Jizuie, ukishindwa nitumie


Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
ah ah ah ah uncle huyu sasa anataka kuingia yy mwenyewe au?mbn kubwa sana?
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,372
Likes
1,299
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,372 1,299 280
Jamaa analo la KICHINA, ndo maana anatumia xxxxxxxxxtra large condom
 
B

blackpepper

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
382
Likes
2
Points
33
B

blackpepper

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
382 2 33
hicho ni chandarua cha hai punguzo
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
198
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 198 160
ama kweli dunia inamambo, ama ni yule jamaa wa Mbezi alie athirika na dawa ya kichina kisha jogoo wake akaongezeka ukubwa na kufikia uzito wa kilo 9 ?
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,290
Likes
2,042
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,290 2,042 280
hahahahaa! good advert men!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
801
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 801 280
hii naona unajiloweka mwenyewe ...mzima mzima
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,580
Likes
38,994
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,580 38,994 280
ama kweli dunia inamambo, ama ni yule jamaa wa mbezi alie athirika na dawa ya kichina kisha jogoo wake akaongezeka ukubwa na kufikia uzito wa kilo 9 ?
mbona hiyo sijaisikia?
 
Spear

Spear

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2008
Messages
510
Likes
7
Points
0
Spear

Spear

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2008
510 7 0
ah ah ah ah uncle huyu sasa anataka kuingia yy mwenyewe au?mbn kubwa sana?
Ukiona hivyo anajitayarisha kuingiza kichwa kizima kama simwili wote , baada ya kuingiza nanihino:confused:na nakugunduwa inaelea kama vile kata iliyotumbukizwa mtungini.
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Ubunifu wa hali ya juu kwa kweli
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,533
Likes
586
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,533 586 280
Wanaingiamo wote ndani, then inakuwa safe wakinaniii....
 
L

Lubaluka

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
497
Likes
5
Points
35
L

Lubaluka

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
497 5 35
Huyu jamaa anafunga chandarua kipya katoka kukinunua mtaa wa Congo !!!
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
38
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 38 0
Mapenzi ya siku hizi wala hata hayanogi.
Mapenzi tulifanya sana enzi zetu.
Mambo yalikuwa nyama mbichi tupu,
hamna kuweka kwenye foil paper.
 
Josh Michael

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,525
Likes
8
Points
135
Josh Michael

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,525 8 135
Itakupasa kujivaa wewe mwenyewe maana ni kubwa sana
 
Matope

Matope

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
568
Likes
30
Points
45
Matope

Matope

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
568 30 45
kaka dah hata me nimeshindwa kumuelewa jamaa sijui anataka kuvaa wapi ndo maana dada anataka kukimbia!
 

Forum statistics

Threads 1,250,869
Members 481,514
Posts 29,748,902