Jinsi ya kuweza kumiliki Shamba kihalali mkoa wa Dodoma


uduzungwa

uduzungwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
502
Likes
454
Points
80
uduzungwa

uduzungwa

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
502 454 80
Wana ndugu Salama.
Jinsi kichwa cha habari kinavyojieleza hapo juu. Mie ni mtumishi wa serikali nimehamiahuwa hapa mkoani dodoma kama miezi nane iliyopita. Sasa kale kasenti kangu ka uhamisho kilivyotoka nikajipatia Shamba lenye ukubwa kama hekta 5 Maeneo ya huku msalato.
Nimeuziwa na mwanakijiji wa hapahapa.
Nimeshamlipa hela yake yote.
Sasa ombi langu kwa wadau wenzangu ni kuwa nataka nijue zile process za kuweza kufuatilia ili niweze kupata hati ya hili Shamba mana nataka nijenge kibanda changu hapahapa.
Kwa wale wazoefu wa dodoma na maeneo mengine naomba nisaidie hapo nikamilishe huu umiliki wa hili shamba.

Naomba kuwasilisha.
 
Polycarp Isaya Urio

Polycarp Isaya Urio

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
2,008
Likes
632
Points
280
Age
48
Polycarp Isaya Urio

Polycarp Isaya Urio

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
2,008 632 280
Nenda CDA
 
kukudume2013

kukudume2013

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2013
Messages
1,495
Likes
305
Points
180
kukudume2013

kukudume2013

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2013
1,495 305 180
Bei gani hekari moja?na mimi nahitaji hekari tano mkuu maana naa mimi ni MtuMISHI km wewe
 
jingus

jingus

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
430
Likes
256
Points
80
jingus

jingus

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
430 256 80
Siku zote mnatangaziwa msinunue viwanja kwa kipindi hiki mpaka mtakapotangaziwa! Kwa kuwa wanapima viwanja vitakavyokidhi mahitaji ! Kumbuka kuwa unaweza ukauziwa eneo ambalo limepangwa kuwa barabara au uwanja wa Mpira, Ulikuwa na haraka gani?
 

Forum statistics

Threads 1,273,251
Members 490,339
Posts 30,475,240