JK azindua kitabu cha wasifu wake!!!!


M

mstahiki

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
310
Likes
3
Points
0
M

mstahiki

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
310 3 0
JK akizundua vitabu viwili (cha kiingereza na kiswahili) kwa wageni waliohudhuria hafla hiyo wakati wa uzinduzi wa kitabu hicho akishuhudiwa na Mama Salma Kikwete na mwandishi wa kitabu hicho Profesa Nyang'oro.
Vitabu hivyo vitaanza kuuzwa kwenye duka la vitabu la Chuo Kikuu Cha Dar es salaam kwa gharama ya shillingi 25,000/= .



Kuna aliyekisoma?Tunaomba mawazo...


Source:MICHUZI
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Hana jipya huyo mkwere!
 
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2009
Messages
352
Likes
1
Points
33
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2009
352 1 33
Atasoma yeye na ndugu zake. Kafanya nin cha maana hadi kitabu kiandikwe?
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Atasoma yeye na ndugu zake. Kafanya nin cha maana hadi kitabu kiandikwe?
Ana vingi vya kuandikwa juu ya wasifu wa maisha yake.

Kwa ufupi, he is a born leader, kuanzia shule mpaka kuwa Rais wa watu kama wewe, he must be something.

Nakifata nikakinunuwe kabla nakala za mwanzo hazijaisha.
Kalagabaho.
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,637
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,637 280
Wewe darisalama wala husipate tabu kukitafuta kwa haraka,kwani utakikuta hata ukienda 2020! Hakitanunulika ng'o tena bei yenyewe 25k,imekula kwake. At least kingeuzwa buku,raia wangetaka kuona upupu uliomo kwny hayo makaratasi yaliyounganishwa na kuitwa kitabu!
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Kuna Prof amekosoa sana kuwa mapungufu hayajaongelewaaa...kabisaa!!!!wameongea positive side tuuu....huyo mhariri ametoa changamoto
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Kuna Prof amekosoa sana kuwa mapungufu hayajaongelewaaa...kabisaa!!!!wameongea positive side tuuu....huyo mhariri ametoa changamoto
Alaa, kumbe ana positive side?

Negative wanaiona mahasidi tu.
 
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
568
Likes
5
Points
35
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
568 5 35
sipotezi hata senti hapo! Kiasi nnachomfahamu kinatosha.
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Wewe darisalama wala husipate tabu kukitafuta kwa haraka,kwani utakikuta hata ukienda 2020! Hakitanunulika ng'o tena bei yenyewe 25k,imekula kwake. At least kingeuzwa buku,raia wangetaka kuona upupu uliomo kwny hayo makaratasi yaliyounganishwa na kuitwa kitabu!
kwa sababu ni hakika kimejaa upupu hawezi kuweka bei rahisi maana anaogopa kujipolomosha kabisa mbele ya jamii
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Sasa tunangoja cha mpiganaji Mbowe! Sijui vita ipi atiandika humo, labda ya kuzuia wanaporushiana chupa pale bili. Aaaah, ataelezea u pro DJ wake.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
JK akizundua vitabu viwili (cha kiingereza na kiswahili) kwa wageni waliohudhuria hafla hiyo wakati wa uzinduzi wa kitabu hicho akishuhudiwa na Mama Salma Kikwete na mwandishi wa kitabu hicho Profesa Nyang'oro.
Vitabu hivyo vitaanza kuuzwa kwenye duka la vitabu la Chuo Kikuu Cha Dar es salaam kwa gharama ya shillingi 25,000/= .



Kuna aliyekisoma?Tunaomba mawazo...


Source:MICHUZI


Watu nao kwakujipendekeza hawajambo. Nyang'oro nae anataka ubunge? hii kali, subirini tu mtasikia.
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Ana vingi vya kuandikwa juu ya wasifu wa maisha yake.

Kwa ufupi, he is a born leader, kuanzia shule mpaka kuwa Rais wa watu kama wewe, he must be something.

Nakifata nikakinunuwe kabla nakala za mwanzo hazijaisha.
Kalagabaho.
Kama ameelezea jinsi alivyowaacha mafisadi wa EPA, Meremeta, Tangold, Deep Green Finance, etc bila kuwachukulia hatua yoyote kwa kuwa alifaidika na ufisadi huo, nitakinunua!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Ana vingi vya kuandikwa juu ya wasifu wa maisha yake.

Kwa ufupi, he is a born leader, kuanzia shule mpaka kuwa Rais wa watu kama wewe, he must be something.

Nakifata nikakinunuwe kabla nakala za mwanzo hazijaisha.
Kalagabaho.

We Kinana vipi? Kuwa na vitu vingi vya kuandika hatukatai, kwa mfano mambo ya boyz 2 men ni moja ya mambo mengi, kuzusha kifo cha Balali vilevile ni moja ya mambo mengi, kuiba pesa za walipakodi BOT ni moja ya mambo mengi, kusafiri sana kama Vasco da Gama ni moja ya mambo mengi.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Kama ameelezea jinsi alivyowaacha mafisadi wa EPA, Meremeta, Tangold, Deep Green Finance, etc bila kuwachukulia hatua yoyote kwa kuwa alifaidika na ufisadi huo, nitakinunua!
Kamuulize Hosea.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
We Kinana vipi? Kuwa na vitu vingi vya kuandika hatukatai, kwa mfano mambo ya boyz 2 men ni moja ya mambo mengi, kuzusha kifo cha Balali vilevile ni moja ya mambo mengi, kuiba pesa za walipakodi BOT ni moja ya mambo mengi, kusafiri sana kama Vasco da Gama ni moja ya mambo mengi.
Andika chako.
 
NOT ENOUGH

NOT ENOUGH

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
533
Likes
18
Points
35
NOT ENOUGH

NOT ENOUGH

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
533 18 35
Kingekuwa free copy, kwenye ndege, bar, clubs etc
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,750
Likes
1,958
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,750 1,958 280
JK akizundua vitabu viwili (cha kiingereza na kiswahili) kwa wageni waliohudhuria hafla hiyo wakati wa uzinduzi wa kitabu hicho akishuhudiwa na Mama Salma Kikwete na mwandishi wa kitabu hicho Profesa Nyang'oro.
Vitabu hivyo vitaanza kuuzwa kwenye duka la vitabu la Chuo Kikuu Cha Dar es salaam kwa gharama ya shillingi 25,000/= .



Kuna aliyekisoma?Tunaomba mawazo...


Source:MICHUZI
Nitakinunua siku TOILET PAPER zikiadimika madukani
 

Forum statistics

Threads 1,237,610
Members 475,662
Posts 29,294,343