Jk aoga matusi na dhihaka katika status yake facebook kuhusu miaka 50 na amani yetu


Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
35
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 35 45
Katika status yake leo hii facebook, mhe, ameongelea kuhusu kuwa na makabila na imani tofaut za dini lakini bado tunaishi kindugu hivyo anasema ni kitu kimojawapo cha kujivunia katika miaka 50 ya uhuru, tatizo limejitokeza baada ya kuandika status kwa kithungu,kutojibu maoni ya watu,ugum wa maisha na picha aliyopiga na 50 cent. Natumia mobile mwenye uwezo wa ku attach yale maoni toka fb asaidie, nawasilisha.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Likes
4,664
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 4,664 280
Nimefungua hii thread nione JK alioga hayo matusi na dhihaka kumbe na wewe unaomba kwa wengine wakuwekee hayo matusi

Kweli JF ni uwanja wa fujo kila mtu nafujo zake! Haya tusubiri
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
35
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 35 45
Nimefungua hii thread nione JK alioga hayo matusi na dhihaka kumbe na wewe unaomba kwa wengine wakuwekee hayo mtusi

Kweli JF ni uwanja wa fujo kila mtu nafujo zake! Haya subiri watakuja kukuwekea
maisha yako ya tabu sana ritz, unahangaika kumwekea oxygen maiti!
 
Ngofilo

Ngofilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
214
Likes
10
Points
35
Ngofilo

Ngofilo

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
214 10 35
Mkuu wa nchi na 50 cent,twafaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,288
Likes
2,004
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,288 2,004 280
Hahahaha... Hivi weye unadhani jk anamuda wa kupoteza facebook!...???! Huyo obvious ni mtu kaamua kutumia jina la jk!.. Hata mimi naweza nikaamuwa na kutengeneza id nikaipa jina jk...
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
35
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 35 45
Hahahaha... Hivi weye unadhani jk anamuda wa kupoteza facebook!...???! Huyo obvious ni mtu kaamua kutumia jina la jk!.. Hata mimi naweza nikaamuwa na kutengeneza id nikaipa jina jk...
mkuu ile ni official social network account sababu hata picha za DICOTA na mikutano yote anayoifanya hutumia account ile kupost status zake ila leo watu wamemtolea uvivu.
 
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Likes
64
Points
145
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 64 145
Hii ndio part ya majibu tka kwa wachangiaji kwenye page yake


  • 70515_100001907725265_4736893_q.jpg
    Abdallah Awadh God blessing our country 4 being peacfully,unity and cooperation2 hours ago · Like

  • 274950_100000933431814_1443404414_q.jpg
    Andrew Mushai that is something we can be proud of but all thanks to Lord cause what He has gevin us is not what other have all the way to 50 years of independent2 hours ago · Like

  • 274018_100001559366850_1689005395_q.jpg
    Augustine Modest Nyami Mr. Prisident we proud and now we are going to be in one tribe its luck!2 hours ago · Like

  • 273463_100001253011964_1808540556_q.jpg
    Berious Nyasebwa But why few are enjoyn the national cake and majority are ignored2 hours ago · Like

  • 275526_1061924793_562190512_q.jpg
    Aggie Ndalahwa Maisha magumu , njaa kali , sukari juu , umeme hakuna , petrol juu , sisi wa nani ? Hela haikai vitu gharama . Kweli ndo ahadi ulotupa maisha bora hii kwa kila mtanzania ? Think about it . Inauma sana kwakweli2 hours ago · Like · 7 people

  • 276280_100001074687634_1822973576_q.jpg
    De Kleinson Kim Proud of stupid and humilation moments from your friends? Proud of your trip to take a snap with 50 cent? Proud of you selling our land in national parks to arabs only coz of few USD and suits? Proud of having a president who is less concerned with our problems? Proud of your party which tend to devide us? Shame upon your face hounorable!2 hours ago · Like · 4 people

  • 274511_515336798_3629247_q.jpg
    Ali Dewji The trigger word being 'survived'..we have survived, where we should have FLOURISHED. That in itself is a failure which needs to be addressed. Happy 50th and here's hoping that the next 50 will conclude with better utilisation of our vast resources.

 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
35
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 35 45
Ritz ndo ujue sio JF tu, ndo waliomchoka na vituko vyake, kila social network inamponda, sa inabid uwende na kule ukamtetee,la sivyo nepi nepi atakufukuza kaz km FF.
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
56
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 56 145
Kweli watu wamemchoka Jk.
 
The Dude

The Dude

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
982
Likes
23
Points
35
The Dude

The Dude

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
982 23 35
Ni vema kaambiwa ukweli maana tusijipofushe kana kwamba hali ni shwari wakati nchi imeenda mrama..mi kwa mfano hili la umeme nina khasira mpk basiiii
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
35
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 35 45
ha ha ha! Kaamua Kuifuta ile status kudadadek, ujumbe ushamfikia, akae akijua we are tired of his nonsense. Ye kucheka cheka tu. Na subir vyuo vifunguliwe km waandamizi wake wanampa matakwimu na kupongezana na mivinyo ndo atajua ukwel pale ambapo vyuo vyote nchini vitakapogoma! Wajiandae kuwatupia zigo la lawama CDM,maana ndo zao.
 
The Dude

The Dude

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
982
Likes
23
Points
35
The Dude

The Dude

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
982 23 35
ha ha ha! Kaamua Kuifuta ile status kudadadek, ujumbe ushamfikia, akae akijua we are tired of his nonsense. Ye kucheka cheka tu. Na subir vyuo vifunguliwe km waandamizi wake wanampa matakwimu na kupongezana na mivinyo ndo atajua ukwel pale ambapo vyuo vyote nchini vitakapogoma! Wajiandae kuwatupia zigo la lawama CDM,maana ndo zao.
Wanasemaga a drowning man will clutch a straw..so sishangai sana wao kusema kila kitu chadema
 
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
1,704
Likes
8
Points
0
Age
65
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
1,704 8 0
Mkuu wa nchi na 50 cent,twafaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!! View attachment 37820
Aibu iliyoje,raisi wetu na mhuni wa mtaani,huku kwa ujinga wake akijiona kaula.Loo,noma sana.Si ajabu alikuwa naye kwenye disco,maana jamaa kwa starehe huyo noma.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
109
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 109 160
ha ha ha! Kaamua Kuifuta ile status kudadadek, ujumbe ushamfikia, akae akijua we are tired of his nonsense. Ye kucheka cheka tu. Na subir vyuo vifunguliwe km waandamizi wake wanampa matakwimu na kupongezana na mivinyo ndo atajua ukwel pale ambapo vyuo vyote nchini vitakapogoma! Wajiandae kuwatupia zigo la lawama CDM,maana ndo zao.
Muziki wa wanafunzi wa vyuo vya elimu ya juu hajawahi kuumudu tangu ameingia magogoni 2005. Sasa mwaka huu bodi ya mikopo imetoa mikopo kwa watu wachache kuliko hata mwaka jana, huo mtanange unaokuja sipati picha.


Lakini kama kawaida ya jk atanyamaza kimya kama haoni wala kusikia na kumuachia homeboy wake kawambwa na safari za nje zitaongezeka.
 
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
2,147
Likes
32
Points
145
Age
35
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
2,147 32 145
What wrong goin on
 

Forum statistics

Threads 1,213,312
Members 462,055
Posts 28,473,815