JK Atoa mwaliko kwa wadau wa maoni ya katiba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Atoa mwaliko kwa wadau wa maoni ya katiba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tembeleh2, Mar 1, 2012.

  1. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Source:blogu ya michuzi.

    Taarifa ya ikulu kwa vyombo vya habari inasema kwamba, Raisi wa jamhuri ya muungano wa Tanzania jana (29/2/2012) ametoa mwaliko kwa wadau mbali mbali kuwasilisha majina ya watu ambao wadau hao wanawapendekeza kuwamo katika tume ya kuratibu na kukusanya maoni kuhusu katiba mpya.

    Wadau waliopatiwa mwaliko huo kupitia gazeti la serikali no.66 la ijumaa iliyopita (24/2/2012) ni pamoja na vyama vya siasa vyenye usajili wa kudumu, jumuia za kidini, asasi za kiraia na pamoja na jumuiya,taasisi pamoja na makundi mengine yenye malengo yanayofanana.Mwaliko huo vile vile utatangazwa kwenye magazeti ya kawaida. Mwisho wa kupokea majina hayo ni machi 16,2012.
     
  2. W

    WildCard JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,469
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kama JF tutajikusanya vizuri na sisi tunaweza kupata majina yetu matatu tukayawasilisha huko kwa Rais. Tuchangamkie fursa hii badala kubaki kulumbana wenyewe kwa wenyewe tu kila siku. Naanza kupendekeza:
    -Mzee Mwanakijiji. Ufahamu na uelewa wake mpana wa mambo ya nchi utatusaidia kupata KATIBA nzuri.
    -Mag3. Ujengaji wake wa hoja zenye mantiki na mashiko ni hitaji kubwa la KATIBA mpya.
    -Nguruvi. Huyu anasimamia zaidi mambo yenye maslahi kwa Taifa. KATIBA mpya itayasimamia haya.
    Tutoe mapendekezo yetu ya majina tunayoona yanafaa.
     
  3. C

    Consul05 Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 5
    naunga mkono pendekezo la kuwepo mzee mwanakijiji kwny tume ya maoni;
     
  4. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Naunga mkono pia mwanakijiji kama yupo ndani ya nchi au ataaamua kuja kushiriki katika suala hili.
     
  5. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Rejao vipi? anafaa?
     
  6. W

    WildCard JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,469
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Rejao kwenye KATIBA ya CCM ambayo inabadilika kila siku kulingana na nguvu ya Mwenyekiti.
     
  7. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,810
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    kiusalama hawa watu wa jf hawafahamiki vizuri pamoja ya kuwa wana hoja nzito na misimamo mizito ni vizuri kila mmoja wetu awasilishe jina lake huko lakini sio kwa mwavuli wa wana jf napendekeza .
     
  8. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,810
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    Wenye kujua utaratibu watujuze process zinaanzia wapi
     
  9. O

    OPTIMUS TZ JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazazi mnapoteza muda bure JK ni sanaa tupu na anawajua wa awabongo mataanza kugombania hizo nafasi kwa kutaka mpunga mpaka mtavunja vyama na mwisho wa siku utaona vichekesho kwa hao watako teuliwa jiulizeni JK amewahi kufanikisha jambo gani? taifa stars ilimshinda ndio katiba! wazazi yangu macho.
     
  10. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Rejao umemwagwa
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sheikh Ponda na Bassaleh wakaiwakilishe mahakama ya kadhi na OIC
     
Loading...