JK ameshafanya Tour ngapi hadi saivi toka aapishwe?

spencer

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
3,534
2,000
Kama kawaida naskia siku anatoka kimya kimya, kuna ajuaye ashaenda nchi ngapi ili nijue pengine ndani miezi 60(5 years) atakuwa amesafiri nje mara ngapi.:plane:
 

Bill

JF-Expert Member
Oct 5, 2007
6,512
2,000
Halafu mi napendeza tu, Membe ondolewe pale kwenye ile Wizara tuwe na RAIS atakayekuwa pia WAZIRI WA MAMBO YA NJE ili kupunguza gharama.
 

Proud Patriot

JF-Expert Member
Oct 13, 2010
220
195
Halafu mi napendeza tu, Membe ondolewe pale kwenye ile Wizara tuwe na RAIS atakayekuwa pia WAZIRI WA MAMBO YA NJE ili kupunguza gharama.

true dat, we mkareeee! bonge la idea manake safari za raisi zimemzidi waziri wa mambo ya nje,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom