JK Awa Rais wa AU


Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Hapa ambazo zimenifikai hapa Dodoma humu ndani , zinasema JK sasa aukwaa Urais wa AU. Mwenye habari zaidi atutapatie .
 
M

Mafuchila

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2006
Messages
752
Likes
22
Points
35
M

Mafuchila

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2006
752 22 35
Hongera zake kwa kuchukua kimeo. Nasikia Omar Konare hataki hata kusikia habari za AU. Viongozi wa AU walipomshawishi aongeze muda, aliwajibu kuwa hawako serious na yeye binafsi hana muda mwingine wa kupoteza Addis Ababa. Sasa wakati wenzetu wanaona kuwa AU si kitu cha kujivunia, inawezekana kabisa sisi tukaufanya kama mtaji wa kukwepea kashfa za BOT na Richmond.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Kwa Tanzania hi itakuwa sera ya CCM kwamba wanakubalika na kazi ya awamu ya 4.Hope CCM hawataitisha maandamano kumpongeza .
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,385
Likes
3,798
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,385 3,798 280
Hongera zake kwa kuchukua kimeo. Nasikia Omar Konare hataki hata kusikia habari za AU. Viongozi wa AU walipomshawishi aongeze muda, aliwajibu kuwa hawako serious na yeye binafsi hana muda mwingine wa kupoteza Addis Ababa. Sasa wakati wenzetu wanaona kuwa AU si kitu cha kujivunia, inawezekana kabisa sisi tukaufanya kama mtaji wa kukwepea kashfa za BOT na Richmond.
Wamtafute mbongo yeyete CCM atachukua hiyo post. Then atawaliza kama mama Mongella!!! Watanzania pekee ndiyo wanamuda wa kupoteza hata kama kazi haina kichwa wala miguu provided kuna pesa na wana nafasi ya kufanya ufisadi wao!!!
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
38
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 38 145
Wamtafute mbongo yeyete CCM atachukua hiyo post. Then atawaliza kama mama Mongella!!! Watanzania pekee ndiyo wanamuda wa kupoteza hata kama kazi haina kichwa wala miguu provided kuna pesa na wana nafasi ya kufanya ufisadi wao!!!
Mi naona ni mambo ya ujiko usio msingi zaidi kuliko pesa.mambo ya kujenga resume.
Kuongoza AU ni lazima uwe head of state.
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,890
Likes
149
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,890 149 160
Hata Idi Amin 1976 Aliwahi kuwa Chair OAU
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,117
Likes
72
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,117 72 145
mafanikio awamu ya nne

asha rose un
lipumba un
mongella au

kikwete au

mnalo
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,385
Likes
3,798
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,385 3,798 280
Kazi nyumbani zinawashinda wanatafuta ujiko nje. JK tatizo hajaua kuwa jamaa washa mshtukia kuwa ni kilaza!!!
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
500
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 500 180
kwa hiyo hili nalo ni kutokana na sera nzuri za CCM...ha haha haha hahaha!
 
N

Nurujamii

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2007
Messages
414
Likes
4
Points
35
N

Nurujamii

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2007
414 4 35
Mbona kiongozi wa CCM akikamatwa kwenye ufisadi wanamruka na kusema sio CCM ni mtu binafsi? lakini jambo lolote zuri hata kama haliwahusu, utasikia ni sera ma malezi mazuri ya CCM
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,117
Likes
72
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,117 72 145
hata dini ziko hivyo mabaya yanatokana na shetani na mazuri yanatokana na shetani.

hivi lunyungu mpasuko wa habari au habaipasukayo?

maana mpasuko wa habari ina maana hii habari imepasuka na kusambaratika au kunaonaje mwamme?

usinuneeeeeeeee just ni muono tu
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Wasi wasi wangu ni kwamba sasa jamaa anaweza kuhamishia Ikulu yaliko Makao makuu . Umemsikia anaanza kusema Kichaka anakuja na Neema . Yaani anaona misaada yenye riba tena kubwa ni jambo la maana sana .Safari ndiyo sasa zimepata msafiri .
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
79
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 79 145
Katika urais wake AU cha kujiuliza; atatetea vipi scandal inayomkabili Mama Mongella...


SteveD.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
JK ni mnafiki anaweza kujaribu jaramba lakini ajue kuna ma west afrika kule yatamtoa mkuku atashangaa maana hawana ubia na mtu .
 
Pundamilia07

Pundamilia07

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2007
Messages
1,433
Likes
11
Points
135
Pundamilia07

Pundamilia07

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2007
1,433 11 135
Ninachukua nafasi hii kukupongeza wewe Mh. Jakaya Mrisho Kikwete (Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania) na watanzania wote kwa kuchaguliwa kuwa Rais wa African Union.
Kuchaguliwa kwako kwa kauli moja kuwa Rais wa AU ni ishara dhahiri ya imani waliyokuwanayo viongozi wenzako na waafrika kwa ujumla juu ya utendaji wako.
Ninakutakia afya na mafanikio mema katika kipindi chako cha uongozi.
Mwenyezi Mungu akuongoze.
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
26
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 26 0
Katika urais wake AU cha kujiuliza; atatetea vipi scandal inayomkabili Mama Mongella...


SteveD.
Je wamempa hiyo nafasi kwa mtego?

aanze na issue ya Kenya maana mpaka leo amekaa kimya.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,117
Likes
72
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,117 72 145
nnaaamini mh kikwete atafanya mengi mazuri, nnaamini kwa dhati kikwete ni mtu mzuri na amekuja wakati unaofaa.

ni chaguo jema la afrika na nnaamini atajituma kuhakikisha afrika inasonga mbele na kupitia huko atajifunza kuinua na kuboresha tanzania
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
225
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 225 160
nnaaamini mh kikwete atafanya mengi mazuri, nnaamini kwa dhati kikwete ni mtu mzuri na amekuja wakati unaofaa.
ni chaguo jema la afrika na nnaamini atajituma kuhakikisha afrika inasonga mbele na kupitia huko atajifunza kuinua na kuboresha tanzania
Jamani wacheni kuvamia ,maana huyu mtu hotuba yake ya mwanzo pale Bungeni alisema atahakikisha anaumaliza mgogoro wa kisiasa Zanzibar na kujenga matumaini kwa raia wa Zenji kuwa muungwana atafanya kweli ,mpa leo ni matumaini tu,na huko AU ameondokea dau hilo hilo la kurudisha amani ,sasa hayo ya Kenya ambayo ndio kwanza mabichi,ya darfour ambayo UN wameshindwa ,eti si angeonesha angalau amefanikisha hapa Tanzanz ,alafu ndio tukaona atafanya kweli ,huyo atawapiga domokaya na kuwajengea matumaini kibao ,yaani wa AU watajiona ni wakuu wa UN au wa Pentagon kwa matumaini watakayojengewa alafu si wabongo tunajuana kwa kuzuga zuga ,apo Muungwana ameshawateka mawazo akijua wazi mwaka utamaliza akuna cha Kenya wa Darfur bado wakenya wataendelea kuchinjana, ila maesabu ya Muungwana yapo katika makongamano ambayo hana wasi wasi akimaliza Mwaka anaondoka na kitita,ameanza kuwapigia kiluga jamaa wameona huyu ndio kiongozi mzalendo kumbe maesabu mengi tu.
Muungwana hao jamaa wachune ile mbaya.yaani unamaliza mwaka hazina yote imeyeyuka kimaajabu ajabu ,unaweka Historia ya Tz.
 

Forum statistics

Threads 1,213,061
Members 461,943
Posts 28,465,676