JK achimba mkwara MAWAZIRI wapya..

mstahiki

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
310
Likes
3
Points
0

mstahiki

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
310 3 0
Nadhani mtakumbuka baada tu ya kuchaguliwa Urais alilihutubia Bunge..na kusema "tusije tukalaumiana baadae"...Habari nilizozipata zinasema kwenye hiki kikao ameonya na kuaasa wale wote ambao watakaozembea..na amewaambia wizara zao na kuwauliza kama wataweza..na kukazia kuwa kuboronga kazi zao sio tu kutavunja moyo wananchi bali kita icost chama ghalama kubwa sana maana wananchi wanamatumaini makuwa na serikali yao.

TEGENI SIKIO
 

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Kwa sasa niko dar,ila nitaelekea Dodoma,muda Mfupi baada ya Rais Kutangaza Baraza la Mawaziri kujua nini kitajiri katika Makatibu wakuu wa wizara,Mwansiasa yuko dodoma naamini atatupa Feedaback.

kwa source zangu,inaonekana kuna usiri mkubwa katika baraza la jipya la Mawaziri,na limechangiwa na kuanguka kwa Lowassa.

WAtu wote ambao wanatakiwa kuwa Mawaziri wapo na simu zao hazijazimwa,Nimeweza kuwasiliana na Mawaziri na manaibu waziri waliopita na wenyewe wanajidahi hawajui kama watabaki ila wanasema wanauhakika kuwamo.

kuna habari za jana jk kutea watu ambao si wabunge kuwa Mawaziri,ila habari hizi zilimshtua Jk na nasikia akaamua kubadili na atawapa madaraka Mengine ikiwamo Ukatibu Mkuu katika Wizara.
 

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,836
Likes
82
Points
145

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,836 82 145
Nadhani mtakumbuka baada tu ya kuchaguliwa Urais alilihutubia Bunge..na kusema "tusije tukalaumiana baadae"...Habari nilizozipata zinasema kwenye hiki kikao ameonya na kuaasa wale wote ambao watakaozembea..na amewaambia wizara zao na kuwauliza kama wataweza..na kukazia kuwa kuboronga kazi zao sio tu kutavunja moyo wananchi bali kita icost chama ghalama kubwa sana maana wananchi wanamatumaini makuwa na serikali yao.

TEGENI SIKIO
Msitahiki nadhani umeamua kutuvuruga sasa .Unketa habari zinazo fanana na hazina maana kwa kweli .JK anawachimbia mkwara mawaziri wapi ambao hajatangazwa ala kujulikana ? JK yuko kwenye conclave wewe umezipata wapi hizi habari?
Kumbuka tuko Dodoma only for that na hatupati kitu .Si vyema kuwapa watu hapa ukumbini wakati mgumu .Naomba afungiwe huyu mtu Mods please
 

FDR Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
249
Likes
4
Points
0

FDR Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
249 4 0
jamani acheni kujitungia habari humu ndani,hakuna mtu alieitwa ikulu ya chamwino kuwa ameteuliwa kuwa waziri.
KINACHOJIRI HUMU NDANI SASA NI KUPIGANA FIX ZA KIJINGAJINGA TU, JANA NILIHOJI NA LEO NIMEHOJI ILA MAJIBU YA WATU WETU WA KAZI HAYAKULENGA KUKIRI KUZIDIWA NA USIRI HUU , NADHANI TUSIPOTEZE MUDA KUKAA ONLINE HUMU WAKATI HAKUNA JIBU.

KIFO CHA WANAMATANDAO NI MWISHO WA LEAKAGE OF INFOS ZA WAKUU.
 

mwana siasa

Senior Member
Joined
Aug 28, 2007
Messages
119
Likes
1
Points
35

mwana siasa

Senior Member
Joined Aug 28, 2007
119 1 35
Jamani Naombeni Nitamke Nipo Dodoma, Toka Saa 2 Asubuhi Nimekuwa Nazunguka Zunguka Hapa Mjini,nimetumia Mafuta Ya Shiling 17000 Kuzunguka Mjini, Unaweza Ukaimagine Ni Mizunguko Ya Kiasi Gani Nilikuwa Nayo , Yote Hii Ni Katika Kutafuta Habari Hapa Na Pale.lakini Katika Kote Nilikozunguka Sijaona Mtu Yoyote Kuitwa Wala Kuwa Na Kikao.ila Kinachoendelea Hivi Sasa Ni Kuwa Jk Ana Kikao Cha Siri Na Viongozi Wakuu Wa Nchi(sio Mawaziri Wateule). So Namtaka Huyu Bwana Mstahiki Usitupotoshe Kwa Habari Zisizo Za Kweli.iweje Rais Awape Mwongozo Mawaziri Wake Kabla Hata Hajawateua??we Bwana Mstahiki Una Masihala Sana .hichi Kika O Kinafanyikia Wapi?na Saa Ngapi Kilifanyika?acha Mzaa Kabisa Bwana... Hii Jambo Forums Ni Sehemu Ambayo Inaheshimika Sana Hata Kwa Wakubwa Wenyewe
 

