JK Hana Ubavu Wa Kumwacha January Makamba Uwaziri


Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
107
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 107 160
KJ hana ubavu wa kuacha kumteau January Makamba kuwa Waziri kamili au Waziri Mdogo:

Najua JK akiona hii atakasirika sana, hapendi kuonekana anafanya kama mnavyotarajia.

Atamteua January kwa sababu zifuatazo:

1. Kurejesha fadhila kwa siasa za mzee Makamba wakati wa Kampeni
2. January kumsaidia katika uandaaje wa Mabango ya Kampeni kupitia mbinu chafu
3. January kumsaidia kumjibia JK juu ya kashfa ya familia ya Lockfeller ya matumizi mabaya ya misaada
4. Kutimiza wito wa Makamba kuwa atashangaa sana kama January asipopewa Uwaziri
5. January amekuwa msaidizi wa JK na hivyo wanafahamiana na history inaonyesha kuwa ukiwa karibu na JF lazima akutendee wema wa aina hii.

Asipomteua namwomba Maxence aje achukue $ 100 kama mchango wangu JF kwa mwezi November . . . . . Haaa haaaa . . .
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
107
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 107 160
Na katika timu ya kuchakachua matokeo, bila ya shaka alikuwa namba 6 na ile timu ya Upanga.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,510
Likes
196
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,510 196 160
Mediocre akimchagua mediocre mwengine cha ajabu nini?
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
107
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 107 160
Mediocre akimchagua mediocre mwengine cha ajabu nini?
Hakika atamchagua. Tena kwa kisingizio cha damu changu na mpya. Kwamba lazima Baraza lake liwe na vijana.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,510
Likes
196
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,510 196 160
Hakika atamchagua. Tena kwa kisingizio cha damu changu na mpya. Kwamba lazima Baraza lake liwe na vijana.
Waache wale nchi while it lasts
 
Big Lady

Big Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Messages
548
Likes
3
Points
35
Big Lady

Big Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2009
548 3 35
KJ hana ubavu wa kuacha kumteau January Makamba kuwa Waziri kamili au Waziri Mdogo:

Najua JK akiona hii atakasirika sana, hapendi kuonekana anafanya kama mnavyotarajia.

Atamteua January kwa sababu zifuatazo:

1. Kurejesha fadhila kwa siasa za mzee Makamba wakati wa Kampeni
2. January kumsaidia katika uandaaje wa Mabango ya Kampeni kupitia mbinu chafu
3. January kumsaidia kumjibia JK juu ya kashfa ya familia ya Lockfeller ya matumizi mabaya ya misaada
4. Kutimiza wito wa Makamba kuwa atashangaa sana kama January asipopewa Uwaziri
5. January amekuwa msaidizi wa JK na hivyo wanafahamiana na history inaonyesha kuwa ukiwa karibu na JF lazima akutendee wema wa aina hii.

Asipomteua namwomba Maxence aje achukue $ 100 kama mchango wangu JF kwa mwezi November . . . . . Haaa haaaa . . .
Kwani ni vibaya jamani akimteua kuwa waziri? Si niliwahi kusoma humu pia kuwa anategemewa kuwa Rais siku za usoni kwa kuwa ni kiongozi wa new generation wenye vision? Jk hatalipa fadhila mwaya ni kijana mwenyewe anweza kuwa ni mchapa kazi.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
Kwani ni vibaya jamani akimteua kuwa waziri? Si niliwahi kusoma humu pia kuwa anategemewa kuwa Rais siku za usoni kwa kuwa ni kiongozi wa new generation wenye vision? Jk hatalipa fadhila mwaya ni kijana mwenyewe anweza kuwa ni mchapa kazi.

rais wa bendi au?labda awe rais wa FM Akademia
 
R

rmb

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
224
Likes
0
Points
33
R

rmb

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
224 0 33
Tutafika kweli kama kila aliyeonyesha kukusaidi (tena wengine kiunafiki??) lazima umlipe fadhila kwa kodi za watanzania maskini?
 
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
1,007
Likes
7
Points
135
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2010
1,007 7 135
kj hana ubavu wa kuacha kumteau january makamba kuwa waziri kamili au waziri mdogo:

Najua jk akiona hii atakasirika sana, hapendi kuonekana anafanya kama mnavyotarajia.

