Jipatie dada wa kazi za ndani toka mikoa mbalimbali Tanzania kulingana na hitaji lako

MR. JERO

MR. JERO

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2014
Messages
274
Points
225
MR. JERO

MR. JERO

JF-Expert Member
Joined May 16, 2014
274 225
Bei zetu ni nafuu sana. Nikulingana na sehem alipotokea
 
lucas mobutu

lucas mobutu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
9,879
Points
2,000
lucas mobutu

lucas mobutu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2017
9,879 2,000
nataka house girl awe na umri wa miaka 18-20 mweupe itapendeza zaidi
 
Entreprenuare

Entreprenuare

Member
Joined
Aug 24, 2019
Messages
97
Points
125
Entreprenuare

Entreprenuare

Member
Joined Aug 24, 2019
97 125
Mimi ni bachelor, nataka house girl kutokea mkoa wa Tanga..

Naomba bei zenu, nipo seriously
 
sengobad

sengobad

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2017
Messages
2,097
Points
2,000
sengobad

sengobad

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2017
2,097 2,000
Siku nikikosana naye namrejesha kwenu au inakuwa vip au akitoroka nakuhamia kwingine hapo taratibu zinakuwaje
 

Forum statistics

Threads 1,334,618
Members 512,061
Posts 32,481,533
Top