Jinsi ya wanavyoripoti ajali za magari ya jeshi kinafiki; unaweza dhania Tanzania kuna sheria mbili huko barabarani

Jendahyeka 01

JF-Expert Member
Sep 3, 2017
214
250
kuna uzi nyuzi nyingine sio za kuchangia....... unaweza kujikuta pasipojulikana
Mi napita............
 

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Oct 28, 2018
7,145
2,000
Ni akili za kijinga sana eti polisi mmoja anapigwa na kijiji kizima, daaah kweli akili ni nywele
Hakuna polisi anaye muongopa mjeshi,ila kulikuwa na hii tabia ya wanajeshi wengi kwenye roli wanapiga trafiki 3 walio kwenye point. Sasa uoni kuwa wanajeshi ni dhaifu!! POLISI nao naona wameongeza nguvu, juzi nikitoe huko Dar nmeona kila point ya trafik ina askari 2 wenye silaha, I hope nikwaajili ya ulinzi ili mjeshi akizingua wammwage ubongo/wamtoe ngama.
 

Kirisongo

JF-Expert Member
Dec 6, 2012
6,764
2,000
Hapa ndipo ninapokumbuka maandishi ya George Orwell katika Kitabu chake Adhimu 'Animal Farm' Kiongozi wa Wanyama *Ngururuwe mmoja aitwaye Napoleon* alipowawekea wanyama sheria kwamba 'Wanyama wote ni sawa ila wengine ni sawa zaidi'
 

mkorinto

JF-Expert Member
Jun 11, 2014
25,061
2,000
Juzi traffic alikuwa ana simamisha magari na gari zote zilisimama, hafla kushoto ikatokeza gari ya jeshi na kupita. Yule traffic alijifanya kama hakuiona nikabaki kujiuliza yule dereva wa jeshi hajui sheria za barabarani. Na huyu traffic kwanini haku msimamisha yule dereva kwa kuvunja amri yake?.


Ndukiiiii
usidhani huyo traffic ni muoga sana hapana.sheria imeruhusu gari za dharula,na vyombo vya ulinzi kujiongeza barabarani kwa umakini,maana zina haraka zaidi muda wote.huwa zinavamia njia hata gari za tanesco mpaka miguuni kwa traffic na anairuhusu.

kimsingi tusilazimishe usawa,na wao wasipae sana maana bado ni binaadamu tu akikosea mahesabu kama hivi ndio basi tena,anakufa au anaua.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom