Jk aagiza kuwa hataki wabunge wa upinzani mkoa wa pwani


Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
zipo taarifa zinzoonyesha kuwa mgombea ubunge jimbo la kibaha mjini alishinda kwa kupata kura nyingi, lakini matokeo hayao yakabatilishwa kutokana na agizo la jk kuwa hataki hata jimbo moja la mkoa wa pwani.

Kabla ya hapo
msimamizi wa uchaguzi alimuita ofisini kwake mgombea ubunge wa chadema na kutaka kumpatia donge nono inasemekana akakataa; kuona hivyo ikabidi msimamizi wa uchaguzi huyo kumpigia jk ili apatae kuongea na mgombea huyo wa chadema lakini, mgombea huyo akakataa kuzungumza na jk; ndipo wakachukua uamuzi wa kutangaza matokeo tofauti na hali halisi.

Inabidi wapenda mabadiliko wote tuvalie njuga suala la mabadiliko ya katiba na kuwepo tume huru ya uchaguzi kama tulivyojipanga katika uchaguzi huu ili tuondokane na wasimamizi ambao ni watumishi wa serikali iliyoko madarakani kama vile wakurugenzi wa halmashauri
.
 
babayah67

babayah67

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2008
Messages
493
Likes
11
Points
35
babayah67

babayah67

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2008
493 11 35
zipo taarifa zinzoonyesha kuwa mgombea ubunge jimbo la kibaha mjini alishinda kwa kupata kura nyingi, lakini matokeo hayao yakabatilishwa kutokana na agizo la jk kuwa hataki hata jimbo moja la mkoa wa pwani.

Kabla ya hapo
msimamizi wa uchaguzi alimuita ofisini kwake mgombea ubunge wa chadema na kutaka kumpatia donge nono inasemekana akakataa; kuona hivyo ikabidi msimamizi wa uchaguzi huyo kumpigia jk ili apatae kuongea na mgombea huyo wa chadema lakini, mgombea huyo akakataa kuzungumza na jk; ndipo wakachukua uamuzi wa kutangaza matokeo tofauti na hali halisi.

Inabidi wapenda mabadiliko wote tuvalie njuga suala la mabadiliko ya katiba na kuwepo tume huru ya uchaguzi kama tulivyojipanga katika uchaguzi huu ili tuondokane na wasimamizi ambao ni watumishi wa serikali iliyoko madarakani kama vile wakurugenzi wa halmashauri
.
Mhh habari kama hizi zinatakiwa kuwa supported na Ushahidi, Cha msingi ni Chadema kuangalia mchakato mzimo wa utangazaji matokeo ulivyokuwa. Kama Chadema imeshinda, basi Ikikatwa rufaa yote yatakuwa wazi. Kumbuka yalotokea kwa Slaa uchaguzi ulopita.
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,157
Likes
4,014
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,157 4,014 280
mkwere naye!
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
mhh habari kama hizi zinatakiwa kuwa supported na ushahidi, cha msingi ni chadema kuangalia mchakato mzimo wa utangazaji matokeo ulivyokuwa. Kama chadema imeshinda, basi ikikatwa rufaa yote yatakuwa wazi. Kumbuka yalotokea kwa slaa uchaguzi ulopita.
habari nilizopata tayri mgombea anajitayarisha kufungua kesi mahakamani.
 
Comrade Mpayukaji

Comrade Mpayukaji

Senior Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
192
Likes
0
Points
33
Comrade Mpayukaji

Comrade Mpayukaji

Senior Member
Joined Sep 26, 2007
192 0 33
zipo taarifa zinzoonyesha kuwa mgombea ubunge jimbo la kibaha mjini alishinda kwa kupata kura nyingi, lakini matokeo hayao yakabatilishwa kutokana na agizo la jk kuwa hataki hata jimbo moja la mkoa wa pwani.

Kabla ya hapo
msimamizi wa uchaguzi alimuita ofisini kwake mgombea ubunge wa chadema na kutaka kumpatia donge nono inasemekana akakataa; kuona hivyo ikabidi msimamizi wa uchaguzi huyo kumpigia jk ili apatae kuongea na mgombea huyo wa chadema lakini, mgombea huyo akakataa kuzungumza na jk; ndipo wakachukua uamuzi wa kutangaza matokeo tofauti na hali halisi.

Inabidi wapenda mabadiliko wote tuvalie njuga suala la mabadiliko ya katiba na kuwepo tume huru ya uchaguzi kama tulivyojipanga katika uchaguzi huu ili tuondokane na wasimamizi ambao ni watumishi wa serikali iliyoko madarakani kama vile wakurugenzi wa halmashauri
.
Jamani huu ni upuuzi usio na kifani. Mpaka kieleweke!! Wakoloni weusi CCM!!!!!!!!!!!!!!!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
Kabla ya hapo msimamizi wa uchaguzi alimuita ofisini kwake mgombea ubunge wa chadema na kutaka kumpatia donge nono inasemekana akakataa; kuona hivyo ikabidi msimamizi wa uchaguzi huyo kumpigia jk ili apatae kuongea na mgombea huyo wa chadema lakini, mgombea huyo akakataa kuzungumza na jk; ndipo wakachukua uamuzi wa kutangaza matokeo tofauti na hali halisi.
Suala hili kama kuna ushahidi lazima liende mahakamani na haki itendeke......tusiwaachie CCM wakabadilisha matakwa ya wapigakura.wajifunze ya kuwa kuna gharama zake................................
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Kabla ya hapo msimamizi wa uchaguzi alimuita ofisini kwake mgombea ubunge wa chadema na kutaka kumpatia donge nono inasemekana akakataa; kuona hivyo ikabidi msimamizi wa uchaguzi huyo kumpigia jk ili apatae kuongea na mgombea huyo wa chadema lakini, mgombea huyo akakataa kuzungumza na jk; ndipo wakachukua uamuzi wa kutangaza matokeo tofauti na hali halisi.
This is too good to be true!
Hivi hawa jamaa ni manyang'au kiasi hiki?
JK anajipaka matope kiasi hiki?..alijua haitajulikana?


 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Kabla ya kuhangaika na mahakamama, naagiza huyo msimamizi wa uchaguzi 'ashughulikiwe' na vijana, ili iwe fundisho kwa wengine...
 
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
568
Likes
5
Points
35
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
568 5 35
lazima wapenda maendeleo tulione hili na kutoliacha liende! Tukomae mpaka lirudi kwetu
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Wao na pesa sisi na mungu, mungu yuko upande wetu
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
HuYO MSIMAMIZI WA UCHAGUZI INGEKUWA NI ARUSHA AU MWANZA ANGEWAJUA VIZURI WAPIGA KURA
 
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2007
Messages
1,200
Likes
253
Points
180
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2007
1,200 253 180
Kuanzia sasa mgombea yeyote wa UPINZANI akiitwa chemba na msimamizi wa uchaguzi ajimwage huko na vifaa vya kurecord hata simu zetu za mikononi zikitumiwa vizuri wataingia mkenge wenyewe
 
Amigo

Amigo

Senior Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
150
Likes
1
Points
35
Amigo

Amigo

Senior Member
Joined Mar 7, 2009
150 1 35
Mkuu wa kazi huyu jamaa wakipewa vijana wanaharakati wamshughulikie hata mahakamani hataweza kufika ataenda kuzikwa tu..
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
zipo taarifa zinzoonyesha kuwa mgombea ubunge jimbo la kibaha mjini alishinda kwa kupata kura nyingi, lakini matokeo hayao yakabatilishwa kutokana na agizo la jk kuwa hataki hata jimbo moja la mkoa wa pwani.

Kabla ya hapo
msimamizi wa uchaguzi alimuita ofisini kwake mgombea ubunge wa chadema na kutaka kumpatia donge nono inasemekana akakataa; kuona hivyo ikabidi msimamizi wa uchaguzi huyo kumpigia jk ili apatae kuongea na mgombea huyo wa chadema lakini, mgombea huyo akakataa kuzungumza na jk; ndipo wakachukua uamuzi wa kutangaza matokeo tofauti na hali halisi.

Inabidi wapenda mabadiliko wote tuvalie njuga suala la mabadiliko ya katiba na kuwepo tume huru ya uchaguzi kama tulivyojipanga katika uchaguzi huu ili tuondokane na wasimamizi ambao ni watumishi wa serikali iliyoko madarakani kama vile wakurugenzi wa halmashauri
.
mambo kama haya yametokea sehemu nyingi. Unajua kule ambako vyama vya upinzani vimeshinda, wakurugenzi wake wana taabu sana!! Maagizo kama hayo hutolewa kwa DEDs. Ili uchaguzi uwe huru na haki, lazima tume huru ya uchaguzi iwepo!!
 
M

Mantaleka

Senior Member
Joined
Dec 14, 2008
Messages
104
Likes
0
Points
0
M

Mantaleka

Senior Member
Joined Dec 14, 2008
104 0 0
Naunga mkono hawa wasimamizi wachakachuaji kama wanaogopa mabosi wao kuwanyima kazi basi wajue bosi wa mabosi wao ni wananchi hivyo wamuogope zaidi mwananchi, na kama hawajui huu ndiyo mwisho wao vijana wa sasa nina hakika hawata waacha wa-enjoy dhuluma hiyo hata kidogo na mbaya zaidi ni kuwa maisha yao yako hatarini, sijui kwa nini wanakuwa wajinga kiasi hiki, kuna wakurugenzi na wagombea sehemu nyingine nchini hapa walisalimu amri baada ya nyumba zao na familia zao kuwa hatarini sasa yote hii kwa faida ya nani:doh:
 
H

H6MohdH6

Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
43
Likes
0
Points
0
H

H6MohdH6

Member
Joined Oct 8, 2010
43 0 0
habari nilizopata tayri mgombea anajitayarisha kufungua kesi mahakamani.
Usidhani kuwa mahakimu hawapewi amri hivyo hivyo kama wanavyopewa NEC. Tatizo ni baadhi ya misingi ya utawala iliyojengwa tangu Uhuru ni mibaya kwa maendeleo na cha kwanza ni kuelewa hivyo. Kisha turekebishe. Hili la Tume ya Uchaguzi limeshaeleweka wazi wazi. Kwa hiyo kuelekeza nguvu zote katika kuubadilisha mfumo wa NEC ili utendaji wao usifungamane na upande wowote kuwe na kipaumbele katika ajenda za vyama vyote vya siasa na taasisi zote za jamii.
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Likes
9
Points
35
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 9 35
Kabla ya kuhangaika na mahakamama, naagiza huyo msimamizi wa uchaguzi 'ashughulikiwe' na vijana, ili iwe fundisho kwa wengine...
We mbona unapenda kuwasakizia VIJANA.
 

Forum statistics

Threads 1,251,868
Members 481,917
Posts 29,788,275