JK, JK, Mheshimiwa, eeeehhh, nisikilize basi aaahh....!!! Hata kunisikiliza hutaki?


Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
11,863
Likes
5,915
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
11,863 5,915 280
JK, JK, pokea ushauri/mapendekezo yangu najua hutaki kusikiliza, fanya haya plse kama
unataka maendeleo ya kweli, sijakupa kura yangu, but muda huu election campaign
is over, ni kushauriana, think it....

1. JK, Futa viti maalum immediately, huu ni mzigo na fedha mabilioni yanapotea
kisha among those 10 MPs unaowateua wape nafasi mfano ya walemavu, wanawake nk.
2. JK, borrow Dr. Slaa's ideas, mfano mchakato wa katiba uanze may be 6 months to come
acha aibu, working on good ideas, mafanikio yataonekana kwako, plse JK
3. JK, umemweka tena Sophia Simba, Mkuchika, Makongoro, Wasira, JK hapa umeanguka
toa hawa, si creative, si watendaji kazi, zero, unaweza badili mawazo now, hawafai
najua hutanisikiliza, anyway
4. JK, tatizo si baraza kubwaaaaaaa au ndogo la wastani, TATIZO UWAJIBIKAJI, i.e responsibility hapa
ndio ujue mtu anaharibu tena kwa kujua wazi, then eti unatoa caution, toa warning
na mtoe, mifano mingi ww unajua pia
5. JK, unakumbuka zile ahadi zako kwetu, nyingiiiiiiii, rejea zingine hazifai,impossible
to implement, chukua ideas za Dr. Slaa, Saruji, bati nondo baba watu wajenge
shusha bei, JK nisikilize maana utaweza haya ukiamua, ila sina imani.
JK, JK pokea huu ushauri utaisaidia Taifa letu lijengeke, kazi njema
 
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
1,524
Likes
33
Points
145
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
1,524 33 145
aaah mkwere mbishi bwana anawabishia hata madaktari wanaoangalia afya yake mpaka anaanguka chini, puuuh
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,863
Likes
133
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,863 133 160
Apeleke Meli ziwa Victoria..ile ya toka wakoloni itaua watu muda zi mrefu..
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,446
Likes
1,304
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,446 1,304 280
JK, JK, pokea ushauri/mapendekezo yangu najua hutaki kusikiliza, fanya haya plse kama
unataka maendeleo ya kweli, sijakupa kura yangu, but muda huu election campaign
is over, ni kushauriana, think it....

1. JK, Futa viti maalum immediately, huu ni mzigo na fedha mabilioni yanapotea
kisha among those 10 MPs unaowateua wape nafasi mfano ya walemavu, wanawake nk.
2. JK, borrow Dr. Slaa's ideas, mfano mchakato wa katiba uanze may be 6 months to come
acha aibu, working on good ideas, mafanikio yataonekana kwako, plse JK
3. JK, umemweka tena Sophia Simba, Mkuchika, Makongoro, Wasira, JK hapa umeanguka
toa hawa, si creative, si watendaji kazi, zero, unaweza badili mawazo now, hawafai
najua hutanisikiliza, anyway
4. JK, tatizo si baraza kubwaaaaaaa au ndogo la wastani, TATIZO UWAJIBIKAJI, i.e responsibility hapa
ndio ujue mtu anaharibu tena kwa kujua wazi, then eti unatoa caution, toa warning
na mtoe, mifano mingi ww unajua pia
5. JK, unakumbuka zile ahadi zako kwetu, nyingiiiiiiii, rejea zingine hazifai,impossible
to implement, chukua ideas za Dr. Slaa, Saruji, bati nondo baba watu wajenge
shusha bei, JK nisikilize maana utaweza haya ukiamua, ila sina imani.
JK, JK pokea huu ushauri utaisaidia Taifa letu lijengeke, kazi njema
Muda ni mali kaka.

Fanya mambo mengine. Achana na huyo mtu.

Hashaurikagi.
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
JK JK japo umechaguliwa na NEC hiyo sio hoja tena ushaingia jengo jeupe la magogoni please fanya kama mshikaji alivyoshauri Mr. President!
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,026
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,026 35 145
JK, JK, pokea ushauri/mapendekezo yangu najua hutaki kusikiliza, fanya haya plse kama
unataka maendeleo ya kweli, sijakupa kura yangu, but muda huu election campaign
is over, ni kushauriana, think it....

1. JK, Futa viti maalum immediately, huu ni mzigo na fedha mabilioni yanapotea
kisha among those 10 MPs unaowateua wape nafasi mfano ya walemavu, wanawake nk.
2. JK, borrow Dr. Slaa's ideas, mfano mchakato wa katiba uanze may be 6 months to come
acha aibu, working on good ideas, mafanikio yataonekana kwako, plse JK
3. JK, umemweka tena Sophia Simba, Mkuchika, Makongoro, Wasira, JK hapa umeanguka
toa hawa, si creative, si watendaji kazi, zero, unaweza badili mawazo now, hawafai
najua hutanisikiliza, anyway
4. JK, tatizo si baraza kubwaaaaaaa au ndogo la wastani, TATIZO UWAJIBIKAJI, i.e responsibility hapa
ndio ujue mtu anaharibu tena kwa kujua wazi, then eti unatoa caution, toa warning
na mtoe, mifano mingi ww unajua pia
5. JK, unakumbuka zile ahadi zako kwetu, nyingiiiiiiii, rejea zingine hazifai,impossible
to implement, chukua ideas za Dr. Slaa, Saruji, bati nondo baba watu wajenge
shusha bei, JK nisikilize maana utaweza haya ukiamua, ila sina imani.
JK, JK pokea huu ushauri utaisaidia Taifa letu lijengeke, kazi njema

Kwa JK, kazi unayofaanya kaka ni sawa sawa na kusubili mti wa mwembe uze parachichi.
Nenda kafanye kazi usipoteze mda na JK.
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
11,863
Likes
5,915
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
11,863 5,915 280
JK JK japo umechaguliwa na NEC hiyo sio hoja tena ushaingia jengo jeupe la magogoni please fanya kama mshikaji alivyoshauri Mr. President!
At least angeanziasha mchakato wa new constitution then vitu maalum mwisho 2010, wasirudi bungeni, ila jamaani hasikii
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,565
Likes
5
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,565 5 135
Unapoteza Nguvu zako mkwere huyo hashauriki kabisa ndiyo maana nchi inazidi kuporomoka kwa kasi zaidi, nguvu zaidi na ari zaidi. Salma yuko wapi mboni simsikii au ndio kenda likizo baada ya Uchakachuaji wa kura?
 

Forum statistics

Threads 1,205,264
Members 457,815
Posts 28,188,016