Jiulize hili..


M

Mtama

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
64
Likes
0
Points
0
M

Mtama

Member
Joined Nov 8, 2010
64 0 0
Hivi umewahi kujiuliza hasa maisha ni kitu gani?Au unaenda enda tu?Je maisha ni kusoma,kuoa/kuolewa,kupata watoto kuzeka kisha kufa??Au kuna kitu kingine kinatakiwa kufanywa ili kukamilisha kitu kinachoitwa maisha,mi naamini Mungu hajatuumba tuje kusoma,ndoa,watoto kisha kuzeeka na kufa,kuna kitu kingine zaidi tuwe tunajua au hatujui,wewe wasemaje?
 
M

Mgalatia

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2007
Messages
310
Likes
21
Points
35
M

Mgalatia

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2007
310 21 35
Mungu ametuumba binadamu kwa sababu ametupenda na amependa kutushirikisha upendo wake ili tumjue, tumpende, tumtumikie na mwisho wa maisha haya turudi kwake mbinguni.
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
Maisha ni historia yako yote , ulipo kuwa jana , ulipo leo na utakapokuwa kesho yote ni maisha. Usije jidanganya eti sijaanza maisha .maisha ya kiumbe chochote huanzia kinapoumbwa hadi kufa..
 
chiko

chiko

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
473
Likes
14
Points
35
chiko

chiko

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
473 14 35
Maisha ni GAME, baada ya game, Kuna kuulizwa ulichezaje!!!, mbona kucheza RAFU, mbona kacheza ***** *****, yoooote hayo uwe tayari kumjibu Maanani.
 
D

DR. Mlay

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
26
Likes
0
Points
3
D

DR. Mlay

Member
Joined Nov 8, 2010
26 0 3
Ebwana kweli MUNGU si mwadamu hata atuumbe bila sababu. Sababu ni moja tu ametuumba ilikuitenda na kuifuata kweli yake katika maisha yetu. Ila jaribu kutafakari maana hii ya maisha: MAISHA NI MTIRIRIKO WA SHIDA NA MATATIZO MENGI NA CHECHEMBE KIDOGO ZA BURUDANI.:smile-big:
 
Lasikoki

Lasikoki

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2010
Messages
642
Likes
4
Points
0
Lasikoki

Lasikoki

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2010
642 4 0
maisha ni kuishi and that's it...........let's not fear what we don't know or have prove of it.........:hippie:
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,994
Likes
1,306
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,994 1,306 280
Hivi umewahi kujiuliza hasa maisha ni kitu gani?Au unaenda enda tu?Je maisha ni kusoma,kuoa/kuolewa,kupata watoto kuzeka kisha kufa??Au kuna kitu kingine kinatakiwa kufanywa ili kukamilisha kitu kinachoitwa maisha,mi naamini Mungu hajatuumba tuje kusoma,ndoa,watoto kisha kuzeeka na kufa,kuna kitu kingine zaidi tuwe tunajua au hatujui,wewe wasemaje?

Swali lako ni zuri sana kama mtu atakaa chini na kujiuliza, maana binadamu pamoja na ugunduzi wake wa vitu vyote uvionavyo leo hii bado hajatumia hata robo ya uwezo wa akili yake katika kufikiri.Wengi wetu hata tuwe tumesoma kiasi gani tunakuwa tunafuata yale yaliyokwishafanywa na watu wengine ni kama vile tunakariri.Ni bora mwanadamu akakaa chini na kutafakari nini maana ya maisha na jinsi ya kuyaendeleza.
 
Mdau Mkuu

Mdau Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
236
Likes
26
Points
45
Mdau Mkuu

Mdau Mkuu

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
236 26 45
Ukiyafikiria hayo yote utakufa muda c wako bana
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,464
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,464 280
kweli sijui maisha ni nini mimi naishi tu ...... kwangu mimi maisha ni mafumbo.... leo nafumbua kesho ni siku nyingine....
 
H

Hemed Maronda

Senior Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
138
Likes
1
Points
0
H

Hemed Maronda

Senior Member
Joined Oct 27, 2010
138 1 0
Mungu hawezi kufanya kitu pasipo sababu kama tunafutata maelekezo katika Vitabu vyake Vitakatifu basi sababu kubwa ya sisi kuumbwa ni KUMUABUDU YEYE TU,kutokana na mapenzi makubwa ya Mungu kwa watu wake akaamua kutufanyia wepesi kwa kila jambo tufanyalo hivyo maisha ni KUABUDU MUNGU.
 

Forum statistics

Threads 1,237,587
Members 475,561
Posts 29,294,135