JK hana serikali za mitaa ila ni mtandao wa wezi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK hana serikali za mitaa ila ni mtandao wa wezi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SOKON 1, Mar 15, 2011.

  1. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,083
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mh Mrema ambaye ni mbunge wa Vunjo amesema ktk serikali ya JK watu waliomo ktk serikali za mitaa ni wezi kwa kuiba fedha za maendeleo ya jamii bila ata huruma wanazila.
    MY TAKE;
    Kama hali ndo ivyo je tutafika?
     
  2. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mrema yuko sahihi, kwenye halmashauri kunapelekwa pesa nyingi za maendeleo lakini zinatumbuliwa haswa.

    Mayor
    Baraza la madiwani
    Mkurugezi
    Wakuu wa idara

    Hiyo network iki team kwisha habari
     
  3. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,083
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ndio maana ccm inang'ang'ania umeya kwani wanajua huko ndipo kwenye pesa na kama haya yana ukweli ndani yake taifa limekosa mwelekeo kwani uku juu utasikia Dowans,IPTL, nk uku chini ni miradi isiokuwa na tija ilimradi wakamilishe mahesabu
     
  4. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,859
    Likes Received: 3,994
    Trophy Points: 280
    In this country everyone is complaining - those who we thought would be the leaders to lead us against this war (corruption) are also complaining; corrupt people are also complaining. Complaints, complaints, complaints, .... No action.

    Natumaini maneno ya Mrema, kama ilivyo ada, yataishia hivyo hivyo; hela zitaendelea kutafunwa kwa kwenda mbele. Hongera Mh. Dr. Mrema (PhD) kwa "kugundua" hilo japo the "THE OBVIOUS NEED NO PROOF".
     
  5. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Muulize Mh.Tundu Lissu alishawahi kutoa data la wilaya ya singida............jamaa wanatafuna hela kama mchwa..........
    Ufisadi kila sehemu na hakuna wa kumwajibisha mwenzake kwa sababu wote wamekula.
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa sababu wote wanakula, basi wataendelea kuteteana! Next move ni wale wanaohisi wanaliwa kukataa hali hiyo kwa vitendo.
     
  7. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    With all things going on, katika hili nakubaliana na Mrema. Halmashauri nyingi ni wezi. Wanaiba hela za umma. Zaidi, vijiji wanaripoti kwa nani fedha wanazopokea? It sucks.
     
Loading...