JK anakacha midahalo kwa sababu ya ratiba lakini mechi Mmmh | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK anakacha midahalo kwa sababu ya ratiba lakini mechi Mmmh

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Masauni, Oct 9, 2010.

  1. M

    Masauni JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli mambo yanayofanywa na Kikwete na CCM yake yanazidi kunichefua sana. Nakumbuka huyu JK kupitia kinana walisema hawawezi kushiriki midahalo kwa sababu ya ratiba yao imejaa mpaka siku ya mwisho wa kampeni. Mashabiki wa CCM walishangilia kama kawaida yao. Huyu huyu jamaa tumeona akijialika kwenye sherehe ya walimu, na sasa eti mgeni rasmi kwenye mechi ya TZ and Moroco, Je, muda umepatikana wapi. Je, kipi bora kati ya hayo na kufanyiwa 'interview' na watazania ambao unawaomba kazi tena kwa nguvu kubwa?. JK kuna uovu mkubwa sana ambao hataki uanikwe wakati wa mdahalo.Kama alivyosema mwezangu katika thread yake inakuwaje unaomba kazi, mwajiri anakwambia nikufanyie interview wewe unakataa! Kama watanzania tungekuwa serious hii nadhani ni sababu tosha yakumnyima kura. Lakini CCM inaona kila Mtanzania ni mjinga, ni mtu wa kudanganywa na kudanganyika! WATANZANIA TUSIKUBARI UPUMBAVU HUU WA KUDANGANYWA KAMA WATOTO WADOGO.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,810
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Mungu anaona kaka. Mungu siyo mwanadamu.

    Timu imelala mbele yake.
     
  3. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kudos, point kuliko maelezo
     
  4. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,935
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    katutia nuksi, tungeshinda hii mechi ila yeye ndio kaharibu na ulinzi wake uio onekana ulikuwa unawasaidia wamoroco
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Oct 9, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,096
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Rais wetu haelewi yapi ya msingi, alifikiri angetumia mechi kama jukwaa la kampeni, mh!
     
  6. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    .
    Hiyo ni is.hara kwake jinsi atakavyolala kwa Doctor Slaa kwenye uchaguzi huu.
     
  7. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2010
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Jamani kilichonikera zaidi Jana ni pamoja na ccm kugawa vipeperushi vikimsifia nakumuelezea huyo mgonjwa Wa kuanguka kwamba ni mpenda michezo hivyo bac tumchague ,
    wengine tulienda kuangalia mechi sio kampeni za uchaguzi
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,057
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Sijawahi kuona rais mwenye kaki za kunguni Kama Huyu jk
     
  9. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 4,127
    Likes Received: 2,359
    Trophy Points: 280
    ...which backfired.
    Nilikuwa naiangalia mechi kupitia super sport JK alivokuwa anaingia alipunga mkono, wakati huo huo a section of the crowd kwenye stands ikaonyeshwa kwenye screen. Sikuona hata mtu mmoja kupunga mkono back! Ni tofauti na mechi za nyuma za jinsi hii.
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    sasa timu imefungwa mbele yake.
    hivi nilimwona KIBONDE anamkabidhi jezi ya timu ya Morocco, hii ina maana alikuwa anaipigia chapuo Morocco ishinde au nini?.... kwa kweli ile picha ilinikera ila nikafunga bakuli langu
     
  11. P

    Paul S.S Verified User

    #11
    Oct 10, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,914
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Mkuu Masauni hizo sehemu anazokwenda muheshimiwa ni sehemu ya kampeni, kampeni haiishiii kwenye mikutano ya kampeni na midahalo tu
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    juzi alikuwa kwenye birthday pale clauz fm.............akiserebuka
     
  13. K

    King kingo JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 401
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Mkuu Jana alikuja uwanjani kufanya kampeni, maana tuligaiwa Vipeperushi vya kuchagua CCM na Kikwete hahahah wakati tunagaiwa tu na goli likafungwa kweli wamebanwa pabaya mwaka huu...
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mumeshau kuwa alijiarika kule SOngea kwenye sherehe ya walimu
     
  15. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4,015
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    yani ana vijishughuli viiiiingi visivyo na nyuma wala mbele
     
  16. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ndio maana nyimbo za taifa zikapotea... Ha ha ha haaaaa... Zikapigwa kipindi cha pili kilipotaka kuanza!!! Na bora tulipigwa kamoja... Maana angeipeleka katika kampeni zake Bwa ha ha ha ha haaaaa...
     
Loading...