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,836
Likes
82
Points
145

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,836 82 145
Jamani Naombeni Nitamke Nipo Dodoma, Toka Saa 2 Asubuhi Nimekuwa Nazunguka Zunguka Hapa Mjini,nimetumia Mafuta Ya Shiling 17000 Kuzunguka Mjini, Unaweza Ukaimagine Ni Mizunguko Ya Kiasi Gani Nilikuwa Nayo , Yote Hii Ni Katika Kutafuta Habari Hapa Na Pale.lakini Katika Kote Nilikozunguka Sijaona Mtu Yoyote Kuitwa Wala Kuwa Na Kikao.ila Kinachoendelea Hivi Sasa Ni Kuwa Jk Ana Kikao Cha Siri Na Viongozi Wakuu Wa Nchi(sio Mawaziri Wateule). So Namtaka Huyu Bwana Mstahiki Usitupotoshe Kwa Habari Zisizo Za Kweli.iweje Rais Awape Mwongozo Mawaziri Wake Kabla Hata Hajawateua??we Bwana Mstahiki Una Masihala Sana .hichi Kika O Kinafanyikia Wapi?na Saa Ngapi Kilifanyika?acha Mzaa Kabisa Bwana... Hii Jambo Forums Ni Sehemu Ambayo Inaheshimika Sana Hata Kwa Wakubwa Wenyewe

Kama hutajali naomba tuonane uso kwa uso .Niko Dodoma pia .Huyu Msitahiki nadhani kachoka tu .
 

Single D

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
459
Likes
5
Points
35

Single D

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
459 5 35
Naona MSTAHIKI Umeamua kuwa MSHAIRI au kwa jina jingine tukuite MANJU.
Watu tunasubiri kusikia yaliyojiri,lakini umeamua kuwa stadi wa kutunga na kuimba nyimbo kuwa JK achimba mkwara,mara baraza limekutana kwa siri n.k

Haya endelea kutunga na kuimba wimbo wa baraza jipya la mawaziri
 

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,306
Likes
77
Points
145

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,306 77 145
Jamani Naombeni Nitamke Nipo Dodoma, Toka Saa 2 Asubuhi Nimekuwa Nazunguka Zunguka Hapa Mjini,nimetumia Mafuta Ya Shiling 17000 Kuzunguka Mjini, Unaweza Ukaimagine Ni Mizunguko Ya Kiasi Gani Nilikuwa Nayo , Yote Hii Ni Katika Kutafuta Habari Hapa Na Pale.lakini Katika Kote Nilikozunguka Sijaona Mtu Yoyote Kuitwa Wala Kuwa Na Kikao.ila Kinachoendelea Hivi Sasa Ni Kuwa Jk Ana Kikao Cha Siri Na Viongozi Wakuu Wa Nchi(sio Mawaziri Wateule). So Namtaka Huyu Bwana Mstahiki Usitupotoshe Kwa Habari Zisizo Za Kweli.iweje Rais Awape Mwongozo Mawaziri Wake Kabla Hata Hajawateua??we Bwana Mstahiki Una Masihala Sana .hichi Kika O Kinafanyikia Wapi?na Saa Ngapi Kilifanyika?acha Mzaa Kabisa Bwana... Hii Jambo Forums Ni Sehemu Ambayo Inaheshimika Sana Hata Kwa Wakubwa Wenyewe

Mkuu heshima mbeleee.... JF should and will always be reliable... huyu Mstahiki anapotosha jamii!!

Hatuko hapa kufanya masihara wala kutafuta sifa kwa watu...
 

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,437
Likes
383
Points
180

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,437 383 180
Kama hutajali naomba tuonane uso kwa uso .Niko Dodoma pia .Huyu Msitahiki nadhani kachoka tu .
We hiyo si vyema maana humu inatupasa tuaminiane kwa vyanzo vyetu na si nyuso zetu.
moderators naunga mkono kuwa Mstahiki atatuletea shida baadae kwani anaonesha ni mpishi mzuri wa habari zisizo na ukweli kama alivyo Asha. Afungiwe mpaka kesho jioni maana nina mashaka atatutibua tena jioni ya leo kuwa amefanya kikao na PM halafu pakawa hapatoshi hapa....
 

Forum statistics

Threads 1,203,566
Members 456,823
Posts 28,119,303