JK ana kila sababu kubeba lawama kwa jimbo la Nyamagana


A

Ainekisha

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
0
A

Ainekisha

Member
Joined Nov 1, 2010
10 0 0
This is very shame haiwezekani kwa jimbo la Nyamagana akaacha majukumu ya msingi kuja mwanza kulazimisha matokeo yatangazwe ndivyo sivyo kwa kutumia rasilimali za watanzania, kuna nini jimbo la nyamagana mpaka kusababisha uvunjifu wa amani ????? wote walikuwa hapa wote JK,Kinana,na Makamba wakimhaidi Wenje Ukuu wa wa wilaya na milioni 700 kwa nchi maskini ya tz kweli????!!!!!! sasa nadhani jimbo la Nyamagana ni zaidi IKULU ya magogoni
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,896
Likes
496
Points
180
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,896 496 180
This is very shame haiwezekani kwa jimbo la Nyamagana akaacha majukumu ya msingi kuja mwanza kulazimisha matokeo yatangazwe ndivyo sivyo kwa kutumia rasilimali za watanzania, kuna nini jimbo la nyamagana mpaka kusababisha uvunjifu wa amani ????? wote walikuwa hapa wote JK,Kinana,na Makamba wakimhaidi Wenje Ukuu wa wa wilaya na milioni 700 kwa nchi maskini ya tz kweli????!!!!!! sasa nadhani jimbo la Nyamagana ni zaidi IKULU ya magogoni
Kama ni kweli kwamba JK, Kinana na Makamba walimwahidi Wenje Ukuu wa wa wilaya na milioni 700; basi hali inatisha, ila nashauri tuichukulie hii kwa sasa kwamba ni tetesi. Hata hivyo tusubiri Wenje mwenyewe au uongozi wa Chadenma utoe tamko rasmi kuhusu haya ndipo twaweza kuamini; na hapo ndipo tutajua kama CCM ilitaka kutoa rushwa au hapana!!
 
Amigo

Amigo

Senior Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
150
Likes
1
Points
35
Amigo

Amigo

Senior Member
Joined Mar 7, 2009
150 1 35
Nyamagana kuna mapato sana jamani ndo maana walikua wanaligombania sana, so mimi sionii cha ajabu kwa CCM kulipigania hilo jimbo kwani katika majimbo ambayo yana ingiza kipato nao limo pia katika kufanya deal zao za kifisadi ziwe zina pita vizuri.
 
S

Samuel A K

Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
45
Likes
0
Points
13
S

Samuel A K

Member
Joined Mar 31, 2009
45 0 13
utaumwa mbu bure kwa kusubiri evidence, habari ndo hiyo kwa Nyamagana, ahadi zinatolewa kwa siri kubwa mno hata huwezi kurekodi kwa kutumia simu yako maana unalindwa hasa, wakifahamu kosa moja inaweza kuwa kashfa kubwa mno
 
M

mambo ya pwani

New Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
3
Likes
0
Points
0
M

mambo ya pwani

New Member
Joined Nov 3, 2010
3 0 0
hizi kashfa sas zimezidi, mbona inonekana ni za CCM pekee, hapa Arusha , inasemekana , lowasa alikuja ampe lema mkwanja aishie, lakini akachomoa, cha ajabu mitrani wafuasi wa lema wanakiri kuwa huyu dogo yupo for money ila angepokea kwa sasa wangemuua wanavyodai na kitisho hicho ndio kimemuogopesha, hata 2005 alipewa m mia kadhaa akaachia jimbo, nimefanya utafiti nikagunda ni kweli, maana nilionana na felix mrema , ktk coner moja akaniambia hiyo ni kweli 2005 walimpa jamaa mkwanja, baada ya habari hizi nikasema hamna mabadiliko, coz anayepinga ufisadi kumbe naye ni fisadi, nimeconcludi kuwa watanzania hatuchagui viongozi bali chama, maana kunasehemu wamepita wabumge kwa ajili ya chama tu, tumeacha wabunge wazuri eti kisa ni CCM au Chadema, its a shame!!!!
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,928
Likes
19,607
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,928 19,607 280
Ccm ndio wenye mahubili ya chama kwanza mtu baadae, lakini vyama vingine makini huwa vinahubili, chaguwa mtu na sio chama. Shame on ccm.
 
Novatus

Novatus

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2007
Messages
331
Likes
2
Points
0
Novatus

Novatus

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2007
331 2 0
Siasa za kuchagua cham zinatuponza. Ushabiki tu bila kujali anayegombea ana uwezo au la tukiendelea hivi hata baada ya miaka 100 ya uhuru hatutakuwa hata na kiwanda cha kutengeneza sindao!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,250,855
Members 481,494
Posts 29,748,008