JK angeongoza kabla ya Mkapa tungekuwa wapi??


Mpelijr

Mpelijr

Member
Joined
May 17, 2010
Messages
89
Likes
12
Points
15
Mpelijr

Mpelijr

Member
Joined May 17, 2010
89 12 15
Nilikuwa natafakari last time...jk angeweza kuwa raisi mwaka 1995 kama mwl. asingewazuia na kuwaambia kikwete na kundi lake kuwa bado hawajakomaa kua viongozi wa nchi...lakini je mustakabali wa nchi yetu ungekuwaje kama jk angeupata uraisi kabla ya mkapa?
 
B

Bongemzito

Senior Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
163
Likes
3
Points
0
B

Bongemzito

Senior Member
Joined Nov 5, 2010
163 3 0
Dah ingekuwa ni balaa tupu,kuongoza nchi sio mchezo..
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,224
Likes
7,041
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,224 7,041 280
Angeanguka zaidi hadharani...BABU SEYA angekuwa huru...EL angekuwa Rais 2005-2015
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Bora Mkapa angekuja baada ya huyu mkwere na bongo ingekwenda mbele kuliko tunavyozidi kurudi nyuma ndo tunazidi kwenda miaka ya tisini mwanzoni!
 
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,337
Likes
141
Points
160
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,337 141 160
Tufwile nyambala
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,245
Likes
30,524
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,245 30,524 280
Tungekuwa kama Somalia
 
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
936
Likes
59
Points
45
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
936 59 45
Ingekuwa afadhali kwani mkapa angesafisha huu utumbo wake katika hiki kipindi cha miaka mitano. Sipati picha kama EL akichukua 2015 tumekwishaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.
 
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
872
Likes
5
Points
0
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
872 5 0
Kikwete angeliukwaa urais 1995 kiwango cha ufisadi Tanzania kingelikuwa chini. Iliitaji ujeuri wa mtu kama BWM kubomoa kila jema aliloacha Baba wa taifa. JK hasingelikuwa na ubavu huo. Dhambi kubwa aliyofanya BWM ni kutupilia mbali dhana ya kuwa cheo kilikuwa ni dhamana na kwamba mtu alikuwa aruhusiwi kutumia cheo chake kwa manufaa yake, na badala yake akaanzisha dhana mpya kwamba mtu anakula kulingana na urefu wa kamba yake. Ni dhana hiyo iliyohalalisha wakubwa kujiuzia mashirika na majumba ya umma kwa bei poa, ni dhana hiyo inayowawezesha kuchota fedha za umma wapendavyo, ni dhana hiyo iliyowawezesha kujipangia mishahara na marupurupu ya kutisha n.k. Kwa upande mwingine BWM angeliukosa urais 1995 ndiyo ilikuwa basi, kwani bila ya kubebwa na Baba wa Taifa hasingelifika kokote.
 
A

Aikaotana

Senior Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
199
Likes
0
Points
0
A

Aikaotana

Senior Member
Joined Nov 11, 2010
199 0 0
WIZI WA EPA UNGEGUNDULIKA MAPEMA
MIKATABA YA MADINI INGENUFAISHA TAIFA
TAASISI NA MASHIRIKA YA UMMA YASINGEUZWA KWA BEI YA KUTUPA E.g NBC
NDEGE YA RAISI NA RADA VISINGENUNULIWA na WABINAFSI WACHACHE KUPATA 20PC ZAO.
RASILIMALIMALI KIBAO ZA NCHI HII ZISINGEUZWA
UJAMBAZI USINGEKUEWEPO KTK KIWANGO ULICHOFIKA WAKATI WA MKAPA
MAUWAJI YA RAIA YANAYOFANYWA NA SERIKALI KWA AMRI YA MAPADRI WA KATOLIKI YASINGEKUWEPO, REF mWEMBECHAI NA PEMBA
UHURU WA VYOMBO VYA HABARI UNGESHAMIRI NA JF INGEASISIWA MAPEMA ZAIDI
TANZANIA ISINGETOA WAKIMBIZI KUJIHIFADHI NCHI JIRANI N.K
 
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
524
Likes
66
Points
45
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
524 66 45
wizi wa epa ungegundulika mapema
mikataba ya madini ingenufaisha taifa
taasisi na mashirika ya umma yasingeuzwa kwa bei ya kutupa e.g nbc
ndege ya raisi na rada visingenunuliwa na wabinafsi wachache kupata 20pc zao.
rasilimalimali kibao za nchi hii zisingeuzwa
ujambazi usingekuewepo ktk kiwango ulichofika wakati wa mkapa
mauwaji ya raia yanayofanywa na serikali kwa amri ya mapadri wa katoliki yasingekuwepo, ref mwembechai na pemba
uhuru wa vyombo vya habari ungeshamiri na jf ingeasisiwa mapema zaidi
tanzania isingetoa wakimbizi kujihifadhi nchi jirani n.k
crap
 
kekuwetu

kekuwetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
327
Likes
9
Points
35
kekuwetu

kekuwetu

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
327 9 35
ingekuwa mbaya sana, Mkapa aliikuta nchi ikiwa mbaya sana kiuchumi, sasa huyu angepata sahani hilo tupo angelibomoa, yaani angeuza kwa fujo maliasili, sipati picha, huyu tulimchangua tu kwa sura na si utendaji. NAJUTA KUMPA KURA YANGU MWAKA 2005
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
Should have never been a president at any time in our history;time is not an issue, it is a person, so JK wa 1995 wont be different from the one we have now, same woe same woe
 
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,404
Likes
437
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,404 437 180
Tungekuwa na maumivu ya hali ya juu na CCM ingepata stroke ya kuchomolewa madarakani!!
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Kwanza serikali ingekuwa imeshafilisika. Kumbuka Mkapa alikuta treasury ikiwa tupu na akaanzisha zoezi la kukusanya kodi, TRA. Mkwere asingekuwa na hiyo akili, angejaribu kuendeleza yale yale aliyoyafanya Mwinyi na tungekuwa tumeshafanana kama Bangladesh vile, kama siyo Somalia.
 
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2008
Messages
4,820
Likes
336
Points
180
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2008
4,820 336 180
Kwanza serikali ingekuwa imeshafilisika. Kumbuka Mkapa alikuta treasury ikiwa tupu na akaanzisha zoezi la kukusanya kodi, TRA. Mkwere asingekuwa na hiyo akili, angejaribu kuendeleza yale yale aliyoyafanya Mwinyi na tungekuwa tumeshafanana kama Bangladesh vile, kama siyo Somalia.
Correction, Bangladesh ni hile ya zamani. Kwa sasa wanafanya vizuri kiuchumi.
 
Mpelijr

Mpelijr

Member
Joined
May 17, 2010
Messages
89
Likes
12
Points
15
Mpelijr

Mpelijr

Member
Joined May 17, 2010
89 12 15
Should have never been a president at any time in our history;time is not an issue, it is a person, so JK wa 1995 wont be different from the one we have now, same woe same woe
that is the exact thought that came to my mind..its the person and i wondered ...where could we be?
 
Mpelijr

Mpelijr

Member
Joined
May 17, 2010
Messages
89
Likes
12
Points
15
Mpelijr

Mpelijr

Member
Joined May 17, 2010
89 12 15
ingekuwa mbaya sana, Mkapa aliikuta nchi ikiwa mbaya sana kiuchumi, sasa huyu angepata sahani hilo tupo angelibomoa, yaani angeuza kwa fujo maliasili, sipati picha, huyu tulimchangua tu kwa sura na si utendaji. NAJUTA KUMPA KURA YANGU MWAKA 2005
Siyo wewe tu ndugu yangu....ni wewe na watanzania wapatao milioni 20.....tulidanganywa na propaganda ya raisi kijana na siyo raisi mtendaji!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,766
Members 474,742
Posts 29,234,444