JK atua Dodoma na kupokelewa na Hamad Rashid | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK atua Dodoma na kupokelewa na Hamad Rashid

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kigogo, Feb 6, 2012.

  1. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,511
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    hivi huyu Hamad Rashid ni kiongozi wa serikali au nani?? yaani mi sijamuelewa kabisa...(note:msianze kuniuliza source hapa...na kuattach kwenyewe sijui basi mtamwambia PAW aiweke vizuri bana)
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,306
    Likes Received: 2,335
    Trophy Points: 280
    anajafanya mazoezi ya kurudi ccm A,anataka mumzoeezoee msije mkapigwa butwaa siku ya siku...swali lako lingekuwa hivi HR ni ccm A? au ccm B?
     
  3. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 633
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Bila shaka anaenda kutoa shule kwa Wabunge wake kuwapa shule ya kwa nini ameridhia mapendekezo yaliyowasilishwa na vyama na asasi za kijamii. Cha kushangaza ama sielewi Hamadi Rashid kaongoza mapokezi. Ama kakabidhiwa na Makinda kwa muda ama ni harakari za kuhamia CHAMA TAWALA.

    Tazama hapa.
    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete akiteta na Mbunge wa Wawi,Hamad Rashid baada ya kuwasili kwenye uwanja wa ndege wa Dodoma leo akitokea Mwanza.Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu.



    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete akiwa na Waziri Mkuu,Mizengo Pinda na Mbunge wa Wawi, Hamad Rashid baada ya kuwasili kwenye uwanja wa ndege Dodoma akitokea Mwanza.
     
  4. samito

    samito JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dah hii ni nin? labda makinda kam kaimisha
     
  5. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,917
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Duuu!! ama kweli siasa si hasa...
    ya ngoswe muachie ngoswe..
    hamad == shibuda?
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,511
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    mi unajua kuna vitu sielewi khee huyu Hamad anampokeaje mwenyekiti wa CCM???
     
  7. T

    TOWASHI JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu, hiuo picha ya kwanza ukitazama nywele za mh raisi ka vile zinapukutika kichwani! Amechoka sana. Uongozi ni kazi nzito
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hapo aliyekosekana ni Shibuda
     
  9. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,588
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    HAMAD RASHID sialikua CCM B sasa kwanini asilalamike mbele ya mwenye kiti wao....weunafanya mchezo nini yani MAMA(CUF) akikuwakia siunamshitaki kwa BABA(CCM)....Ila sijajua protocal imekaaje ampaka nae aruhusiwe kumpokea RAIS....Yani ni fujo tupu
     
  10. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 8,968
    Likes Received: 2,701
    Trophy Points: 280
    tiss in action
     
  11. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Waliokuwa na mashaka na maamizi magumu ya CUF, see with your own eyes!
     
  12. v

    vita Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Mwacheni yakhe ! Awasemee walomtenda akina maalim seif kinyume na walivokubaliana na ccm !

    Muulizeni alipokwenda pemba peke yake na ndege ya atc nani alilipa gharama za kukodi ndege hiyo ? Si tunavojua atc haiendi pemba ati !

    Samaki walana vao kwa vao !
     
  13. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,932
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    mmm! mwaka umeanza na vitimbi huu ni balaa.
     
  14. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Anaomba nafasi ya kuhamia kwao na aendelee kuwa mbunge
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,284
    Likes Received: 4,256
    Trophy Points: 280
    i see. . . .
     
  16. M

    Maga JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    ama kweli
     
  17. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,341
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hee!!Kumbe hawa jamaa wa CUF na CCM wancheza maigizo?
     
  18. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nibora akutane na wabunge wake kuliko wadaktari. Hamad rashid kumpokea maswali ni mengi bila majubi ngoja wadadisi wa kisiasa waje watueleze.
     
  19. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,018
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kujipendekeza 2.
     
  20. s

    salisalum JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Chezo, Rais ni wa wote jamani. Hata kama unampinga akikuita utakataa kumuona? Au tunasema tu? Wengi tunavijimaneno kibao lakini wakija jamaa wanakuambia JK anataka kukuona kesho utajipaka na kutia perfume ambayo hujawahi kuweka. Tuache usongombika na ukaboka mchizi bure!! Tena JK mbali ukiitwa hata tu na Ngeleja, Lowasa, Rostam au Andrew Chenge wengi tu wataweweseka. Mnalia kila siku ufisadi Mkipewa position ya ulaji tutawaona kimyaaa! hamtasema lolote. Rais hata kama humpendi kwa sera zake bado akitaka kukuona (kama utakuwa na bahati hiyo) utatetemeka tu. Tuheshimu kazi yake japo hatukabaliani na sera za chama chake. Ndiyo rais tutake tusitake.
     
Loading...