JK apata PhD ya International Relations


Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
10
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 10 0
CHUO Kikuu cha Fatih cha nchini Uturuki kinatarajiwa kumtunuku Rais Jakaya Kikwete, Shahada ya Uzamivu (PhD) ya heshima, imefahamika.

Ikulu, Dar es Salaam imesema, Rais Kikwete anaondoka leo nchini kwenda Uturuki na pia atakwenda Jordan, kwa ziara rasmi za kiserikali kwa mwaliko wa viongozi wa nchi hizo.

Rais Kikwete anafuatana na mkewe, Mama Salma, pamoja na wafanyabiashara wa Tanzania.

Atafanya ziara ya siku tatu nchini Uturuki kwa mwaliko wa Rais Abdallah Gul.

Alipokea na kukubali mwaliko wa kuitembelea Uturuki Februari mwaka jana wakati Rais Gul alipotembelea nchini kwa mwaliko wa Rais Kikwete.

Atakapokuwa Uturuki, Rais Kikwete atazungumza na mwenyeji wake na pia kukutana na kuzungumza na Waziri Mkuu wa Uturuki, Recep Tayyip Erdogan.

Rais Kikwete pia anatarajiwa kuzungumza na viongozi wa Chama cha Wafanyabiashara wa Uturuki na mabalozi wa Afrika wanaowakilisha nchi zao nchini humo.

Tanzania na Uturuki zinatarajiwa kusaini mikataba sita ya ushirikiano.

Rais anatarajiwa kuondoka Uturuki Jumapili, kwenda Jordan kwa ziara ya siku tatu kwa mwaliko wa Mfalme Abdullah II.

UPDATE:

8e9u6204.jpg


The Rector of Fatih University in Instabul, Turkey, Professor Shariff Ali confer upon President Jakaya Mrisho Kikwete a honorary Doctorate Degree (Honoris Causa) in International Relations during a colourful ceremony held at Fatih Univesity in Instabul Turkey Friday evening

8e9u6205.jpg

President Jakaya Mrisho Kikwete prepares to deliver his acceptance speech shortly after he was conferred with Honorary Doctorate Degree in International Relations yesterday at Fatih University, in Instabul, Turkey Friday evening. Photo by Freddy Maro.

 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
promo tupu siku hizi... wanaweza kumpa hata mwanawe PhD ya kuzaliwa na rais wa tanzania
 
Injinia

Injinia

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
850
Likes
4
Points
0
Injinia

Injinia

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
850 4 0
OK...Doctor squared. But his country is in serious ill health
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,756
Likes
7,643
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,756 7,643 280
Ndiyo yale yale ya kumpa Obama Nobel prize wakati anaescalate war! Nadhani wampe shahada hiyo na kumpongeza kwa kupambana na ufisadi, kusimamia matumizi ya serikali vizuri n.k
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,665
Likes
43,637
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,665 43,637 280
Ndiyo yale yale ya kumpa Obama Nobel prize wakati anaescalate war! Nadhani wampe shahada hiyo na kumpongeza kwa kupambana na ufisadi, kusimamia matumizi ya serikali vizuri n.k
Angalau hata Kikwete wanampa baada ya kukaa madarakani miaka zaidi ya minne. Obama alipewa wakati hata mwaka hajafikisha. Kumbuka aliteuliwa mwezi wa pili baada tu ya kula kiapo.....vichekesho mtupu
 
Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,493
Likes
217
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,493 217 160
Angalau hata Kikwete wanampa baada ya kukaa madarakani miaka zaidi ya minne. Obama alipewa wakati hata mwaka hajafikisha. Kumbuka aliteuliwa mwezi wa pili baada tu ya kula kiapo.....vichekesho mtupu
acha wivu wa kiume!
 
Kimori

Kimori

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2008
Messages
216
Likes
1
Points
0
Kimori

Kimori

JF-Expert Member
Joined May 26, 2008
216 1 0
Mh! Kwahiyo itakuwa PHD ya pili. Maana hata sasa anaitwa DR.
 
