JK akumbusha juu ya mwaliko wa Papa kuja Tanzania


Status
Not open for further replies.
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Jana usiku sana hapa ugenini nilipata kuona kwenye news za tano Tanzania ITV. Ndipo nikamuona balozi wa Vatican Askofu mkuu sijui nani katinga Ikulu na salaam za Papa lakini pia alikuwa ana aga anaelekea Japan ambako ndiyo kituo chake kimya. Katika maongezi yale JK alimwambia amkumbushe Papa juu ya Mwaliko wa kuja Tanzania .

Wakaonyesha na mapicha JK na mama Salma wakiwa Vatican. I hope mwaliko huu hautapingwa na wenzetu ila nimeshangaa kwa Balozi yule kusema Tanzania imejaa amani wakati anayaona ya Igunga nk.
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,130
Likes
685
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,130 685 280
Jana usiku sana hapa ugenini nilipata kuona kwenye news za tano Tanzania ITV .Ndipo nikamuona balozi wa Vatican Askofu mkuu sijui nani katinga Ikulu na salaam za Papa lakini pia alikuwa ana aga anaelekea Japan ambako ndiyo kituo chake kimya .Katika maongezi yale JK alimwambia amkumbushe Papa juu ya Mwaliko wa kuja Tanzania .Wakaonyesha na mapicha JK na mama Salma wakiwa Vatican .I hope mwaliko huu hautapingwa na wenzetu ila nimeshangaa kwa Balozi yule kusema Tanzania imejaa amani wakati anayaona ya Igunga nk .
Kaka huwezi kubishana na mjinga mwisho wewe pia utaonekana mjinga.VATICAN wanajua walivyodhalilishwa na jk KUPITIA SLOGAN YA udini.Lakini Roman Catholic ni taasisi kubwa haiwezi kuhangaika na JK ukweli utajulikana baadae na itakuwa aibu yake.
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,472
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,472 280
JK aliidhalilisha Catholic sana tu. Hajui afanyalo. Katoliki ni taasisi kubwa duniani, yeye JK wa kupita tu. Miaka mnne imebaki aondoke. Ameikuta na ataiacha. Jk ameambiwa kuwa Tz ni ya amani na izidi kutunza amani yake, hapo ni kama kumkumbusha na kumuonya kwa tabia yake ya udini anayoileta.
 
gango2

gango2

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2011
Messages
1,428
Likes
706
Points
280
Age
28
gango2

gango2

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2011
1,428 706 280
teh teh kwani igunga kuna nini kaka au wewe kelele za siasa zinakufanya useme hakuna amani????? au wewe amani una - i- define vipi?
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,397
Likes
127
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,397 127 160
Kama Igunga kuna amani kwanini msomali alipanda na silaha-bastola jukwaani? Na je huyo Asiha wa Sumbawanga alipiga risasi za nini? Je hiyo migari ya polisi iliyojaza maji na mi-FFU mingi yote ya nini?hiyo amani unayoilewa wewe ni ipi?nani kakwambia Tanzania kuna amani?nchi haiwezi kuwa na amani wakati kila kona magamba yanatoa harufu-abominable smell.

Masaburi jamani kweli hayawezi kutumika kufikiri
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,674
Likes
2,020
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,674 2,020 280
Naona JK anataka kusababisha dunia ituone watu wa vurugu
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Karibu Papa TZ, wale wanaojifanya kimbelembele kwa Kikwete wakome. Hawajui kwamba nchi hii inaendeshwa na kanisa Katoliki? Njoo PAPA PAPA PAPA, njoo bongo. Uonane na Ustaadhi Mbukuzi, Sheikh Simba, Kundecha, Basaleh, Ponda na KILEMILE, kisha muamrishe Kikwete, “Hakuna mahakama ya kazi hapa…”
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,472
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,472 280
^ mcheki huyu jamaa analeta udini!
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
59
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 59 145
jk ni chaguo la Mungu
 
Nungunungu

Nungunungu

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2007
Messages
312
Likes
0
Points
0
Nungunungu

Nungunungu

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2007
312 0 0
..............I hope mwaliko huu hautapingwa na wenzetu ila nimeshangaa kwa Balozi yule kusema Tanzania imejaa amani wakati anayaona ya Igunga nk .
Mzee Shughuli Bwana umeshapona?
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
7
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 7 0
Jana usiku sana hapa ugenini nilipata kuona kwenye news za tano Tanzania ITV .Ndipo nikamuona balozi wa Vatican Askofu mkuu sijui nani katinga Ikulu na salaam za Papa lakini pia alikuwa ana aga anaelekea Japan ambako ndiyo kituo chake kimya .Katika maongezi yale JK alimwambia amkumbushe Papa juu ya Mwaliko wa kuja Tanzania .Wakaonyesha na mapicha JK na mama Salma wakiwa Vatican .I hope mwaliko huu hautapingwa na wenzetu ila nimeshangaa kwa Balozi yule kusema Tanzania imejaa amani wakati anayaona ya Igunga nk .
Balozi anaitwa Archbishop Joseph Chennoth. Ni raia wa India.

Anyway, KARIBU SANA TANZANIA KIONGOZI WA DUNIA.

