JK anaogopa nini kufuta kesi za Mramba na Mwakalebela? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK anaogopa nini kufuta kesi za Mramba na Mwakalebela?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Sep 24, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Nauliza: Kutokana na yaliyojiri hivi karibuni -- hasa kile kiwewe kilichompata mgombea urais wa CCM kutokana na wimbi kali la nguvu za Dr Slaa -- kwanini mgombea huyo asiamuru kufutwa kwa kesi za Mramba, Mwakalebela na vigogo wengine wa chama hicho weanaokabiliwa na kesi mahakamani?

    Kila mtu ameona ujasiri mkubwa aliofanya Rais Kikwete katika kuvunja maadili (ethics) kwa kuwanadi Mramba na Mwakalebela kwa kuwaambia wasitishike na lolote -- hatua ambayo wengi wanatafsiri kwamba kesi zinazowakabili si chochote au lolote, kwa nini asifupishe tu mambo na kuwafutia kesi sasa hivi, kuliko kuwafanyia Watz geresha kubwa? Anaogopa nini kufanya hivyo sasa hivi?

    Kila mtu anajua huko mbeleni kesi hizi ama zitafutwa, au washitakiwa watashinda (kutokana na "matamshi ya JK"), au watasemehewa muda si mrefu baada ya kutiwa hatiani.

    Uwezo anao. Katiba inamruhusu, anangoja nini? Anaogopa nini kuvunja maadili mengine katika haha zake za kutaka kumpiku mpinzani wake?
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nashangaa kwa nini hafuti hizo kesi. Anatugeresha tu hapa!
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Amechanganyikiwa!
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Mafisadi wanahaha ili arudi naye kwa kuwa anapenda kuendelea kupanga Ikulu yuko tayari kusema, kutenda lolote kuwatimizia, hata kama ni kukiukwa maadili au kuvunja Katiba. JK ni kiongozi wa ajabu kweli kweli nchi hii imekuwa na bahati mbaya kupata.
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Sep 25, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,091
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Sheikh Yahya alitabiri kuwa 2005 ataingia Ikulu Rais mwanamke, alipoingia JK akaja kudai eti "JK ana sura ya kike!" Kwenye kampeni anauza sura tu si vinginevyo!
     
  6. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #6
    Sep 25, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Anhhh! Labda alikua anamaanisha MAmA SALMA, Maana kwa sasa ndo Presidaa, Private chopper, V8 za kutosha full ulinzi. Da kazi kwelikweli.
     
  7. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2010
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    mtu ana kesi ya Rushwa akipanda jukwaani anatetea rushwa leo hii anapanda jukwaani anamuita mtu mwenye kesi ya rushwa anamkumbatia jukwaani yaani anakumbatia rushwa
    kweli jk msanii

    Halafu unaniambia nimpe huyu JK kuRa yangu sidanganyiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiikiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii hattta kidogo


    Nafikiri CCM waanzishe chuo cha rushwa maana CCM bila rushwa haiwezekani
     
Loading...