JK kuhusishwa na Ufisadi


M

Mr. JayJay

Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
0
M

Mr. JayJay

Member
Joined Oct 17, 2010
10 0 0
Jamani,kwa tuhuma zilizotolewa na Dr. Slaa kuwataja mafisadi kumi na moja(11) akiwemo Jakaya,ni ukweli usiopingika kabisa.Nasema hivi kwa sababu kati ya mali alizonazo mtu huyu zinazidi sana tu kwa kipato alichonacho hata kama yeye ni Rais.Kwanza kuna Breaking News tu za umilikaji Hoteli fulani hivi kubwa sana ambayo bado inajengwa karibu na Bagamoyo.(Kwa Hoteli hii sina uthibitisho sana kwa sababu bado nafuatilia).
Pili,anamiliki hoteli kubwa sana kuliko zote katika Hifadhi ya Taifa Ya Serengeti iitwayo Bilila Lodge Kempinski.Mimi nafanya kazi TANAPA na ninafahamu kila kitu katika hii hoteli.Kwa kuijua zaidi hii Hoteli tafuta kwenye Google "BILILA LODGE KEMPISKI" au fungua website www.kempinski.com/en/serengeti .:painkiller:
 
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2008
Messages
680
Likes
11
Points
35
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2008
680 11 35
Jamani,kwa tuhuma zilizotolewa na Dr. Slaa kuwataja mafisadi kumi na moja(11) akiwemo Jakaya,ni ukweli usiopingika kabisa.Nasema hivi kwa sababu kati ya mali alizonazo mtu huyu zinazidi sana tu kwa kipato alichonacho hata kama yeye ni Rais.Kwanza kuna Breaking News tu za umilikaji Hoteli fulani hivi kubwa sana ambayo bado inajengwa karibu na Bagamoyo.(Kwa Hoteli hii sina uthibitisho sana kwa sababu bado nafuatilia).
Pili,anamiliki hoteli kubwa sana kuliko zote katika Hifadhi ya Taifa Ya Serengeti iitwayo Bilila Lodge Kempinski.Mimi nafanya kazi TANAPA na ninafahamu kila kitu katika hii hoteli.Kwa kuijua zaidi hii Hoteli tafuta kwenye Google "BILILA LODGE KEMPISKI" au fungua website www.kempinski.com/en/serengeti .:painkiller:
Mkuu, kwa hiyo DEEP GREEN kwa nini nikuamini?.
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,143
Likes
503
Points
280
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,143 503 280
Ndg yangu Mr Jay Jay unao uhakika this Luxury Hotel belongs to this Guy Mr President? Na hiyo ya Bagamoyo? Tuma hizo data za uhakika zitunzwe zinaweza kutumika, kwenye kesi za kupambana na wakwapuzi wa mali zetu, wakati ukifika. Kina Tundu Lisu na Mabere Marando watazihitaji sana hizo taarifa. Tunaibiwa mchana mchana eti tusiulize? Wapi na wapi, Watanzania tumekuwa mazezeta? Wanatufirisi hawa. Tunao uchungu na nchi yetu tusizidi kuwa mafukara wengine na familia zao wanakula kuku kwa mlija. Tuamke! THE SHORTEST ANSWER IS DOING!
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,633
Likes
480
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,633 480 180
Hata mimi ni mdau katika sekta ya madini nafahamu kuwa jeykey anamiliki crusher moja kwenye mojawapo ya quarry zilizopo Lugoba na ndiye aliyechangia kwenye kufilisika kwa iliyokuwa leading quarry in tz ya wanorway called NOREMCO nani hajaamini kwamba ni fisadi?
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Iyo crusher niliishuhudia ikisafilishwa ikitokea........................ na jamaa aliesafirisha alilipwa fadhila kwa kuwa mbunge uko kusini mwa Tz
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,868
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,868 154 160
Jamani,kwa tuhuma zilizotolewa na Dr. Slaa kuwataja mafisadi kumi na moja(11) akiwemo Jakaya,ni ukweli usiopingika kabisa.Nasema hivi kwa sababu kati ya mali alizonazo mtu huyu zinazidi sana tu kwa kipato alichonacho hata kama yeye ni Rais.Kwanza kuna Breaking News tu za umilikaji Hoteli fulani hivi kubwa sana ambayo bado inajengwa karibu na Bagamoyo.(Kwa Hoteli hii sina uthibitisho sana kwa sababu bado nafuatilia).
Pili,anamiliki hoteli kubwa sana kuliko zote katika Hifadhi ya Taifa Ya Serengeti iitwayo Bilila Lodge Kempinski.Mimi nafanya kazi TANAPA na ninafahamu kila kitu katika hii hoteli.Kwa kuijua zaidi hii Hoteli tafuta kwenye Google "BILILA LODGE KEMPISKI" au fungua website www.kempinski.com/en/serengeti .:painkiller:
Mkuu kwa upuuuzi wa nchi hii na ugawanaji wa mali naamini kabisa jk FISADI!
nipo kwenye kampuni ya ujenzi na hakuna sehemu zenye rushwa kama huku mpaka aibu, nchi imeoza hiii! BAHATI MBAYA SANA NI VIGUMU KUTHIBITISHA RUSHWA KWENYE UJENZI! but every one knows kuwa ipo wadau waujenzi wanajua!
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,633
Likes
480
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,633 480 180
Iyo crusher niliishuhudia ikisafilishwa ikitokea........................ na jamaa aliesafirisha alilipwa fadhila kwa kuwa mbunge uko kusini mwa Tz
u see? Mr. Njowepo mi mzalendo and that was a cone crusher every stone which passes there pesa ni ya jeykey. We know much in dis industry bt who can say? I'm ready to say even ya mwadui bt there must be a next step ahead sipendi kuishia kusema tu.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,716
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,716 280
Just remember what God says.................................

Proverbs 13:11 "Wealth gained by dishonesty will be diminished, but he who gathers by labour will increase."
 

Forum statistics

Threads 1,238,411
Members 475,954
Posts 29,319,603