 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Msomali ni LIMBUKENI TU YULE
Kama Igunga kuna amani kwanini msomali alipanda na silaha-bastola jukwaani?na je huyo Asiha wa Sumbawanga alipiga risasi za nini?je hiyo migari ya polisi iliyojaza maji na mi-FFU mingi yote ya nini?hiyo amani unayoilewa wewe ni ipi?nani kakwambia Tanzania kuna amani?nchi haiwezi kuwa na amani wakati kila kona magamba yanatoa harufu-abominable smell.
Masaburi jamani kweli hayawezi kutumika kufikiri
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Karibu Papa TZ, wale wanaojifanya kimbelembele kwa Kikwete wakome. Hawajui kwamba nchi hii inaendeshwa na kanisa Katoliki? Njoo PAPA PAPA PAPA, njoo bongo. Uonane na Ustaadhi Mbukuzi, Sheikh Simba, Kundecha, Basaleh, Ponda na KILEMILE, kisha muamrishe Kikwete, "Hakuna mahakama ya kazi hapa…"
Hawa wote ulio wataja kama Papa anakuja hapa hawatakuwa hata na nafasi ya kusema nao .Kumbuka yule jamaa ni Professoor na Kiongozi mkubwa mno Duniani .Hebu lete shule za hawa aliowataja kwanza tuone kama wanaweza kuongea lolote labda kupiga naye picha lakini si kufanya maongezi .
 
ERIC JOSEPH

ERIC JOSEPH

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
569
Likes
1
Points
35
Age
33
ERIC JOSEPH

ERIC JOSEPH

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
569 1 35
Jk kama kiongoz wa nchi ana sehemu yake.ila yeye hana chochote mana huyo papa ni mkubwa kuliko hata jk man ni rais wa nch na papa ni kiongoz wa dunia.nasikia hawa jama wana nguvu sana mana hawashindwi kitu
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,339
Likes
522
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,339 522 280
.............Upuuzi huu hautakiwi kwasasa Tanzania.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Kama Igunga kuna amani kwanini msomali alipanda na silaha-bastola jukwaani?na je huyo Asiha wa Sumbawanga alipiga risasi za nini?je hiyo migari ya polisi iliyojaza maji na mi-FFU mingi yote ya nini?hiyo amani unayoilewa wewe ni ipi?nani kakwambia Tanzania kuna amani?nchi haiwezi kuwa na amani wakati kila kona magamba yanatoa harufu-abominable smell.
Masaburi jamani kweli hayawezi kutumika kufikiri
Kama hakuna amani hama nchi yetu utuwachie wenyewe, ww waonekana kwanza sio raia !
 
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
1,704
Likes
10
Points
0
Age
65
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
1,704 10 0
Haka kajamaa sikapendi kutoka rohoni mwangu.Upapa kama instittution ndio uliopewa jukumu la kuunganisha dini zote na hatimaye kuwa na dini moja ya kishetani under the Anti-Christ.Pope Benedict is a 33 degree Freemason,atakuwa na lipi jema kwa Tanzania.
Jana usiku sana hapa ugenini nilipata kuona kwenye news za tano Tanzania ITV .Ndipo nikamuona balozi wa Vatican Askofu mkuu sijui nani katinga Ikulu na salaam za Papa lakini pia alikuwa ana aga anaelekea Japan ambako ndiyo kituo chake kimya .Katika maongezi yale JK alimwambia amkumbushe Papa juu ya Mwaliko wa kuja Tanzania .Wakaonyesha na mapicha JK na mama Salma wakiwa Vatican .I hope mwaliko huu hautapingwa na wenzetu ila nimeshangaa kwa Balozi yule kusema Tanzania imejaa amani wakati anayaona ya Igunga nk .
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,472
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,472 280
Haka kajamaa sikapendi kutoka rohoni mwangu.Upapa kama instittution ndio uliopewa jukumu la kuunganisha dini zote na hatimaye kuwa na dini moja ya kishetani under the Anti-Christ.Pope Benedict is a 33 degree Freemason,atakuwa na lipi jema kwa Tanzania.
acha uzushi wewe, duniani kanisa la katoliki ndilo la kwanza kupinga wanachama wake wasiwe freemason, ukiwa mwanachama wa freemason hautapokea komunyo, wala sakramenti yoyote na utatambuliwa kuwa ww sio mkatoliki. Hiyo degree ya 33 unafikiri kuipata ni hivihivi tu? Wenye degree hiyo wanafahamika. Obama mwenyewe hajaifikia! Nipe ushahidi kuwa papa ni mwanachama! Papa ni anti-freemason!
 
J

Julius Mziray

Member
Joined
Feb 27, 2009
Messages
27
Likes
0
Points
0
J

Julius Mziray

Member
Joined Feb 27, 2009
27 0 0
what is slogan ya udini unayomaanisha hapo maana unatuchanaganya sana sisi watanzania nadhani unaumia sana kuona rais ni muslamu kama ndivyo nadhani utaumia sana hadi utashikwa na madonda ya tumbo maana waislamu nao ni watz.NI VIZURI Unavyoandika jambo hapo hapa kwenye jf utoe ufafanuzi hasa pale unapogusa mambo ya dini na pia uelewe kuwa message yako inasomwa na watu wengi tena waliokwenda shule kwelikweli unlessotherwise ukae kimya
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,235,897
Members 474,861
Posts 29,239,768