Atamteua january kwa sababu zifuatazo:

1. Kurejesha fadhila kwa siasa za mzee makamba wakati wa kampeni
2. January kumsaidia katika uandaaje wa mabango ya kampeni kupitia mbinu chafu
3. January kumsaidia kumjibia jk juu ya kashfa ya familia ya lockfeller ya matumizi mabaya ya misaada
4. Kutimiza wito wa makamba kuwa atashangaa sana kama january asipopewa uwaziri
5. January amekuwa msaidizi wa jk na hivyo wanafahamiana na history inaonyesha kuwa ukiwa karibu na jf lazima akutendee wema wa aina hii.

Asipomteua namwomba maxence aje achukue $ 100 kama mchango wangu jf kwa mwezi november . . . . . Haaa haaaa . . .
haina shida kama ni mchapakazi jamani msiangalie ya baba mkamjumlisha na mtoto
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,510
Likes
196
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,510 196 160
Kwa nchi makini huyu hata ukatibu kata hafai.
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,881
Likes
305
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,881 305 180
Hakika atamchagua. Tena kwa kisingizio cha damu changu na mpya. Kwamba lazima Baraza lake liwe na vijana.
Please watch your keyboard!

Well - Baraza la Mawaziri la JK lazima liwe na "damu changa"!
1. January Makamba
2. Nchimbi (The fake Dr.)
3. Ngereja (Mzao wa Rostam)
4. and all the shi**!
5. and all the smal* ho***!
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Mi naombea sana amchague kwani adui muombee njaa... Akimchagua ajue anatufagilia njia ya kwenda ikulu 2015 bila jasho...
 
S

Selemani

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2006
Messages
876
Likes
12
Points
35
S

Selemani

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2006
876 12 35
Kwa nchi makini huyu hata ukatibu kata hafai.
Kwa msaada wa Jonny Thakkar in The Withering of Narcissus; Playing Tyrant on the Internet.

"Internet commentators seem to sense that their anonymity is a double-edged sword. Granted, it enables you to say what you like with impunity. But the trouble with being invisible is that you're invisible. You get no recognition for your actions, no credit for your insights. To go back to Plato's example [Plato asked a question: what if you had a ring that would make you invisible whenever you wanted? Would it still be best for you to behave morally?], even if you did have the ring, wouldn't you want to take it off now and again? How else to enjoy your coronation ceremony? Or pose for your official portrait? If you couldn't remove the ring, you would forever be a non-entity."
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,510
Likes
196
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,510 196 160
Kwa msaada wa Jonny Thakkar in The Withering Narcissus; Playing Tyrant on the Internet.

Internet commentators seem to sense that their anonymity is a double-edged sword. Granted, it enables you to say what you like with impunity. But the trouble with being invisible is that you're invisible. You get no recognition for your actions, no credit for your insights. To go back to Plato's example [Plato asked a question: what if you had a ring that would make you invisible whenever you wanted? Would it still be best for you to behave morally?], even if you did have the ring, wouldn't you want to take it off now and again? How else to enjoy your coronation ceremony? Or pose for your official portrait? If you couldn't remove the ring, you would forever be a non-entity."
Kwi kwi kwi..

Mazee nilijua tu utakuja.

Hiyo elimu ya Plato wapelekee kwanza wakubwa wako huko chamani nadhani they have serious work ahead to fill-out wananchi's expectations.
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
107
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 107 160
Kwi kwi kwi..

Mazee nilijua tu utakuja.

Hiyo elimu ya Plato wapelekee kwanza wakubwa wako huko chamani nadhani they have serious work ahead to fill-out wananchi's expectations.
Ipo kazi!
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Asipomteua jANUARI MAROPE nitampiga BAN invisible
 
Technician

Technician

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2010
Messages
843
Likes
2
Points
0
Technician

Technician

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2010
843 2 0
Kwani si baba keshatoa oder na Kijana JK anatakiwa kufuata kama baba makamba alivyosema au hakusema et Ja selemani.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Asipomteua jANUARI MAROPE nitampiga BAN invisible
 

Forum statistics

Threads 1,235,379
Members 474,523
Posts 29,220,333