Jk apata 27% ya kura zote zilizopigwa huku wapinzani wakipata 15%.(lipumba)


TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Mgombea wa uraisi kupitia cuf profesa ibrahimu lipumba amemwambia rais mteule jk ya kwamba ni haibu kwa rais kupata kwa asilimia 27% ya kula zilizopigwa.na kumshauri lazima serikali yake ikae chini na kuangalia tatizo ni nini.watu walienda kupiga kula ni 42% ya wapigakura waliojiandikisha.
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Mgombea wa uraisi kupitia cuf profesa ibrahimu lipumba amemwambia rais mteule jk ya kwamba ni haibu kwa rais kupata kwa asilimia 27% ya kula zilizopigwa.na kumshauri lazima serikali yake ikae chini na kuangalia tatizo ni nini.watu walienda kupiga kula ni 42% ya wapigakura waliojiandikisha.
Alafu wanakenua meno kwa ushindi waliopewa na NEC
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,003
Likes
1,443
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,003 1,443 280
Profesa kama msomi yeyote na mwenye kuitakia nchi mambo mema lazima aseme na awafikishie ujumbe. Tukumbuke kwamba hii ni Tanzania ya Watanzania na si ya CCM, Chadema, CUF, NCCR, TLP n.k. tukishalijua hilo basi, twapaswa kuheshimu na kukubali mamlaka yaliyo juu yetu huku tukiwa na mpango mkakati wa maana sio siasa za kukurupuka.:smile-big:
 

Forum statistics

Threads 1,236,308
Members 475,050
Posts 29,253,663