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
5,154
Likes
642
Points
280
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
5,154 642 280
Upuuzi mtupu... na safari zisizo na tija. Si wangemtumia hicho cheti kwa UPS
 
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2010
Messages
2,038
Likes
745
Points
280
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2010
2,038 745 280
Angalau hata Kikwete wanampa baada ya kukaa madarakani miaka zaidi ya minne. Obama alipewa wakati hata mwaka hajafikisha. Kumbuka aliteuliwa mwezi wa pili baada tu ya kula kiapo.....vichekesho mtupu
Maelezo waliyotoa ni kwamba uchaguzi na kampeni ya Obama ilibadilisha sura ya Marekani toka dola iliyokuwa ikitishia kuanzisha vita na yeyote asiyekubaliana na mtazamo wake (beligerent state) hadi dola sikivu yenye kutambua na kuheshimu maoni ya wengine. Hivyo, kampeni na kuchaguliwa kwa Obama tu kulitazamwa kama mchango mkubwa sana wa Marekani katika kuimarisha amani ya dunia iliyotiwa hatihati wakati wa utawala wa Bush/Cheney (you are either with us or with our enemies!)
 
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
10
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 10 0
promo tupu siku hizi... wanaweza kumpa hata mwanawe PhD ya kuzaliwa na rais wa tanzania
Dr Halifani Kikwete kaazi kweli hizi degree za kupeana sijui kweli unaweza kuwa proud nazo
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,665
Likes
43,637
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,665 43,637 280
Maelezo waliyotoa ni kwamba uchaguzi na kampeni ya Obama ilibadilisha sura ya Marekani toka dola iliyokuwa ikitishia kuanzisha vita na yeyote asiyekubaliana na mtazamo wake (beligerent state) hadi dola sikivu yenye kutambua na kuheshimu maoni ya wengine. Hivyo, kampeni na kuchaguliwa kwa Obama tu kulitazamwa kama mchango mkubwa sana wa Marekani katika kuimarisha amani ya dunia iliyotiwa hatihati wakati wa utawala wa Bush/Cheney (you are either with us or with our enemies!)
Nonsense
 
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2010
Messages
2,038
Likes
745
Points
280
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2010
2,038 745 280
Nahitaji elimu hapa. Nilifikiri Ph.D za heshima zinatolewa kwa aliyetoa mchango mkubwa katika utekelezaji wa falsafa fulani mhimu k.m. JKN alivyojitahidi kujenga taifa la kijamaa au Mandela alivyopigania usawa na heshima ya mtu mweusi huko A. Kusini. Sasa hawa Waturuki wanasema nini kuhusu mchango wa JK unaowapelekea kumtunuku shahada hiyo ya uzamivu? Ni muhimu hii iwekwe wazi ili nasi skeptics tumpe heshima yake.
 
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2010
Messages
2,038
Likes
745
Points
280
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2010
2,038 745 280
Ni mtazamo tu mkuu. Mimi binafsi, kwa jinsi nilivyotahayari enzi za akina Cheney/Rumsfeld, nakiri hoja hii ya Kamati ya Nobel imenichukua kiasi. Ingawa natambua huwezi kuibadilisha marekani toka kwenye mlengo wake halisi.
 
M

Mzeegadi

Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
16
Likes
0
Points
0
M

Mzeegadi

Member
Joined Apr 6, 2009
16 0 0
Angalau hata Kikwete wanampa baada ya kukaa madarakani miaka zaidi ya minne. Obama alipewa wakati hata mwaka hajafikisha. Kumbuka aliteuliwa mwezi wa pili baada tu ya kula kiapo.....vichekesho mtupu
Kwani wanampa mtu kwa kukaa madarakani au kwa kufanya kitu cha ziada kama kiongozi?
 
PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2008
Messages
930
Likes
103
Points
45
PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2008
930 103 45
Baada ya hiyo PHD watampa tena nini ? maana yeye na serikali yake yote wapenda vya kupewa tu!
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,136
Likes
574
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,136 574 280
Hongera Sindbad kwa kupata PHD ya 2...
 

Forum statistics

Threads 1,214,255
Members 462,617
Posts 28,506,917