Jk alichemka?

kibenya

JF-Expert Member
Nov 23, 2010
383
225
Eti wadau kurejeshwa kwa Magufuri miundo mbinu ina maana jk mwanzo alichemka kumpeleka mifugo na makazi au alipanga kumuua kisiasa na sasa ameshindwa ameamua kumrejesha pale palipo mpa jina kisias
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom