Zwangendaba

Dan Zwangendaba

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2014
2,238 2,229 280
Rais mstaafu wa awamu ya nne ameomba na kupata ufadhili wa kujengewa uwanja wa michezo kijijini kwao Msoga na wafadhili toka China.

Chanzo: Clouds

Je, kuna manufaa mapana au ubinafsi tu?
Kuna haja ya kupima uwezo wenu nyie baadhi ya watanzania wenzetu. Mmejawa roho mbaya roho mbaya na mawazo ya kimaskini. Tufanye kuwe na viwanja vya kisasa vya michezo nchi hii kila kijiji, shida iko wapi? Kikwete aliwajengea kidongochekundu Dar watoto wenu wanajifunza soccer usiku. Je watoto wa msoga hawana haki hiyo? Mnakuwa na roho mbaya utadhani mtu fulani!
 
zugimlole

zugimlole

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
1,868
Likes
817
Points
280
zugimlole

zugimlole

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
1,868 817 280
Kwani watakaotumia ni wakenya
 
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
27,239
Likes
77,816
Points
280
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
27,239 77,816 280
Kama sio kodi ya wananchi kuna tatizo gani, lazima ajali watu wake waliomfikisha alipo.
Kwa sasa rais ni Magufuli ndiye mwenye jukumu la kushughulikia watz wote
Rais mstaafu wa awamu ya nne ameomba na kupata ufadhili wa kujengewa uwanja wa michezo kijijini kwao Msoga na wafadhili toka China.

Chanzo: Clouds

Je, kuna manufaa mapana au ubinafsi tu?
 

Forum statistics

Threads 1,272,592
Members 490,036
Posts 30,454,577